~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Làm sao qua được hả ấy?
Cậu cứ chạy sang,nhảy thẳng vào lớp và chào (yên tâm cửa lớp tớ luôn mở để chào đón mọi người:D Có gì cậu kéo hộ tớ cả con Lan Anh sang nữa (nó là bạn tớ đấy,coi như có người quen:D

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy
bi h tinh thần jao lưu làm quen thật là nhanh nhẹn
đâu rồi
bạn Thắng đâu, nhầm tên ng` ta xong biến đâu rồi`? :)) :))

Ơ bạn Hằng này, bạn Lê mời tớ sang mà ấy lại đuổi tớ về à? Đùa thôi, nếu giao lưu thì phải làm cả lớp cứ 1 mình tớ sang thì đúng là =niềm tin thật. À, tớ quen bạn Ly lớp trưởng lớp ấy đấy!

Lớp Văn với lớp Pháp ở cùng một tầng luôn mà ^^ lo gì. Thứ hai nào đấy các bạn vác quà bánh sang là lớp tớ quen tuốt :D:D. Lớp tớ có bạn Hải Nam, xí xớn lắm :D, thấy có các bạn mới, lại còn toàn các girl lớp Văn thế nào nó cũng thể hiện cái tính "niềm nở chào mừng các vị đại biểu" ra cho mà xem :D:D:D !!! Ấy cứ bảo lớp ấy sang đi, bọn tớ ủng hộ nhiệt tình :D:D:D

ơ , thì tại ấy bảo là ấy muốn sang giao lưu với các bạn Pháp , thì tớ mới thắc mắc là ấy giao lưu = cái j :|

Ơ thế có thể cho T2 qua giao lưu được không? Tớ thích cái vụ giao lưu lắm nhé! Mà sao bạn Hoa cứ nhắc đi nhắc lại cái niềm tin gì đó thế?

Đặng Thùy Linh đã viết:
Chưa cần phải gọi là hoàn chỉnh như thật đâu em ạ. Ví dụ em có tiết mục hát thì chỉ cần cho cô nghe cái giọng em thôi, chứ nếu chưa có dàn dựng múa may minh họa thì cũng chưa sao :).
thế bao giờ tổng duyệt như thật hả chị?

----------

Lê Minh Hằng đã viết:
cô Dương cũng bảo là để tuần sau vì mai họp hội đồng

@Thắng : đấy là bạn Thu Hà chứ ko fải bạn Yến :)) mà tiết mục đấy lớp tớ ngoài bạn Hà ra , chưa bạn nào xem cả :))
chết thật.Đấy là bạn Hà đứng đầu GV á,nghe danh đã lâu bây giờ cóa duyên mới tương ngộ:D

----------

Trần Hải Yến đã viết:
bạn Thắng đâu, nhầm tên ng` ta xong biến đâu rồi`? :)) :))
ấy ấy,sorry.Cả ngày hôm qua tớ 0 lên mạng được 1 phút,đến nhục:(( :((

Bùi Mai Linh đã viết:
Lớp Văn với lớp Pháp ở cùng một tầng luôn mà ^^ lo gì. Thứ hai nào đấy các bạn vác quà bánh sang là lớp tớ quen tuốt :D:D. Lớp tớ có bạn Hải Nam, xí xớn lắm :D, thấy có các bạn mới, lại còn toàn các girl lớp Văn thế nào nó cũng thể hiện cái tính "niềm nở chào mừng các vị đại biểu" ra cho mà xem :D:D:D !!! Ấy cứ bảo lớp ấy sang đi, bọn tớ ủng hộ nhiệt tình :D:D:D
thằng Nam đấy mất dạy lắm các bạn lớp ngoài ạ.Tớ là tớ thấy bạn ấy toàn vuốt má các bạn nữ rồi cười cười thôi.Các ấy phải cẩn thận.Nếu sợ,cứ sang bên P2(cạnh P1),tớ bảo kê cho:D:D:D

@ Thắng: Sao mày toàn đc double thế :( thèm =P~ chị làm đủ trò rồi mà 0 đc :((

Nguyễn Bách Thắng đã viết:
thằng Nam đấy mất dạy lắm các bạn lớp ngoài ạ.Tớ là tớ thấy bạn ấy toàn vuốt má các bạn nữ rồi cười cười thôi.Các ấy phải cẩn thận.Nếu sợ,cứ sang bên P2(cạnh P1),tớ bảo kê cho:D:D:D
é è, vuốt xog nó còn nhìn mình, mắt chớp chớp đong đưa cơ [-( [-x
nguy hiểm [-( nguy hiểm [-x

Lê Hà Thu đã viết:
sáng thứ 4 tuần sau e ạ :)
sao chị Linh lại bảo
Đặng Thùy Linh đã viết:
Chưa cần phải gọi là hoàn chỉnh như thật đâu em ạ. Ví dụ em có tiết mục hát thì chỉ cần cho cô nghe cái giọng em thôi, chứ nếu chưa có dàn dựng múa may minh họa thì cũng chưa sao .
thế cuối cùng hôm đấy phải làm gì ạ?

Phạm Hiền Trang đã viết:
é è, vuốt xog nó còn nhìn mình, mắt chớp chớp đong đưa cơ [-( [-x
nguy hiểm [-( nguy hiểm [-x
óe thế à.Thằng Nam nè mít dậy hơn mình tưởng.Dạo này nóa còn hay sang P2 đòi đong đưa,mỗi tội bị các chị em bên này,dẫn đầu là lớp trưởng QA-Thảo-Hải Anh đuổi(bằng mồm)kết hợp với đánh(bằng tay).Chết thật,chết thật:-?

hôm nay thiệt là vui.P1&P2 đoàn kết ghê.Các bạn P1 sang P2 nghe+cổ vũ+hát cùng với các bạn P2 bài "papa pinguin".0 nhớ rõ cóa bạn những bạn nào nữa(vì nhiều quá:D).Chỉ nhớ(đúng hơn là biết) 3 bạn:Mai Linh&Thu&Nhung.Hình như cóa cả bạn Đinh Phương Nga nữa.Nhưng thôi,0 quan trọng.Cái chính là tui xin cảm ơn tất cả mọi người-những người sứ giả thân thiện của 2 lớp P chúng ta=D> =D> =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên