~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hải Yến đã viết:
Tiết mục đấy là sao?
Yến nào đấy?
tự dưng thấy giật mình :)) :))
óe,cậu 0 phải bạn yến(nểu tớ 0 ráp nhầm tên-người 1 lần nữa) nhảy cùng bạn Ngân,cùng học ở GV à????

----------

Hà Vân Anh đã viết:
các em ơi thứ 4 tuần sau mới duyệt nhé, buổi sáng đó, tuần này cô Hiền bận
duyệt với cô Hiền chứ 0 phải cô Dương ạ?Mà lúc đóa phải diễn hoàn chỉnh như thật rồi đúng 0 ạ?Chết thịt

Chưa cần phải gọi là hoàn chỉnh như thật đâu em ạ. Ví dụ em có tiết mục hát thì chỉ cần cho cô nghe cái giọng em thôi, chứ nếu chưa có dàn dựng múa may minh họa thì cũng chưa sao :).

Thứ 4 này cô Hiền đi họp Hội đồng rồi, có thêm 1 tuần đó.:D
Cố lên nhá.;)

cô Dương cũng bảo là để tuần sau vì mai họp hội đồng

@Thắng : đấy là bạn Thu Hà chứ ko fải bạn Yến :)) mà tiết mục đấy lớp tớ ngoài bạn Hà ra , chưa bạn nào xem cả :))

Re: giao lưu với bạn bè thế giới

em ko biết rõ các buổi giao lưu khác của khối Anh như thế nào nhưng em nghĩ là cái giao lưu này khác với các giao lưu khác của khối Anh
các bạn Pháp sẽ chia về các gia đình bọn em và ở trong vòng 2 tuần , tham ja các hoạt động tham quan , tiết học cùng chúng em và đi dã ngoại với bọn em . Ngoài ra sẽ tổ chức 1 đến 2 buổi soiree ( dạ hội í ) nữa ...
topic này có thể ghép cùng vào topic Giao lưu lớp Pháp cũng đc ạ....... :D

Hằng đã viết:
mai ở lại tập
sáng thứ 4 đến trường tập
lịch lên rồi đấy nhá
ko bàn cãi , ko trốn tránh nhá
văn nghệ lớp mình cũng gần xong rồi mà
cố gắng ngày mai hoàn thành , thứ 4 tập lại cho chắc
nhá
Mai mình gặp nhau đ/c nhờ ;;)

Lê Minh Hằng đã viết:
em ko biết rõ các buổi giao lưu khác của khối Anh như thế nào nhưng em nghĩ là cái giao lưu này khác với các giao lưu khác của khối Anh
các bạn Pháp sẽ chia về các gia đình bọn em và ở trong vòng 2 tuần , tham ja các hoạt động tham quan , tiết học cùng chúng em và đi dã ngoại với bọn em . Ngoài ra sẽ tổ chức 1 đến 2 buổi soiree ( dạ hội í ) nữa ...
Uhm, thì trước nay vốn vẫn vậy mà em
Các em sẽ ở với các bạn trong 1 thời gian (ở nhà nữa)
Đi tham quan, du lịch, tổ chức ca nhạc, dạ hội v.v
Cái này thì đúng truyền thống mà ;)
CHị del topic, em chuyển vào Topic giao lưu của lớp Pháp nhé ;)

Lê Minh Hằng đã viết:
Đúng rồi. Nó là thế đấy. Năm nào cũng thế em ạ. Đến khi chia tay thì ôm hôn nhau thắm thiết. Buồn lắm. Mấy đứa A2 với con bạn A1 của anh bảo thế. :)>-

Hehe, anh Lộc thik xem mặt mấy bạn gái bên P2 thì cứ nói thẳng ra :)) việc gì mà phải ngại anh Lộc nhờ ;;) Mà em cũng thấy bên đấy có mấy bạn xinh lắm ;;) ;;) ;;) hehe
À đúng rồi, có ai để ý các thứ 2 đầu tháng sẽ được giao lưu giữa các khối chuyên ko ?:D Sắp Trung thu rồi , làm cái j` cho vui vẻ chút đi, nhỉ :> :D

Jao lưu, tức là lại lo chuẩn bị á? :-/
Tổ chức chung trung thu đi cho nó xôm?
@ Thắng: tại sao lại biết được tên tớ mà *ráp* vào thế :-?

cái này là phân công lần lượt các khối chuyên chứ , tự nhiên đòi tổ chức ngay đc đâu........

oầy thế khi nào thì khối 10 Anh của bọn em ( A1, A2) mới được tham gia vào các hoạt động như thế ạ? :D

Cái này thì em có biết :)
@chị Trang : Chị del topic này đi cũng đc , em sẽ bảo Ly pozt vào 2pic chung của lớp pháp :D

Ơ thế lớp VĂn thì ko có hy vọng gì được giao lưu ạ?

Hic! Topic nhan đề thì hay như thế thế mà vào đến đây thì toàn thấy bị chê với cả đòi del topic! Thế này thì hình như topic được lập ra chẳng có ý nghĩa gì cho lắm nhỉ? Sao chị Trang không del luôn đi để topic đỡ bị chê nữa?

Trần Thị Thùy Linh đã viết:
Hic! Topic nhan đề thì hay như thế thế mà vào đến đây thì toàn thấy bị chê với cả đòi del topic! Thế này thì hình như topic được lập ra chẳng có ý nghĩa gì cho lắm nhỉ? Sao chị Trang không del luôn đi để topic đỡ bị chê nữa?
Topic "Giao Lưu bạn Bè Thế giới "đã được mix với topic Giao Lưu lớp pháp.

Tự nhiên ghép 2 topic vào, lộn xộn quá, đọc loạn tùng phèo hết cả lên !
@ Hoa lớp Văn ( tại lớp tớ cũng có bạn Phương Hoa ^^): có chứ, ah nếu bên cậu ko giao lưu thì qua lớp tớ giao lưu. Tội gì ko xôm tụ :D !
@ Hằng: tớ tưởng là các khối chuyên có ý định rồi sẽ đi đăng kí chứ phân công j` đâu !! ???????

hờ hờ , ko bít , hình như là fải lần lượt hay sao í
hỏi các anh chị lớp 11 ý :)

8-} ôi cả đoàn bọn Pháp có đúng 3 thằng ocn dzai qua
nhà tớ được vinh dự đón 1 thằng nhá =))
oách chưa =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên