~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Mai Linh đã viết:
Oài!!!! Hehe, cám ơn bạn Thắng đã khen nhé !! ^^ ko phải xinh nhất P1 đâu. Ấy sang lớp tớ tia khắp chưa ??? xinh lắm, tớ chưa dám nhận là nhất !!! ^^
@ all: chẳng hiểu phải làm thế nào để trích dẫn bài khác đc cả :(:(:(. Máy mình bị sao thế này !!!
ê ê,tớ cóa khen đâu,tớ chỉ trích lại những gì người khác(những bạn P1)nói thôi mà.:)):))(ấy ấy đừng bực,tớ đùa hihi.Cậu thế là e hèm,xinh rồi:D:D)
trích dẫn bằng cách bấm nút ở góc dưới bên phải bài cậu mún trích ấy.
Nhưng cái đấy,tớ chắc cậu bít roài,nếu do nguyên nhân khác,tớ chịu

----------

Bùi Mai Linh đã viết:
@ Thắng: ko phải đâu ^^. Hồi trước anh ấy học trường tớ mà :p. Quen biết nhau từ trước rồi ;)
thế này lại càng nguy hiểm.Dễ là từ xưa anh ấy đã có ý ... với cậu rồi cũng nên:D:D

Hehe, anh Lộc học trường tớ thì đúng rồi nhưng mà còn cái vế nguy hiểm kia thì tớ ko nghĩ vậy đâu. Ai chứ anh Lộc thì tớ chẳng sợ cái việc " có ý" này, anh Lộc nhờ !!! :)) ( làm gì có đâu mà phải sợ :D:D:D)

óe,em lên sao rồi các anh chị ui.Từ bao giờ nhỉ,sao m 0 để ý.Dạo này spam nhiều wa.Mà mọi người ui,sao nhiều,bài viết nhiều thì cóa được gì 0 ạ(ngoài việc giải quyết khâu oai)?

ku Thắng đã viết:
thế này lại càng nguy hiểm.Dễ là từ xưa anh ấy đã có ý ... với cậu rồi cũng nên
Ku mà cứ thế này thì ko đến lượt bố ku cắt net đâu nhá, anh cắt.>:)
Viết nhiều đc gì á? Đc 4 sao như anh kìa.:p (Vừa lên hôm qua:)))
Trên 1 lít rưỡi bài thì đc 1 sao.:|

ặc
thế này chắc đến tết may ra mới lên sao :(( :((
dạo này ít lên quá!!!
thế thứ tư này duyệt vnghệ thật à? Chết thật!!

uh , chết thật
chưa tập tành j cả ......
mà tổng duyệt sáng hay chiều nhở ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Vũ Lộc đã viết:
Ku mà cứ thế này thì ko đến lượt bố ku cắt net đâu nhá, anh cắt.>:)
Viết nhiều đc gì á? Đc 4 sao như anh kìa.:p (Vừa lên hôm qua:)))
Trên 1 lít rưỡi bài thì đc 1 sao.:|
óe óe sợ quá.Bây giờ em lại đang onl lén đây,sau 1 thời gian rất dài tạm rửa tay gác kiếm(chính xác là 1 ngày).Hôm qua em đành ra Đạt ngồi buổi sáng:(:)((.Còn tối qua được onl hợp lệ hẳn hoi cơ đấy,ngạc nhiên chưa.

----------

Lê Minh Hằng đã viết:
uh , chết thật
chưa tập tành j cả ......
mà tổng duyệt sáng hay chiều nhở ??
óe,sao 0 ai bít rõ ràng về kế hoạch duyệt này nhở.Thế cuối cùng thứ 4(ngày kia rồi đóa) ai duyệt,mấy giờ duyệt,nội dung duyệt những gì.Mọi người cóa ai biết 0?

Thôi chết rồi! Tiết mục lớp mình chưa xong hết Hằng ơi !!!!
Ai gọi điện cho mấy anh chị lớp trên xem xem có biết được thêm thông tin j` ko ????

Hỏi P2 luôn hộ bọn anh. Bọn lớp anh làm rối quá, ngổn ngang chưa đâu vào đâu. Lo lắm:-s

ko hiểu mình có tham gia vụ duyệt văn nghệ đc ko.Mắt vẫn đau.:((Hu Hu muốn đi học cũng chả đc.Còn đi thì sợ lây sang bọn nó.đến mệt.Mắt với chả mũi:-s

Đầu năm đã phải nghỉ học thì buồn chết, lại năm đầu cấp nữa chứ, gay to đấy.:-?
Chóng khoẻ đến lớp nhé.;)

mai ở lại tập
sáng thứ 4 đến trường tập
lịch lên rồi đấy nhá
ko bàn cãi , ko trốn tránh nhá :)
văn nghệ lớp mình cũng gần xong rồi mà
cố gắng ngày mai hoàn thành , thứ 4 tập lại cho chắc :)
nhá ;;) ;;)

Lê Minh Hằng đã viết:
mai ở lại tập
sáng thứ 4 đến trường tập
lịch lên rồi đấy nhá
ko bàn cãi , ko trốn tránh nhá :)
văn nghệ lớp mình cũng gần xong rồi mà
cố gắng ngày mai hoàn thành , thứ 4 tập lại cho chắc :)
nhá ;;) ;;)
óe óe,P2 hình như tập trước mà giờ vẫn chưa vào đâu.P1 xôm thế.Nhưng tiết mục ổn nhất chắc là của bạn Yến+Ngân.Trông vũ điệu cũng ổn mà bài hát thì cũng hay hay

giao lưu với bạn bè thế giới

sắp tới cả khối pháp toàn trường sẽ đón tiếp và giao lưu với trường Jean de la Fontaine của Pháp .Vậy tôi muốn biết xem việc chuẩn bị của các bạn như thế nào rồi (tổng duyệt , kinh phí và các hoạt động #:)

Re: giao lưu với bạn bè thế giới

Lê Bảo Ly đã viết:
sắp tới cả khối pháp toàn trường sẽ đón tiếp và giao lưu với trường Jean de la Fontaine của Pháp .Vậy tôi muốn biết xem việc chuẩn bị của các bạn như thế nào rồi (tổng duyệt , kinh phí và các hoạt động #:)
Em ơi, việc này thì chỉ diễn ra trong khối Pháp thôi mà, lập cả 1 topic vậy à ?
Vì theo như bọn chị (các lớp A1, A2, CE thuộc khối Anh) riêng từ hồi chị vào trường đã đón 3 đoàn Hàn Quốc, Đan Mạch và Australia) chưa kể vài cuộc viếng thăm nhỏ lẻ khác của các đoàn khác (diễn ra chỉ trong 1 ngày) thì mọi chuyện cũng ko có gì là to tát cả.

Việc thứ 2 nữa là khi em lập cả topic này lên đây thì có lẽ các lớp khác ko nên cho vào nhỉ (trừ các lớp khối Pháp) ?

Lý do cuối cùng là các em bàn lên đây thì chị không biết hiệu quả sẽ được bao nhiêu và nếu là giao lưu có biểu diễn trước toàn trường mà đã up hết tin tức lên đây thì còn gì là hấp dẫn nhỉ ?

Cũng có thể topic này hữu ích hơn chị tưởng, chị sẽ tiếp tục theo dõi bài của mọi người trong này rồi tùy tình hình xem nên làm gì với nó không :)

Re: giao lưu với bạn bè thế giới

Đúng rồi. Shin nói thế là quá đúng. Năm ngoái mấy đoàn Đan Mạch 1st, Hàn Quốc 2nd, rồi đến Aus đều chỉ diễn ra đúng 1 ngày. Cái quan trọng họ đến đây đúng 1 ngày rồi sau đó có thể là theo đoàn VN đi tour ở đâu đấy ( đb là Hàn Quốc...). Vì vậy topic này theo anh nghĩ là nó thể hiện tinh thần trách nhiệm của các em với việc đoàn Pháp sang..... nhưng xét 1 cách toàn diện thì topic này là ko cần thiết.
mod Shin có gì del bài này đi nếu comment thấy nó ko cần thiết...

he he em đi học 1 ngày xong lại nghỉ 1 ngày cũng vui anh Lộc ạ:D

Nguyễn Bách Thắng đã viết:
óe óe,P2 hình như tập trước mà giờ vẫn chưa vào đâu.P1 xôm thế.Nhưng tiết mục ổn nhất chắc là của bạn Yến+Ngân.Trông vũ điệu cũng ổn mà bài hát thì cũng hay hay
Tiết mục đấy là sao?
Yến nào đấy?
tự dưng thấy giật mình :)) :))
@ Hằng: lik tập lên kín nhờ
Hãy nghĩ đến Phương Hoa
Nhà bạn ý hình như xa lắm !! :| :|

các em ơi thứ 4 tuần sau mới duyệt nhé, buổi sáng đó, tuần này cô Hiền bận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên