~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hải Yến đã viết:
èo
mình sang góp vui hoành tráng thế mà bạn Thắng ko nêu tên mình
--> thế là ko được [-( [-x
ấy chết,tớ nghe danh bạn Yến lâu rồi,nhưng 0 biết mặt,hihi:D sorry..beaucoup:D
Trần Hải Yến đã viết:
Thằng Nam này thì truyền thống chơi trò vuốt má rồi. Bây h lạ lớp còn đỡ hơn trc' đấy!! :)) :))
đấy đấy Mai Linh nhớ,0 phải tớ đơm đặt nói xấu bạn Nam j đâu nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp tớ bi h vẫn đang cố gắng chuẩn bị 3 tiết mục.Mấy hôm nay tập như điên8-} 8-} .Kết quả tốt lắm:> b-) .2 tiết mục đã gần xong rùi:) .Nhưng còn tiết mục thư 3 là 4 ca nam thì....pó tay[-( [-( .Chẳng thằng nào chịu lên hát cả.Theo mọi người ta nên bàn tiến hay bàn lùi đây???:-? :-?
Ký tên
Long
Tái bút:quên ko noí:vì bi h chưa đc kích hoạt accout nên em vào tạm accout của nhok Thắng để post bài.Sau này sẽ post bằng tên thật.Mọi ngươi thông cảm và cho ý kiến nhé.Để em post lên đc nhìu bài hay hơn^^.Xin cảm ơn mọi người trước:) :) :) :* :* :*

thik nhờ , Thắng học bài có ng ngồi spam hộ :)) :)) thik thật :)) hé hé , đùa thoai :D
P2 thế là đc rồi , lớp tớ 2 tiết mục mà đã xong đâu , tập mãi vẫn thế :)) :)) :))

Nguyễn Hương Ly đã viết:
đc đc =D> đến đú vs các bạn yêu :x
Hehe, chị ơi đi đi chị nhá !! :D Lớp em em đi:D! Còn bên P2 thì chưa rõ, theo dự kiến bạn đầu là bạn Bách Thắng đi chị ạ ^^ , giờ vẫn chưa bít thế nào !!! Mà tổ chim lợn vỗ cánh là tổ gì hả chị Ly ?????:)) :))
@ Thắng: thằng Nam lớp tớ chủ trương " vũ nữ" ấy ạ !! Nó đi bóp má các bạn khác chứ vuốt gì !! Vuốt thì nghe kinh quá ! tội nghiệp nó ^^ !!! Nó là đứa con trai thứ 2 rưỡi của P1 đấy:D, nhờ Nam nhờ ;;) !!! :))
@ Long: bàn tiến đi ấy ơi !!! Lớp tớ cũng sắp sửa có tam ca nữ, đối đầu với tứ ca nam bên đấy cho nó xôm :D !!! cố lên, thế nhá !!! :)>- :)>- :D:D:D

tam ca nữ là nh~ ai mà tớ ko biết thế hả Linh?
mà 3 sao chọi lại 4? :-? :-?
Thấy mọi ng` đi bảo tàng đông vui quá
chả lẽ lại nhảy đi cùng :-?
@Thắng: chết, tên tuổi tớ có j` nổi bật mà ấy lại nghe tên chứ ko biết mặt thế?? :)) :))

Lê Minh Hằng đã viết:
P2 thế là đc rồi , lớp tớ 2 tiết mục mà đã xong đâu , tập mãi vẫn thế :)) :)) :))
thằng Long này nói linh tinh.Tiết mục gáo dừa vẫn chưa xong phần nghĩ ý tưởng.Đồng ca thì vừa mới xếp hàng&phân công hát chứ đã làm gì đâu.Đùa chứ thứ 4 mà bảo tổng duyệt hoàn chỉnh,diễn như thật chắc 0 được đâu

Bùi Mai Linh đã viết:
@ Thắng: thằng Nam lớp tớ chủ trương " vũ nữ" ấy ạ !! Nó đi bóp má các bạn khác chứ vuốt gì !! Vuốt thì nghe kinh quá ! tội nghiệp nó ^^ !!! Nó là đứa con trai thứ 2 rưỡi của P1 đấy:D, nhờ Nam nhờ ;;) !!! :))
tớ tưởng bạn 2 rưỡi là bạn Thanh Long cơ.Bạn Nam bt mà
Bùi Mai Linh đã viết:
@ Long: bàn tiến đi ấy ơi !!! Lớp tớ cũng sắp sửa có tam ca nữ, đối đầu với tứ ca nam bên đấy cho nó xôm :D !!! cố lên, thế nhá !!! :)>- :)>- :D:D:D
4 ca tứ tiếc gì hả thằng Long kia.Tiết mục đấy chắc dẹp thôi.Đến giở mà còn chưa biết ai hát,nhất là tình hình các tiết mục khác vẫn chưa xong thì tập tốp ca này thế nào được

@ Thắng: tớ thấy bạn Thanh Long bình thường mà. Mà tớ thấy cả bạn Nam cũng thế ^^ nhưng ko hiểu sao mấy bạn bên Giảng Võ cứ bảo Nam là bạn 2 rưỡi :D. Thôi cứ công nhận đã rồi tìm hiểu sau :D:D
@ Yến: nhảy vào đi Yến ơi !! :D:D Nhưng mà hình như mỗi lớp được mỗi 1 suất !:(

mỗi lớp đc 1 suất thôi
trường thuê ôtô rồi, ko hơn đc đâu :D :D

bạn Nam nói nhiều quá ( như con gái ) nên chúng nó bảo là nó là đứa thứ 2 rưỡi :)) :))

Bùi Mai Linh đã viết:
@ Thắng: tớ thấy bạn Thanh Long bình thường mà. Mà tớ thấy cả bạn Nam cũng thế ^^
nhưng ko hiểu sao mấy bạn bên Giảng Võ cứ bảo Nam là bạn 2 rưỡi :D. Thôi cứ công nhận đã rồi tìm hiểu sau :D:D
!:(
thằng Nam mít dậy,chính nóa 2 rưỡi(theo như mọi người bảo),thế mà hôm đầu tiên nó lại bảo bạn 2 rưỡi là bạn Thanh Long:D:D
Bùi Mai Linh đã viết:
@ Yến: nhảy vào đi Yến ơi !! :D:D Nhưng mà hình như mỗi lớp được mỗi 1 suất !:(
thế thì hỏng rồi.Bên này tớ&Ngân đều mún đi

Tớ cũng muốn đi nhưng theo tình hinh là đã hết chỗ.híc híc đành nằm ở nhà đếm cừu vậy:D

Em Linh đã viết:
Mà tổ chim lợn vỗ cánh là tổ gì hả chị Ly ?????
Tập hợp các bí thư, lớp trg? hoặc ngoại đạo có năng khiếu chim :mad:) và sở thik thác loạn :))

hôm nay biết bạn Yến là bạn nào roài,hóa ra là cậu:D

Lê Minh Hằng đã viết:
mỗi lớp đc 1 suất thôi
trường thuê ôtô rồi, ko hơn đc đâu :D :D

bạn Nam nói nhiều quá ( như con gái ) nên chúng nó bảo là nó là đứa thứ 2 rưỡi :)) :))
Hải Nam dễ có khi ko đc nổi 2 rưỡi ý :)) :))

Đt thay cả avar lẫn chữ kí rồi ah.:-?
Hôm nay vừa đi về xong, vui phết.:D
Tiếc là ko có em Thắng.|
Mà bạn Hải Nam nói nhiều thì phải dùng khái niệm "8 vía" để chỉ chứ.:-/

Anh Lộc ơi!đi về có trò gì vui vui ,kể cho cả bọn đi chứ:D

----------

Em ko đc đi vì hết suất

chả bù vs lớp chị chày bửa chật vật ra mới có 1 đứa chịu vác mặt đến :|

Anh bảo là cứ kéo nhau hết đi mà. Làm ML nó buồn, chả có bạn Thắng đi.:( >:)
Có gì cứ hỏi ML để biết thêm chi tiết nhá.:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên