Gió mùa đông bắc đã về, cập nhật tâm sự theo thời tiết \:D/

Trời ơi mình cầu như thía mà trời vẫn mưa :(, bực cả mình nhưng may là cả bọn ở trong nhà chơi nên không sao :D

Hôm nay tự nhiên dở chứng mưa đấy chứ , mấy hôm trước thì có mưa gì đâu , nắng chang chang , may là mọi người vẫn đến đông đủ .

Trường mình thu tiền thì nhiều...
Cho ăn thì... chán chả buồn phù du...
Có phải vì thế nên trời mưa mấy ngày này... :(

Chắc thế :)):)) Trời phạt há :p:p:p
Mà thui, lại đi học rùi, sắp sang năm mới nữa, tuần này nghỉ bét nhè, học có 3 buổi thui :D:D

Ghét nhát là những ngày như hôm nay, trời thì mưa, đất thì ướt chả buồn đi chơi :(

Nghỉ hay đi học thì cũng thế thôi , đều thấy oải oải ...
50k mà ăn uống chẳng đâu vào đâu cả , chán thật ...

đấy là còn được ăn :p

anh 2 đến muộn, hầu như chả ăn đc bao:-s,tưởng nhà trường sẽ bày thêm đồ ra nào ngờ....[-x bb 50k :((
shit!:p

đc cái sau đó đi ăn lẩu vui vãi :)) ;)

mưa + gió + rét ==> chán!!!!!!!!!! hội trường mà ngại đi waa à

Mưa , sao mưa rơi rơi mãi không thôi ...
Quên mang theo nỗi buồn trong tôi ...
Mong là mai ko mưa nữa , ko thì quần áo bẩn hết thôi , đi xe địa hình bẩn quá mức ...

Mưa chỉ đẹp khi đi cũng ô với ny thôi, còn lại chẳng còn gì để nói cả, ghết trời mưa lắm :)), thích trời rét+âm u+gió lốc :D==> nghe dễ sợ quá :))

5 ngày mưa gió bão bùng cũng là 5 ngày ăn chơi sa đọa nhất từ trc đến nay :))

3 buổi rượu 2 buổi kara :)) :)) :))

sau một ngày noel hạnh phúc là ba buổi hội trường mưa, lạnh, bẩn
nó không đến trường nên mình cũng chẳng hứng thú
ăn uống chán chết xong đi về
hôm nay cũng mưa nhưng đến trường gặp nó nên thấy trời vẫn đẹp ^_^.

Xong hội trg cũng hết lạnh thì phải, hôm nay nóng wa' chỉ trực cởi hết :))

Hôm qua là ngày tồi tệ, trời ko nóng nhưng ng thì nóng, chỉ muốn oánh chết 1 thằng vì dám cho mình leo cây như đúng rồi - ghét nhất như thế - ai biết ai nói đến ai thì tự đi mà giải quyết lấy :p

Cởi hết cơ à , nghe ... quá ...
Trời khó chịu quá , thời tiết như sh*t ...

Trời nắng nên thấy hơi bực mình :))
Kệ nó đi :D, hum nay ở lớp vui quá nên chả thấy bực mình nữa :))

Mấy hôm nay trời cũng chán mà học hành cũng chán , chỉ muốn nghỉ khỏe ở nhà hay đi đâu chơi cho đỡ buồn ...

Hôm nay trời khó chịu thật, nóng nóng
Nhưng không khí lớp mình thì đúng là ... hot, vui nổ trời luôn
Càng ngày mình càng yêu lớp mình

=vợ My đã viết:
Hôm qua là ngày tồi tệ, trời ko nóng nhưng ng thì nóng, chỉ muốn oánh chết 1 thằng vì dám cho mình leo cây như đúng rồi - ghét nhất như thế - ai biết ai nói đến ai thì tự đi mà giải quyết lấy
Hình như chồng biết thằng này ấy, oánh chết nó đê :p
Hix, hôm qua mình rõ dở hơi :)) Cứ tưởng trời lạnh như mọi khi, ai dè, nóng ấm là khác, tự nhiên biến thành "kẻ quái dị" khi đeo khăn mặc rõ lắm áo ra đường :(
Hix, hôm nay tình hình là ko lạnh, chẳng biết đằng nào mà lần với cái thời tiết này nữa.

Back
Bên trên