Gió mùa đông bắc đã về, cập nhật tâm sự theo thời tiết \:D/

Nguyễn Hà My đã viết:
Oây Ze ơi, thế là đủ lí do để tao đi ngoại tình đúng ko :((

Chồng thế đấy :((

Ko ôm vợ lại đi ôm ai :((

Ko chồng chiếc j` nữa :(( :((
Vợ ôm anh zai vợ thì chồng ôm em gái chồng :)):)):))
Mà thôi, trời vẫn lạnh, ôm 2 em cũng được :D:p:p:))
Hi`hi` :p:p

người ta đang "cưa" mình kìa. trời lạnh mà lòng ấm quá. Nửa năm mới chịu nói ra ba từ quan trọng đó :D

Ôi, biết nói j bi h nhỉ??? Lạnh... ừ, thì lạnh, lạnh thế này thì làm sao nhỉ?? Chả làm j cả... đứng trên cao đầy gió, cái lạnh áp vào mặt, run người... rồi ... khóc

Hôm nay cực hình, :( Chạy 5 vòng bán sống bán chết, về đến nơi thì thôi toi tôi rồi, đi cái giày đế cứng quá, chân đau như bị châm kim (mà kim này là kim vợ em đâm, đau gấp vạn lần kim khác :D:p:p:p)
Chạy xong, vừa nóng vừa lạnh :|
Mùa này, ngủ trong chăn là sướng nhất \:D/

Vợ ôm azai hồi nào, đã bảo a e tốt lại trong sáng mà chồng cứ ghen vớ ghen vẩn... ghét chồng thế... cứ đi ôm con khác đi... kệ chồng... k thèm chơi với chồng nữa... cho chồng ra zeee.

Trời hết lạnh rồi... làm hôm nay ăn mặc phong phanh ra đường... k diễu cái khăn len màu hồng tự đan được... sao chán thế :((

Thế thì lại sắp đc diễu cái khăn... đi đến đâu cũng có người hỏi... "Mày tự đan àh, siêu thế", sướng...

Trời hôm nay lắm sao ghê... lâu k ngắm... ngắm sao xong ra cả đống bài hình k gian... có ích... mùa đông thì sao có gì thay đổi k nhỉ?

2 3 ngày nữa nhiệt độ sẽ xuống đến 7 - 9 độ :D

moi nguời cứ thoải mái chịu rét :x

:))

lạnh bỏ bà, chẳng muốn đi đâu, nằm nhà đắp chăn xem phim là best :D
Mai thi mà lạnh thế này thì mang chăn đi đắp :)

Tình hình là mỗi ngày lạnh đi một độ, cứ luỹ tiến thì đến hôm hội trường chuẩn bị bán chăn phát giàu :)):)):))
Chồng có ôm em nào đâu :-" Em ý đòi ôm đấy chứ, nhân từ mà :-" Sao trách được :-" Vợ có khăn màu hồng à :))
2 Vũ: lại phim ;;) ấy ấy à ;;)
:)):p:)):p:))

Vợ k biết đâu, chồng mà ôm "bất cứ cái j`" trừ vợ thì vợ đánh cho bỏ*** hiểu chưa :->

Mà k biết đâu, chồng hứa cho vợ ăn rồi mà :( chờ mãi k thấy, đi lấy chồng khác h... (mà nhiều chồng lắm rồi, lấy thêm sợ... :D )

e` e`, vợ tôi chung thuỷ ghê :)):))
Lần trước hẹn đi ăn, vợ sợ rét ngủ khoẻ ở nhà, làm chồng chờ mãi, ai bảo vợ ko đến , h laqị trách chồng :( Thi xong ăn bù vậy :D:D
Cứ ôm, đánh một hai cái là cùng chứ ji` ;;);;) mờ đánh ==>ma sát ==> càng ấm :>:>
:"> :x :x :-*
à, chúc vợ thi tốt ;;) (mờ vợ có gian lận ko để chồng chúc may mắn :D:p:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Quân ơi, tán gái trên này ko sợ có người đánh ghen à?
My ơi, người yêu bạn Quân đang ở trên này đấy mày ạ, post bài mà chả ngó trước ngó sau gì cả :p

Ngó trc ngó sau rồi đấy chứ, tao danh chính ngôn thuận làm vợ mà :)) vợ yêu là đằng khác...

Thôi k giận chồng nữa, vợ yêu chồng nhất mà :)) nhất trong số các chồng :))

Chiều nay đã lạnh trở lại... sướng... lại đang chuẩn bị quà Noel cho mọi người, ra chợ Đồng Xuân... rẻ lại đẹp...:x tự gói quà lấy... :x cute phết:))

Lạnh quá.....
Lòng ấm kinh khủng. Hôm nay hắn đèo mình đi học. Ngồi sau lưng hắn ấm nhất trần đời :D
Trịnh Minh Hiển :x (một phút sau nắng)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời lạnh ,ngồi trên xe bus nghe Winter Sonata OST , tự nhiên thấy đường phố nhà mình cũng romantic như Korean drama ấy :) :x :x

con Ly lãng mạn thế :)) hôm nào cũng phải thử mới đc , ngồi xe bus nghe nhạc ko lời T.T

lạnh à? ừ, cũng lạnh nhỉ...

đã qua rồi cái mùa đông mấy đứa ôm nhau đứng ngoài hành lang vừa ăn vừa xuýt xoa kêu lạnh... đã qua rồi mùa đông rét mướt, đạp xe 1 mình trên đường, chỉ hi vọng có ai đó đi cùng đường để mà nói chuyện... đã qua rồi mùa đông với cảm giác ấm nồng...

nhìn chung thì cái gì cũng qua rồi hết.

bây giờ thì sao nhỉ? vẫn là 1 mùa đông, vẫn là đi trên con đường một mình, vẫn là lạnh run, người co lại, tay nhét túi áo, vẫn là mùa đông thôi, mà sao khác vậy. mỗi người có hướng đi riêng, không ai hướng vào ai hết, sống hối hả bận rộn, cũng chẳng giúp gì được cho nhau, tự thân vận động ở cái chốn này, không biết sẽ còn là bao nhiêu năm nữa đây nhỉ?

-7doC. một ngày ấm áp trong chuỗi ngày mùa đông.

Ai cũng có hướng đi riêng Cụt ạ, đi nhiều và đi mãi, ko thể quay lại cái đã qua. Rồi sẽ có lúc Cụt được trở lại, nhưng lúc đó đã là người lớn, đã qua cái cảm giác háo hức đi học. Cụt yêu học tốt nhé! :x Đông này sẽ qua, và đông sau Cụt sẽ thấy ấm lòng hơn, đông sau nữa sẽ quen với cuộc sống ấy... ;)

Back
Bên trên