Gió mùa đông bắc đã về, cập nhật tâm sự theo thời tiết \:D/

Lạnh vãi lều...7h tối Tràng Thi ko một bóng ng, phóng 70km/h tay lạnh cóng êk bóp phanh dc :-&

Trời lạnh mà trong nhà thật là ấm áp...
Chuẩn bị đi ăn đêm đây... nhân tiện thưởng thức cái lạnh của mùa đông luôn... :D

Trời lạnh chỉ muốn ngủ thôi , ngủ với ăn , ăn xong lại ngủ , ko có bài thì ngủ đến sáng luôn , ko phải đi học thì chắc ngủ xuyên ngày .

Thú vui tao nhã , bảo đảm cụ Nguyễn khuyến nếu còn sống thì cũng bỏ câu cá để ăn với ngủ :))

Chui vào trong chăn ấm ghê, sáng nào cũng có chiến tranh, 1 chân muốn thò ra để đi học, 1 chân thì cứ nhất quyết k chịu di chuyển vì sợ lạnh :( tệ nhỉ, nhưng mà sau một hồi thì vẫn cứ thò hết ra ngoài vì nghĩ đến nhìn thấy các cục bông di động mà sướng lắm lắm ý :x

Mùa đông thì thik ôm rồi, thik ăn với ngủ rồi :x nhưng ăn j` nhỉ, có khoai lang nướng, có ngô nướng, ngô luộc, bánh khúc (đúng k nhỉ), sắn, ăn lẩu :x lẩu hải sản :x
Tối trước khi đi ngủ uống một cốc Chocolate nóng, lên đời luôn :x Yêu mùa đông ghê, thấy ai cũng xúm xít lại, con gái má nẻ nhưng mà trông hồng hồng yêu k chịu được, tụi con trai cũng đột ngột tốt bụng không ngờ, mua đồ ăn cho nè, xuống canteen thì được mua mì tôm chanh cho xơi, ... Yêu...

mùa đông của bạn Hà My hoàn hảo quá nhỉ ,mùa đông của tớ chỉ thấy hãi hùng nhất là phải dậy sớm đi học , lúc nào cũng phải để báo thức trc 20' , mà phải để 3 cái bào thức mỗi cái cách nhau 10' mới dậy đc , có hôm nó kêu mà ngủ say như chết chả nghe thấy gì cả T_T , mùa đông của bạn My toàn thấy ăn với uống ,rồi ngủ ......chắc ở nhà đc papa -mama chiều :D ,như mama tớ ,thỉnh thoảng lại hỏi mày đang làm gì đấy ,đang học hay đang chơi ,rồi còn lên kiểm tra nữa :( bó tay

Đâu có ;;) tại vì đi cả ngày, cho nên chỉ ở nhà vào h ăn và h ngủ, học hành thì tự giác, mẹ giáo viên, có công việc của mẹ, cho nên khoản này cũng khá "mở", việc bếp núc hứng lên thì làm, nghe chửi thường xuyên nhưng mà tính cách nó thế, ép tớ làm thì tớ khoắng một phát là... bê bết hết cơm với cháo :))

Mùa đông lạnh nhưng bao h cũng có nhiều kỉ niệm nhất :x

Lớp 7 có được con bạn thân là vì lạnh + cùng đường về nhà, chung cảm xúc, hai tâm hồn đồng điệu -> lạnh nhưng mà lòng rất ấm.

Mùa đông lạnh thì rất thích ôm và hay được ôm, hồi còn bé, vì bé mà nên được ôm nhiều lắm (bố mẹ thì không bao h, chỉ toàn các dì, các cậu và các... anh họ :( ) người ta bảo: "Trẻ con thì thân nhiệt hơi cao" :))

Cả năm mong đợi nhất mùa đông, vì bỏ mặc đồng phục, ghét mỗi cái trò áo trắng quần sẫm màu thôi, muôn đời vậy chán lắm, thỉnh thoảng trong mùa đông còn hứng chí mặc váy được :)) và khoản khăn len :x yêu lắm ý, sản phẩm tự làm, làm xong ngắm mãi, ngắm hoài, lật đi lật lại, hít hửi rồi đem tặng, người được tặng mắt thì đầy biết ơn, mồm liên tục thanks nha như bị nói lắp, và không dưng được ôm và sít lại gần nhau.

Nhưng mà hết ny rồi nên đành ôm con bạn thân, chưa bao h thấy yêu chúng nó thế, đứa nào cũng giống cục bông, đáng yêu :x

12 độ, ôi lạnh quá....
Chiều nay thi HK Địa, chả học nữa đâu, rét run đây này....
Sao ko nghỉ béng đi cho rồi nhỉ!
Tình cảm thì khỏi cần nói, lạnh thế này ngoài ôm hắn ra thì ngủ là sướng nhất. Nằm trong chăn buôn đt, quá bằng ôm nhau :))

15 độ là đc ,12 độ thì lạnh quá :( mùa này càng muốn có người yêu:)) ng yêu ơi ở đâu :((

:)|
nhớ mày quá Téo ơi
giá mà cóa mày ở đây :((
để tau ôm :x mày tròn tròn to to ấm ấm :) êm êm :) :(:(( tau nhớ mày quá Téo ơi :(( :( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
:|,thoai đê con Ngọc giả tạo vật,có thằng người iêu ôm sướng tay roài còn bày đặt kêu nhớ bạn là sao [-(?
/:),mày chỉ được cái nhớ miệng nhớ môi thoai,đi với người iêu là quên bạn ngay :D
ở nhà mà ôm người iêu cho đã đê,o có năm sau sang đây với tao roài,lại nhớ,lại thèm ôm thằng chick đấy :D :))
chúc mày sinh nhật vui :D,sướng nhá,sinh nhật có người iu ôm :)),chắc mai tao cũng đi khua mấy thằng ôm cho nó ấm :">

Hôm nay nghe Mr.Khải nói "đây là đợt rét nhất trong 30 năm nay"...
Mà hình như đúng lúc thi tập trung hay sao ấy...
Trời lạnh sẽ cóng tay... viết chư xấu... dễ bị trừ điểm lắm... :((

Thầy nói đây là đợt rét nhất trong 30 năm , thầy cho nghỉ cuối cùng lại ko được nghỉ . Rét thế này thi cử đáng lo ngại lắm thay .

trời lạnh, lòng mình cũng lạnh luôn
người ta ép mình nói ra, nói ra rồi thì từ chối
hỏi tại sao định từ chối mà còn bắt nói ra thì trả lời: "để từ bỏ trước khi quá muộn", buồn quá!

tình hình thời tiết là hum nay đã nóng lên rồi mọi người có thể đi chơi hehe

Back
Bên trên