Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Anh Dương uơi: Khối 10 em không biết, khối 12 thì em biết mỗi Tùng ái thoai (anh em mà, đẹp trai là đương nhiên!! :D) còn khối 11 có vài vấn đề nho nhỏ thía này : mấy thèng ku anh kể chả có ai ra hồn cả, chắc có mỗi bạn Khánh là được thôi...

Hik,xem ra trường mình hot boy hot girl đông quá!

è, tớ học ở đây bao năm rồi mà :D kekek
thực ra thì gọi là hot boy cũng ko đúng lắm đâu

Trần Thế Phong đã viết:
Thanh Long, Hùng Tiến, Trí Anh, Cu... ko được coi là hot boy hả?
Trần thế Phong là Female hay male ? Có bị chập mạch không, Thanh Long á ? Hùng tiến á 8-} Trí anh á ? :(( Cu á ?????!!!!?????? :-s :(( 8-}
Chúc bạn vui khoẻ và sống có ích 8-} 8-} 8-}

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
è, tớ học ở đây bao năm rồi mà :D kekek
thực ra thì gọi là hot boy cũng ko đúng lắm đâu
Con lạy mẹ, còn không đúng lắm gì nữa ặc ặc :(( :(( :((

bạn QM thì có gì nào? trông nó cũng cool đấy chứ :))
mà nói chung thì ở đây mọi ng` nên tôn trọng ý kiến lẫn nhau chứ đừng ngồi gào lên như thằng Lê Hưng chứ? rite?

Con QA nói thế vì nó thích bạn Cu, các bạn ạ :)) :)) :)) . Thôi, bạn ý nói là không chen vào ý kiến người khác

Thế bạn Lê Hưng là gay hay Les? Hot boy cái này dựa trên nhiều tiêu chí: Học tập, thể thao....Mà tớ thấy bạn Lê Hưng chả bằng đứa nào trong 4 đứa ấy hết, học ko bằng Thanh Long, Hùng Tiến, chơi ko bằng Cu, Trí Anh...Nhận xét 1 cách chủ quan là như vậy.Đừng có chê ai...Còn hot girl, lớp tớ có mấy bạn, các lớp khác cũng nhiều, nói chugn là nhiều.Còn hot les hoặc gay thì may ra có bạn Lê Hưng.

Thế cuối cùng thì bạn Phong là f hay m ? Tớ hỏi nếu có gì không phải bạn bỏ qua, bạn thích bạn nào trong số 4 bạn ấy ?

Hà hà, tớ thích 1 bạn nữ kia,I'm male mà.Đừng hạ tớ ngang hàng với mình chứ, Lê Hưng.

Sao các chú cứ lên đây cạnh khoé nhau rồi tranh thủ câu bài thế. Mà cho hỏi thế nào được coi là hot zậy ??

Bạn Thế Phong ơi, tớ là con gái, tớ cũng hiểu thế nào là hot, và tớ thấy ấy đúng là có vấn đề, vỗ tay khen bạn Lê Hưng nào :D

To Lê Hưng, cháu không thấy, cái hình biểu tượng cho male ở cái chỗ gì gì ấy của bạn thế phong à ??????

Ông bênh tôi à ??? Ai mà thèm, sao hôm nay tốt tính thế ???? Thôi, cảm ơn ông !!!!!!!!!!

khối 11 thì đầy khánh t2
:))
Đùa, em thấy khóa 01-04 nhiều hotboy hotgirl hơn mấy khóa bây giờ
Anh Hưng lớp Tin này, chị Trang Mũn nhiều iu phết:D, Thành nổ Lý 2, Lâm với Sơn Toán 2 trông cũng được, phải cái bài bạc hơi kinh, Hiếu Hóa 2 nữa nè, :-? nhìu nhìu nữa, :D
Khóa 04-07 chẳng có hotboy, mà căn bản cũng tịa là mình không thích boy cùng tuỏi cơ

To Trâm Anh, cứ bầu chọn, đứa nào hot, đứa nào đẹp trai là gay hả? Vậy khi TA khen con bạn tao nó xinh lắm là les, thằng Hoàng Hiếu nó bảo bạn nó đẹp trai là gay?Suy kiểu ấy thì hàng chục trò khác, cách khác cũng nói được.Nam có avatar nữ thì là nữ tính, nữ có avatar nam thì là cái gi? Đầu óc nó...vừa vừa thôi chứ.
Cái hot này, thứ nhất là tôi hỏi vì tôi ko biết bọn con gái có coi mấy thằng đấy hot ko, chứ tôi ko bảo đối với tôi bọn nó hot.Nhìn kĩ lại đi, nó là câu hỏi, có phân biệt được Tiếng Việt ko?Thứ 2, chưa nghe ai nói như vậy ah? Cái mà tôi đánh giá là hot tức là trình độ nó giỏi chứ ko phải là nó sexy hay tôi có cảm tình với nó.Thôi, tôi cũng ko cãi làm gì nữa.Hiểu thì hiểu, ko hiểu thì thôi.Khỏi phải post reply.

Nói hay lắm Phong ạ. Tao cũng thấy cái hot hiếc này cứ ngu ngu í. Tự tao cũng thấy mình hot nhưng không ai đồng ý cả. Tệ thật !!!!!!

To Phong : Anh zai ơi, Trâm Anh có bảo ấy là gay đâu :)) Bạn ý chỉ có ý là mắt ấy có vấn đề mà thôi :D

Back
Bên trên