Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
uh! tất nhiên! vẫn thế!!!! chỉ có điều có những bạn ăn ảnh, và có những bạn ko ăn được ảnh thôi :))
:)):))Đúng, một ví dụ điển hình là mày phải ko ngân????:D ;;) ;)
hahahah! may be!!!! tao cũng thấy thế :))

Ko thể nhịn cười nổi nữa , hahahahahahahahe !
Đúng là cái topic của bạn Trâm Anh (tớ ko có ý nói gì cậu đâu , nhg tại tớ thấy cậu cũng rất nhộn ) và có sự góp mặt của bạn Lê Hưng .
Nhưng mà nếu nói chuyện nghiêm túc thì tớ thấy biết đâu đấy những ng đã viết bài ở trên có khi lại được lắm ấy chứ , sao cứ fai bàn chuyện ai ở đâu thế !

Tứ đại mỹ nhân 03-06 hả?? Hàn Bích Vân, Võ Phương Nhung, Vũ Tường Vân & Trịnh (??) Trang, xinh lém, chắc anh Dương cũng phải biết tiếng chứ??

Tứ đại mỹ nhân 03-06 hả?? Hàn Bích Vân, Võ Phương Nhung, Vũ Tường Vân & Trịnh (??) Trang, xinh lém, chắc anh Dương cũng phải biết tiếng chứ??

HBV chưa nhìn thấy lần nào, VPN nhìn thấy vài lần (thì phải), VTV học P1 ngay cạnh, T?T là ai nhỉ?

Nguyễn Đăng Trung đã viết:

HBV chưa nhìn thấy lần nào, VPN nhìn thấy vài lần (thì phải), VTV học P1 ngay cạnh, T?T là ai nhỉ?

Bich Vân thì anh ko lạ :D
Nhung thú thì cũng chẳng xa xôi gì :D :))
Tường Vân thì cũng biết :D
còn lại thì chịu

tứ đại mỹ nhân à,dùng từ này nghe khiếp khủng quá nhẩy :D :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

To anh Dương:sao lại gọi chị ý là Nhung thú ạ?

0 liên quan đến thằng Long thú đâu. Chắc tại nó thú hả anh +? Lần đấu giải tr ý hả?

ấý!! bọn mày đi xem mặt cho tao đi xem với!!!Nghe nói bạn Phương lớp P1 xinh lắm à????Khanh ơi! chỉ mặt cho tao đi

Đến mình còn không khoái đi xem thì tại sao mấy em nữ lại muốn đi nhểy:D Hay les:D

ấy!!! ấy!!1 chết! chết! anh chớ hiểu lầm mà tội nghiệp em !con gái tò mò là chuyện bình văn thường thôi mà ! :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Đến mình còn không khoái đi xem thì tại sao mấy em nữ lại muốn đi nhểy:D Hay les:D
dễ lắm.dễ lắm :))

Chết chết. Thấy chưa, ông + cũng bảo thía. Bọn em bị bệnh thì tự mình không nhận ra được đâu:D

em tin là bạn ngân ko bị les đâu, anh Trí cứ yên tâm(cưa bạn ý chẳng hạn;))

To Trung: Chị Vân lớp Pháp 2 mà mày! Ngay cạnh lớp mày chứ gì?
To all: Ko biết iem có nhìn nhầm không, hay bị chỉ nhầm, nhưng em thấy chị Vân đâu có beautiful?

Ừa đúng roài. Hồi đầu thấy mọi ng nói thía anh tưởng tiên nhưng đến lúc thấy mặt thì...

Back
Bên trên