Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Em tưởng tứ đại mỹ nhân 03-06 là chị Nhung, HBV , Tường Vân với chị Phương Anh chứ ??? T&T là ai vậy ??? Chưa thấy mặt bao giờ . Mà chi Phương Anh trông hay ho cực nhá. Nghe nói Long Thú thích chị ý thì phải.

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
Trần Thu Trang đã viết:
em tin là bạn ngân ko bị les đâu, anh Trí cứ yên tâm(cưa bạn ý chẳng hạn;))
ấy!!! TRang ơi! cách này ko ổn chút nào! nếu như anh Dũng cưa ko đổ thì hóa ra tớ bị les à!!!!!!!!!!!!BẤT CÔNG! PHẢN ĐỐI!LỜI PHẢN ĐỐI CÓ HIỆU LỰC :))

tức là ko ko muốn bị les---> chấp nhận bị thằng trĩ cưa đổ :))

sao lại thế!!! ko đổ thì nghĩa là bị les sao! thế thì có mà 1loạt các nàng les từ lâu rồi!!!!!chẳng lozic tẹo nào
:eek: :)>-

:D thì anh có bảo les hiếm hoi đâu B-) :D

Có bạn nào bị les thích đi xem phim với tớ không, tớ quen nhiều em xinh xẻo lắm :D

Hàn Vân xinh mà, trông rất trong sáng thánh thiện... ...P.Anh cũng xinh... Mình cũng xinh... :D :)) :D :))

To anh Dương: Anh không lạ Nhung mà lại không biết nó rất thú hả??

choi`, mới nhìn thấy mỗi chị PA, còn lại thì chịu .... +___+
Mĩ nhân 04-07 thì chắc sẽ rơi vào mấy bạn XH buổi chiều rồi

Có lẽ thế, thường thường thì bọn con gái TN thường ko xinh(nếu ko nói là xấu:()

Hì hì, thế bạn Thu trang học TN hay XH ? Hì hì, tớ thấy bạn Minh Trang xinh lém. ;;)

Hồi xưa tớ thích bạn Nhật Minh vì bạn ấy xinh lắm. Tơ không nói bây giờ tớ thich ai đâu ;;) Tớ là con trai, tớ đã cưới bạn Trần Thị Thu Hà, thế mà bẹn Hà đòi làm chồng tớ !!!??? Đã thế lại còn đòi divorce :((

Haha, khổ thân, chắc tại LH tính con gái quá, còn bạn Hà tính nam nhi quá

Hà Thu Phương đã viết:
Hàn Vân xinh mà, trông rất trong sáng thánh thiện... ...P.Anh cũng xinh... Mình cũng xinh... :D :)) :D :))

To anh Dương: Anh không lạ Nhung mà lại không biết nó rất thú hả??

ai cũng xinh hết :D có cái là có hợp "khẩu vị" của từng người ko thôi :D :p
nhung thú mà ko thú thì ai thú :))

Hê hê, anh Trí thì cận rồi ko nói làm gì, còn thằng Huy thì chắc lé àh. :))

Cho hỏi khối 10 của mình, có bạn nào coi là 'hot boy' được không vậy? (trừ bạn Thiện ở lớp Hóa ra, hùi học cấp 2 cũng chẳng làm ấn tượng mấy nữa là cấp 3 *.*) Phải thừa nhận trường mình có nhiều chị trông xinh thật, nhưng những anh coi được được thì... chưa thấy.

to lê hưng : shut up ******it !
có cái tên của chồng cũng viết sai . tớ không họ trần nhé
muốn biết : nhìn sang bên cạnh

lớp 10 chẳng thấy hot boy nào cả nói chung năm nay lớp 10 chán chẳng bằng mấy năm trước cả. hic hic

Thanh Long, Hùng Tiến, Trí Anh, Cu... ko được coi là hot boy hả?

nói thật ! chẳng thấy hotboy đâu cả ?
khối khác thì không biết chứ khối 10
e hèm , sự thật quá phũ phàng
hotgirl: lớp tớ có nhiều bạn xinh lắm : nhật minh , minh trang , quỳnh anh , ........

nói thật ! chẳng thấy hotboy đâu cả ?
khối khác thì không biết chứ khối 10
e hèm , sự thật quá phũ phàng
hotgirl: lớp tớ có nhiều bạn xinh lắm : nhật minh , minh trang , quỳnh anh , ........

Hot được hiểu theo nghĩa nào đây, mặt phải như Hàn Quốc, hay tính cách vui vẻ, dễ chơi... hoặc ví lúc nào cũng phải dày cộm polymer với mắm tôm, tít tít 6600 hoặc 7610 trở lên, xe thì chí ít cũng phải Dylan?

hehe,con trai trường ám nhiều thăng đẹp trai chứ :D trường khác ít thì có :))

khối 10 có Long con h1,Nhân địa,bốp h2 ,trí anh,minh ku
khối 11 thì đầy :D khánh t2,tú Linh l2,Long thú h1,thái l2,thành l1,lỳ li1 ,tín a2,chim h2,lẻ t2,cương t2,Minh anh t2,Bờm A1.....v.v.v. đầy :))
khối 12 bọn anh có tùng ái lý 2,Minh silip tin,đạo tin,cương t2,nhật anh t2,trung B lý 2,tiến lợn lý 2,Hà lý 2,việt Cu mod 02-05 lý 2,hữu sơn mặt bẹn lý 2,linh a lý 2,minh nhật lý 2..... :)) B-) :)) (12 lý 2 khá nhiều nhẩy :)) ) :D :D ....v.v.v..

Mấy người nay mà đã đuọc gọi là đẹp zai thì trên đời này chả có ai là xấu cả!

Vu Ngoc Duong đã viết:
hehe,con trai trường ám nhiều thăng đẹp trai chứ :D trường khác ít thì có :))

khối 10 có Long con h1,Nhân địa,bốp h2 ,trí anh,minh ku
khối 11 thì đầy :D khánh t2,tú Linh l2,Long thú h1,thái l2,thành l1,lỳ li1 ,tín a2,chim h2,lẻ t2,cương t2,Minh anh t2,Bờm A1.....v.v.v. đầy :))
khối 12 bọn anh có tùng ái lý 2,Minh silip tin,đạo tin,cương t2,nhật anh t2,trung B lý 2,tiến lợn lý 2,Hà lý 2,việt Cu mod 02-05 lý 2,hữu sơn mặt bẹn lý 2,linh a lý 2,minh nhật lý 2..... :)) B-) :)) (12 lý 2 khá nhiều nhẩy :)) ) :D :D ....v.v.v..
còn nữa anh ơi, nhìu lắm, nhưng mà nói hết ra ở đây thì chịu vì mình chỉ biết ngắm chứ có biết tên đâu :)) khối 10 còn nhìu thằng nữa mà anh chỉ có nói mấy thằng lèo tèo thế thôi à?? bẹn Nghiêm Long nữa chứ :))

Back
Bên trên