Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

thanx bạn trung nhé ,
nhưng tớ phải xử thằng hưng mới được .Bầu hotboy là quyền tự do mà , mà tớ đã bầu ai đâu
rượu vang à ? no way nhé
tại sao tao nghỉ học không được nhỉ ? đang ốm , được chưa
to hưng : tao đã bảo mày rồi , divorce đi mà , ầm nhà ầm cửa

no idea. mọi người muốn nói gì thì nói :) cái đc gọi là hot chỉ là tương đối thôi, tùy vào mỗi người mà có ý kiến # nhau chứ. bây h cái thread này dùng để cãi nhau rồi, thành ra đây sẽ là my last post ở đây :) bb all

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Mấy người nay mà đã đuọc gọi là đẹp zai thì trên đời này chả có ai là xấu cả!

hehe.thế là được rồi :D việt nam chỉ thế thôi em ạ :)) :)) :)) nói như em thì mấy miss ams anh cũng nói thế được :p :D khách quan lên 1 tí chứ :D

Lớp tui có bạn Lan Anh trông được lắm ;;) , mặt xinh, dáng chuẩn như ngưởi mẫu lun .

Không được đánh nhau đâu bạn Hà ạ !!!! Bạn là vợ tớ mà sao chán thế, không học tập đc gì ở tớ à ????
To Hiếu : Làm thế nào mà tớ kt đc

Lớp tui có bạn Lan Anh trông được lắm , mặt xinh, dáng chuẩn như ngưởi mẫu lun .

Hê hê, kiểu này mai lại có việc để làm rồi. :))
Hơ, mà em cần chỉnh đốn khoản nào hả anh Trí, quá ổn rồi còn gì, nhể. :D

Ừa, ổn lắm, không cần phải chỉnh đâu. Đằng nào chả thía, xấu wá không chỉnh được
Cái thằng này chụp xong rồi post lên đê

Em tưởng tứ đại mỹ nhân 03-06 là chị Nhung, HBV , Tường Vân với chị Phương Anh chứ ??? T&T là ai vậy ??? Chưa thấy mặt bao giờ . Mà chi Phương Anh trông hay ho cực nhá. Nghe nói Long Thú thích chị ý thì phải.

Chẹp,ko bít có phải mình khắt khe quá hay ko mà lại thấy cái danh hiệu tứ đại mỹ nhân này có vấn đề!Theo những gì tui cảm nhận thì Tường Vân cũng xinh,Nhung xinh,HBV chỉ có thể nói là trông bầu bĩnh dễ thương thôi chứ ko xinh,Trịnh Trang theo như bọn con trai nhận xét thì chỉ trắng và có giọng nói ngọt chết người (chắc tại mình toàn nghe thấy lúc nó hét nên chỉ thấy nó chua loét)...Còn PA thì rõ ràng là xinh hơn TT cũng như HBV rùi==>có lẽ cái tên tứ đại mỹ nhân nên xem lại thì hơn!

Vả lại trong tất cả mấy đứa đấy thì chỉ có PA và Nhung thú là xứng đáng được gọi như thía vì bọn nó xinh nhưng ko kiêu mà rất hòa đồng==>cái này đáng quý hơn cái mặt của bọn nó nhiều!

Chà, các chị mỹ nhân nổi tiếng gớm. Em mới xem mặt được Miss Nhung + Miss PA thôi. Mà HBV và TT là ai thế, phải nói rõ ràng ra chứ, lớp nào nữa, các chị nói rõ hơn để em còn đi xem mặt :D

hehe,con trai trường ám nhiều thăng đẹp trai chứ trường khác ít thì có

khối 10 có Long con h1,Nhân địa,bốp h2 ,trí anh,minh ku
khối 11 thì đầy khánh t2,tú Linh l2,Long thú h1,thái l2,thành l1,lỳ li1 ,tín a2,chim h2,lẻ t2,cương t2,Minh anh t2,Bờm A1.....v.v.v. đầy
khối 12 bọn anh có tùng ái lý 2,Minh silip tin,đạo tin,cương t2,nhật anh t2,trung B lý 2,tiến lợn lý 2,Hà lý 2,việt Cu mod 02-05 lý 2,hữu sơn mặt bẹn lý 2,linh a lý 2,minh nhật lý 2..... (12 lý 2 khá nhiều nhẩy ) ....v.v.v..

Oái,anh +73 đang kể hết tên mấy thằng chơi bóng rổ ở Ams ra đấy à?

Thứ nhất-Khối 10:thằng Bốp ko đẹp trai mà là trông nó hay hay thôi.Thằng Minh cu thì cũng thía.Thằng Long con trông sáng sủa + với khả năng chơi bóng rổ và học hành tanh tưởi thì cũng đáng để được nêu tên lắm!2 chú em còn lại thì ko ý kiến!(tức là okie)

Thứ 2-khối 11:anh tâng bốc chúng nó hơi quá rùi,bọn nó mà đọc được thì chắc lại vênh mặt lên đi khoe với cả thế giới mất!Bi h mới bít hóa ra mấy thằng bạn mình cũng được bọn con trai công nhận là đẹp trai (nói thía này có khó hỉu quá ko nhỉ?)

Thứ 3-khối 12:anh có vấn đề gì ko mà bảo ông Hữu Sơn và lão Linh A và ông Trung B Lý 2 đẹp trai?

Chẹp,nghe nói các em gái 04-07 có 1 lập 1 danh sách (hình như là top 10 thì phải) về lũ con trai tạm coi là đẹp trai hoặc nổi nổi trong khối phải ko?Có thể post lên đây cho mọi người cùng chiêm ngưỡng ko,chị mới chỉ bít có 2,3 cái tên xuất hiện trong đấy thui!:D:D:D

Hê hê, vãi nhỉ, kiểu này chắc cũng sắp phải lập danh sách 10 "gái" nổi nhất ("nổi" nhé) 04-07. :D

Chết thật, sao mình không biết gì về vụ top10 thế nhỉ, không biết mình có trong top 10 con trai không nhỉ :D
Đồng ý với bác Đăng Trung, sẽ thành lập :D

Vu Ngoc Duong đã viết:
hehe,con trai trường ám nhiều thăng đẹp trai chứ :D trường khác ít thì có :))

khối 11 thì đầy :D khánh t2,tú Linh l2,Long thú h1,thái l2,thành l1,lỳ li1 ,tín a2,chim h2,lẻ t2,cương t2,Minh anh t2,Bờm A1.....v.v.v. đầy :))
khối 12 bọn anh có tùng ái lý 2,Minh silip tin,đạo tin,cương t2,nhật anh t2,trung B lý 2,tiến lợn lý 2,Hà lý 2,việt Cu mod 02-05 lý 2,hữu sơn mặt bẹn lý 2,linh a lý 2,minh nhật lý 2..... :)) B-) :)) (12 lý 2 khá nhiều nhẩy :)) ) :D :D ....v.v.v..
:)) sao SG kô kể tên SF thế :))
sao lại có cương T2 thế à anh + :))

Đây cứ như là danh sách người quen chứ có phải là danh sách đẹp trai đâu nhẩy

Trích dẫn bài viết của Vu Ngoc Duong:
hehe,con trai trường ám nhiều thăng đẹp trai chứ trường khác ít thì có

khối 11 thì đầy khánh t2,tú Linh l2,Long thú h1,thái l2,thành l1,lỳ li1 ,tín a2,chim h2,lẻ t2,cương t2,Minh anh t2,Bờm A1.....v.v.v. đầy
khối 12 bọn anh có tùng ái lý 2,Minh silip tin,đạo tin,cương t2,nhật anh t2,trung B lý 2,tiến lợn lý 2,Hà lý 2,việt Cu mod 02-05 lý 2,hữu sơn mặt bẹn lý 2,linh a lý 2,minh nhật lý 2..... (12 lý 2 khá nhiều nhẩy ) ....v.v.v..

sao SG kô kể tên SF thế
sao lại có cương T2 thế à anh +

Oái,đúng là mình wên mất ko hỏi câu này tại vì nhìn qua lại tưởng anh +73 đang nói anh Lê Cương lớp 12t2!===>bó tay quá đấy anh + ạ,anh liệt thằng Cương vào danh sách những thằng đẹp trai của Ams sao==>bọn kia mà thấy chắc là khóc thét!!!!!

Back
Bên trên