Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
hehe,con trai trường ám nhiều thăng đẹp trai chứ trường khác ít thì có

khối 10 có Long con h1,Nhân địa,bốp h2 ,trí anh,minh ku
khối 11 thì đầy khánh t2,tú Linh l2,Long thú h1,thái l2,thành l1,lỳ li1 ,tín a2,chim h2,lẻ t2,cương t2,Minh anh t2,Bờm A1.....v.v.v. đầy
khối 12 bọn anh có tùng ái lý 2,Minh silip tin,đạo tin,cương t2,nhật anh t2,trung B lý 2,tiến lợn lý 2,Hà lý 2,việt Cu mod 02-05 lý 2,hữu sơn mặt bẹn lý 2,linh a lý 2,minh nhật lý 2..... (12 lý 2 khá nhiều nhẩy ) ....v.v.v..

Oái,anh +73 đang kể hết tên mấy thằng chơi bóng rổ ở Ams ra đấy à?

Thứ nhất-Khối 10:thằng Bốp ko đẹp trai mà là trông nó hay hay thôi.Thằng Minh cu thì cũng thía.Thằng Long con trông sáng sủa + với khả năng chơi bóng rổ và học hành tanh tưởi thì cũng đáng để được nêu tên lắm!2 chú em còn lại thì ko ý kiến!(tức là okie)

Thứ 2-khối 11:anh tâng bốc chúng nó hơi quá rùi,bọn nó mà đọc được thì chắc lại vênh mặt lên đi khoe với cả thế giới mất!Bi h mới bít hóa ra mấy thằng bạn mình cũng được bọn con trai công nhận là đẹp trai (nói thía này có khó hỉu quá ko nhỉ?)

Thứ 3-khối 12:anh có vấn đề gì ko mà bảo ông Hữu Sơn và lão Linh A và ông Trung B Lý 2 đẹp trai?

hehe,về mấy thằng khôi 10 với 11 thì toàn em anh phải tâng bốc chúng nó chứ :))

còn 12 thì thằng Hưu sơn trông cũng được
thằng bạn thân trung B của anh thì vốn là đệp trai nhất lý 2 :D chưa muốn nói là nhất 12 :D :)) mà khối 12 đẹp trai nhất trường mà :)) :D

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Trích dẫn bài viết của Vu Ngoc Duong:
hehe,con trai trường ám nhiều thăng đẹp trai chứ trường khác ít thì có

khối 11 thì đầy khánh t2,tú Linh l2,Long thú h1,thái l2,thành l1,lỳ li1 ,tín a2,chim h2,lẻ t2,cương t2,Minh anh t2,Bờm A1.....v.v.v. đầy
khối 12 bọn anh có tùng ái lý 2,Minh silip tin,đạo tin,cương t2,nhật anh t2,trung B lý 2,tiến lợn lý 2,Hà lý 2,việt Cu mod 02-05 lý 2,hữu sơn mặt bẹn lý 2,linh a lý 2,minh nhật lý 2..... (12 lý 2 khá nhiều nhẩy ) ....v.v.v..

sao SG kô kể tên SF thế
sao lại có cương T2 thế à anh +

Oái,đúng là mình wên mất ko hỏi câu này tại vì nhìn qua lại tưởng anh +73 đang nói anh Lê Cương lớp 12t2!===>bó tay quá đấy anh + ạ,anh liệt thằng Cương vào danh sách những thằng đẹp trai của Ams sao==>bọn kia mà thấy chắc là khóc thét!!!!!

trông nó cũng được đấy chứ :D ở đây anh ko xét tính cách hay cái gì khác

chỉ xét cái mã thôi :D

hehe cấn phải nhắc lại cho SG biết là tại sao vẫn chưa có SF thế :)) mặt mằy sáng sủa thế này mà :))

SF im mồm đi,Sg òn chưa có mặt trong danh sách nữa là :)) :)) anh em ta ko thuộc đăng cấp này :D :))

Các bạn đẹp trai thì hiếm lắm, VD như mấy người anh Dương kể nói chung cũng chỉ tàm tạm, tức là nhìn vào chưa đến mức khóc thét lên thôi :D chứ cũng không có gì đặc biệt cả. Nhưng còn hội con gái thì rất nhiều bạn xinh nổi trội, nhìn phát chết luôn (yêu cầu không ai bàn luận chuyện les hay gay hay tất tần tật những thứ liên quan nhá!!!) ----> Tự hào vãi....

Vu Ngoc Duong đã viết:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:
hehe,con trai trường ams nhiều thăng đẹp trai chứ trường khác ít thì có

Oái,anh +73 đang kể hết tên mấy thằng chơi bóng rổ ở Ams ra đấy à?

Thứ nhất-Khối 10:thằng Bốp ko đẹp trai mà là trông nó hay hay thôi.Thằng Minh cu thì cũng thía.Thằng Long con trông sáng sủa + với khả năng chơi bóng rổ và học hành tanh tưởi thì cũng đáng để được nêu tên lắm!2 chú em còn lại thì ko ý kiến!(tức là okie)

Thứ 2-khối 11:anh tâng bốc chúng nó hơi quá rùi,bọn nó mà đọc được thì chắc lại vênh mặt lên đi khoe với cả thế giới mất!Bi h mới bít hóa ra mấy thằng bạn mình cũng được bọn con trai công nhận là đẹp trai (nói thía này có khó hỉu quá ko nhỉ?)

Thứ 3-khối 12:anh có vấn đề gì ko mà bảo ông Hữu Sơn và lão Linh A và ông Trung B Lý 2 đẹp trai?

hehe,về mấy thằng khôi 10 với 11 thì toàn em anh phải tâng bốc chúng nó chứ :))

còn 12 thì thằng Hưu sơn trông cũng được
thằng bạn thân trung B của anh thì vốn là đệp trai nhất lý 2 :D chưa muốn nói là nhất 12 :D :)) mà khối 12 đẹp trai nhất trường mà :)) :D

:)) đấy :D toàn guơng mặt sáng giá của ams đấy,tha hồ chọn :))

hehe anh thấy năm nay có thằng Trung 10 Toán 2 trông cũng được mà,trông giống Long chanh nhưng xấu hơn :D

Lập Top 10 Giai với gái nổi nhất đê!! hê hê!! Vote đê! mỗi người đề cử 5 giai 5 gái ( 04-07)
Tiêu chuần: Tùy! :)) XInh xấu sao cũng được, ngon nghiếc thế nào cũng được, chơi bời học hành, đại khái là thi thú!
Vote nào vote nào!

Ừ nhỉ! :p! Quên mất!! Nhưng chịu! Ai nhỉ! Tao chả biết! COn trai khóa này chán chết! Con gái cũng thế! Trừ tao thôi! :))

hehe, nêu cao tinh thần tự tôn bạn THỦY nhỉ
ai có ứng cử viên cứ post lên

Ứng cử TOP số một về khoản nổi bật nhỉ :)), con gái biết ít lắm, bầu vớ bầu vẩn bọn nó chửi chết cha cho mà xem !!!!
Ứng cử con trai: Cu (Anh 2), Đăng (Anh 1)
Thế thôi :D

Thế này nhé! Post ảnh lên!
CHo tự tôn!
Hoan nghênh các bạn con trai
Nhắc lại:
KHông chỉ xinh ở cái mặt mà còn phải hay ở cái đầu.

He he, muốn upload ảnh từ trong máy thì làm thế nào ???
TOP up ảnh tiên phong đi, cái ảnh trong cái link kia béo ú :))

heheh, em nào post cả pix mấy hot bois với hot gals lên cái nhỉ... khôi 12 học buổi sáng chẳng thấy được ai cả b-)
à, 03 06 có em hải anh T1 cute phết >:)

Một cái nhá! :)>-

Hai cái nhá

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

xì... kệ tao!! Vâng, tôi xấu! >:p!

Hờ hờ... ở đời, ai xấu hay không thì biết nhé! :p

Back
Bên trên