Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Chúng mày mán mường thế, tao vote ai thì kệ chứ, bình đẳng mà :D
Thằng Đăng cực hay, chúng mày chẳng biết gì cả, còn con Lương thì buồn cười lắm. Tao muốn vote thêm nhưng chỉ được 5 boys 5 girls thôi, chúng mày vote tử tế đi nào, đừng bình phẩm đểu nữa !!

thôi đuơc để tao vote tư tế:
Trinh(p1) +Ngân (H2) +Minh Trang (a1) +Hồng Hạnh(H2) +Nhật Minh (A1)
con trai nè:
Cu (A2)+ Nhân (Địa) +Xuân (H2) + Thiện (H1) + Trung (T20

Để chúng nó tự do vote đi, đừng bình phẩm nhiều :D
Chúng mày vote hăng lên chứ, xịt quá !!!

Làm sao để đưa ảnh lên đuợc?
Tao có mấy cái ảnh độc muốn post lên nè

Lên album mà post, hoặc up lên cái trang nào đấy khác rồi cop link sang.

11 thì đã thấy mặt miss Bích Vân của 11A2 (chết chửa, hôm nọ còn thấy chị trên H2T2 ), còn chị Tường Vân thì nghe quảng cáo mãi mờ chưa có dịp ngắm, thiếu sót quá

12 học sáng, chịu, po' tay

10 thì A1 có Minh Trang, Nhật Minh ok nhất, Nga có Việt Phương, Chung Trang, A2 có Mỹ Ngọc, Mai Phương, Tùng Linh, Địa có con Top . Cẩm Ngân biết tiếng chứ chưa thấy, à wên, còn bạn Thanh Loan nữa, bạn nào thấy Thanh Loan chưa nhẩy?

Ờ, Hàn Bích Vân thấy ảnh chưa thấy mặt (ặc), Tường Vân hình như học 11p2 ngay cạnh Nga, 12 công nhận ko biết hai. Hê hê, cái list 10 thì chuẩn phết nhỉ, lớp mình có con Khồn được kiểm duyệt àh. :))

post ảnh lên đi :D nói tên làm sao biết ai mà vote,hehe

úi,chú biết thì post lên cho anh em vote cho nhanh :D chứ vào tìm thì anh có biết em nào đâu mà vote

Tao chả biết vote thế nào nữa! VÌ cũng chưa chơi với chúng mày nhiều lắm, con trai thì tao chơi hết ở sân bóng rổ nhưng thằng nào cũng chỉ biết cái mặt + cái kiểu giữ bóng và thà bị mất còn hơn đưa cho tao!---> cay!
Còn con gái trường mình tao chỉ chơi với mỗi con Nhung thú với lại nhìn chung có con Ngọc A2 là xinh xắn dễ chơi lại dễ thương, chứ con gái trường mình khóa 04-07 tao thấy cứ con như là xinh nhưng tính tình ngu ngu thế nào ấy!Tại Chả thích! Chơi với bọn con trai thoải mái hơn, chả hề hà cái gì cả!
Vote tạm:
COn gái : Top ( tất nhiên rồi!:))) , Mỹ Ngọc (A2)
Con giai: Minh cu ( vì thằng này là bạn tao), Tùng bìu (H2-thằng này cũng thế),
Còn ba đứa nữa! Coming soon!!

úi,chú biết thì post lên cho anh em vote cho nhanh chứ vào tìm thì anh có biết em nào đâu mà vote

Ờ, hình như có một nhân trong cái list đấy có trong album Trung-Anh, vào đấy tìm chắc chắn có đề tên, album A2 cũng có 1 cái mới cho lên hay sao ấy. Còn lớp 11, 12 chắc anh biết hết mặt rồi. :D

À mà nick YM của anh + là gì thế, em add vào cái.

Huỳnh Minh Thủy đã viết:
Tao chả biết vote thế nào nữa! VÌ cũng chưa chơi với chúng mày nhiều lắm, con trai thì tao chơi hết ở sân bóng rổ nhưng thằng nào cũng chỉ biết cái mặt + cái kiểu giữ bóng và thà bị mất còn hơn đưa cho tao!---> cay!
Còn con gái trường mình tao chỉ chơi với mỗi con Nhung thú với lại nhìn chung có con Ngọc A2 là xinh xắn dễ chơi lại dễ thương, chứ con gái trường mình khóa 04-07 tao thấy cứ con như là xinh nhưng tính tình ngu ngu thế nào ấy!Tại Chả thích! Chơi với bọn con trai thoải mái hơn, chả hề hà cái gì cả!
Vote tạm:
COn gái : Top ( tất nhiên rồi!:))) , Mỹ Ngọc (A2)
Con giai: Minh cu ( vì thằng này là bạn tao), Tùng bìu (H2-thằng này cũng thế),
Còn ba đứa nữa! Coming soon!!
TOP à, hình như mày quên tên tao :)):)):))

vũ minh hiển đã viết:
Làm sao để đưa ảnh lên đuợc?
Tao có mấy cái ảnh độc muốn post lên nè
Tao cấm đấy Hiển ạ!
To Top: Thế nào là ngu ngu hả mày, mày nói thế mà nghe được!
H2 có Hồng Hạnh siêu xinh còn gì!

hêh, cứ xem thì biết, tình hình là rất tình hình ai cũng muốn post ảnh mà ko biết ah, để em đi kiếm xem trên HAO có chỗ nào hướng dẫn chi tiết vụ đó không rồi post link lên nhé :D

Vứt vào mấy cái album của lớp á, rồi thì post thẳng link vào, hơi thủ công, nhưng cũng tạm được.(cái phần tranh ảnh ở trên menu đó)

Tui vote nhé.
gals: Mỹ Ngọc(A2), Thanh Hà(A2 thì phải):trông hay hay mà tính cũng khá là dễ chơi
Thùy(a1):vì học siêu đỉnh mà lại còn rất chi là tâm lí:x
Minh Trang(a1), Nhật Minh(a1): hai đứa này trông xinh xinh.
boyz:Cu(a2), Hoàng Hiếu(a1,chú ý: em ơi chị vote cho em nè, cám ơn chị đi :D), hikm mới nghĩ ra có đến thế
To Hoàng HIếu:lật lại cáii topic này 1,2 trang trước, có cái bài của em có list một lũ con gái 04-07, bài đấy là ai viết đấy?

Uầy sao nhiều người vote cho Nhật Minh với Minh Trang thế nhỉ, xinh thôi à ???
To Mực: Thanks, cái bài kia của một đứa mà chẳng-ai-biết-là-ai-đấy post :D

Thì đang vote Miss Ams 04-07 hay sao ấy mà, ờ cho 5 thì ít quá nhể, top 10 đi cho dễ bình chọn. :))

02-05 đang bầu chọn.03-06 cũng bầu,04-07 bầu nốt đi rồi ta có miss ams :D

Back
Bên trên