Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

oé oé, đấy là HỒNG HẠNH đấy ah, mình đúng là có mắt như mù ko biết :(
hôm wa NGÂN con gái mặc áo dài trông hiền mà xinh bao nhiêu :x
to girls: chị iem là 1 cái list đê chớ

Ừh đúng roài, hôm qua 2 hoa khôi H2 mặc áo dài, quá chuẩn còn gì nữa. :D

cho Mai bình chọn zdoi ! Mai bầu cho Hồng Hạnh lớp H2 & Loan khồn lớp Trung Anh :X

Cái bọn này sao cứ thích tuyên truyền tên tao lung tung thế ??? Mà Loan khồn nghe cũng hay đấy chứ nhỉ ... hê hê hê ... nick name hay nhất khối còn gì

Hê hê, hay nhất ấy hả... bậy nhất thì đúng hơn :)). Mà cứ đứa nào có tên bắt đầu bằng chữ L cũng ghép được nhể. :D

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Cái bọn này sao cứ thích tuyên truyền tên tao lung tung thế ??? Mà Loan khồn nghe cũng hay đấy chứ nhỉ ... hê hê hê ... nick name hay nhất khối còn gì
Em này hình như chưa nhận ra được cái thâm thúy trong tên em ý thì phải:))

Ko phải đâu anh ạ, cái thâm thúy thì nó là đứa nhận ra đầu tiên cơ, nó ko nói thì em cũng ko nhận ra cái chỗ thâm thúy freak đấy.

Vờ đờ thế! hahha! Thế Loan khồn là gì?
:))
Chúng mày cứ nói xuông! ảnh+list
----> Xong chả có đứa nào post cả!
==> Bó tay!

Trần Thế Phong đã viết:
Ko phải đâu anh ạ, cái thâm thúy thì nó là đứa nhận ra đầu tiên cơ, nó ko nói thì em cũng ko nhận ra cái chỗ thâm thúy freak đấy.
Thảo nào em ý tự hào thế:))

Còi vote cho Loan khồn + Ngân
to Khồn: Khồn ơi tao vote cho mày rùi, tiếp tục giúp tao nhé :D :D :D :D

Hà lốn, Lâm thồn, Long cồn, Long tỉnh,... còn nhìu lắm bà con ạ.. hê hê hê ..
Lúc nào kiếm cho anh Dũng 1 cái nick name như thế luôn nhẩy. Nhưng mà chữ D thì hơi khó. Có gì cứ đi hỏi thằng Long con ý, chính nó tìm ra cái tên Loan khồn đấy ;)

@Còi : Giup cái gì cơ hả mày ??? :eek: Cái vụ TP thì tao chịu thôi... Bao nhiu thằng tán nó còn ko đổ nữa là mày. Thôi, mày cứ đi tán con khác đi , bao giờ về VN tính sau. :)

Còn về vụ list hot boys, tao bầu cho Long Con ( coi như lời cảm ơn về vụ nick name ... :)) ) , thằng Nhân ( trông cũng tạm đc, mỗi tội hơi ngu ) , thằng Ku ( vì nhìu người bầu cho nó ) và thằng Trung lớp T2 ( vì nó là người yêu con Ngân Xôi ) ...hết

Chỉnh sửa lần cuối:
to Hoàng: Có Mỹ Ngọc trong list rồi ông ơi!!
to CP: hahhah! Chuyện!!
to all: chán chế! THế còn list giai đâu? Chả nhẽ 04-07 kém chế à??

Lớp A2 có nhìu bạn xinh xẻo lắm, sao chỉ bầu mỗi Mai Phương với Mỹ Ngọc thế ??? Bạn Thu Phương với bạn Thùy Linh trông cũng xinh lắm, hơn Mai Phương là cái chắc.. Đề nghị ban Trung bổ sung vào list đê

Loan Khồn, bạn chưa biết mặt của Thu Phương với Thùy Linh..., thôi cái chuyện vote để sau đi..., khó nghĩ lém, có gì thì nếu đồng ý với số đông cũng được...
To Còi: Ấy ơi, thế bạn TP thì sao??

To Thùy Trang: bà đừng đụng vào nỗi đau của tôi, không phải boi nào cũng chỉ thích girl xinh hoặc hot và....girl hot nhất Ams chưa chắc đã attract = .... TP

uhm`, trong mắt ông là như thế, tôi cũng không thắc mắc làm gì, nhưng mà liệu có đi đến đâu kô???

Huỳnh Minh Thủy đã viết:
to Hoàng: Có Mỹ Ngọc trong list rồi ông ơi!!
to CP: hahhah! Chuyện!!
to all: chán chế! THế còn list giai đâu? Chả nhẽ 04-07 kém chế à??

03-06 cũng ko khá hơn đâu mày ạ, càng ngày càng xuống cấp... :-s :-s

Back
Bên trên