Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Hê hê, ảnh của nó có cả đống trên album, post lên làm gì cho nó chật chỗ, chụp từ góc độ nào thì cũng thế thôi, "người lào thì ảnh ló thế", trừ ảnh kỹ thuật số thì may ra... :))

Ặc, mà LTP gì ở đây thế, tớ ko liên quan gì đâu nhé.

Thôi, bọn em không thấy tiếc cái máy ảnh của mình à? Chụp xong lại phải đi sửa, sướng gì đâu

Ngân chỉ đc cái hiểu ý Mai,đúng là LTP đấy Trung ạ :D.Bạn ý mà đi đến đâu thì mọi người cứ gọi là dạt sang 2 bên..."trầm trồ" :D.Trung tỵ vừa nghe thấy đa giựt bắn cả mình,ko dám trèo cao hả Trung??? :p :))
To Hà Lốn : công nhận bố chụp xấu thật,làm mất hết cả vẻ đẹp châu Á :p

Thằng Trung kia, mày nói cái gì đấy hả ??? Gì ma người nào thì ảnh nó thế ??? Chẳng wa thắng Lốn không biết chụp nên mới xấu như thế. Chiều nay mày không phải vác máy đi chụp lại đâu Lốn ạ. Tao không tin tưởng mày chút nào...

Tội nghiệp con Khồn, bị bọn nó bóc mẽ ra....:))
Công nhận là thằng Hà chụpm ảnh xấu quá......:p

sory bà con, con KHỒN nó dọa iem ghê was, em ko thể ko del, ai copy kịp thì chúc mừng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, em để đến hết 8h tối nay, ai không xem được mặc kệ, nếu ko con khồn nó riết em :D

Vote cho Thanh Tú Với Bảo Hoa lớp Toán 2 , có style , nice từ trong ra ngoài ;) :x

Lại đến phiên bà đấy hả Dói ??? Thế bà có muốn giống tôi luôn không cho đủ bộ ??? Mai bà post mấy cái ảnh mình mới chụp lên phục thù đi. Cho thằng Lốn biết thế nào là chụp ảnh.

Ảnh đẹp hay không thì không biết, nhưng chắc chắn là hơn ảnh của thằng Hà. Người ta dùng photoshop để làm cho ảnh đẹp hơn, thế mà nó lại làm cho ảnh xấu đi thế này. NHỤC !

Anh tưởng nó làm ảnh đẹp hơn đấy chứ:D

Đẹp hơn á ??? Úi giời ơi ... Thế hóa ra ngoài đời trông mình còn xấu hơn à :((

Hơi xấu hơn thôi chứ không xấu lắm

Này này, đã nhìn thấy mặt tui ngoài đời chưa mà dám ăn nói lung tung thế hả ông Dũng kia ??? Hum nào ông thử bảo thằng Lốn chụp cho mấy cài ảnh xem có khá khẩm hơn tui không ???

Rồi em khồn ạ:))
Mà tron box tranh ảnh cũng có còn giề:))

Nhìn thấy rùi á ??? Lúc nào thế ??? Thế thì trông trong ảnh xấu hơn ngoài đời chứ nhỉ ???

Thì vào box tranh ảnh thấy mẹt. Xong mí hôm sau toàn thấy lang thang ở cổng trường.
Ngoài tởm hơn em ạ:))

Back
Bên trên