Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Tởm la tởm thế nào ??? Ghen tị à ??? :p
Mà tình hình là em vẫn còn chưa biết mặt anh . Thử miêu tả cái bản mẹt của anh xem nào , để hum nào em còn soi. Tiện cho luôn cái nick nhỉ. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ghen á?:))
Chả có gì hay để miêu tả đâu. Hỏi chú Trung ý:D

khồn ơi,nhưng up ảnh lên thía nào???cho Hà lốn hết đường kiếm cơm luôn.chụp thế mà cũng đòi...:D

hehe, chụp ảnh đâu cần giống, chụp ảnh là một nghệ thuật, bức ảnh phải khắc họa được cả tính cách lẫn phẩm giá của con người thì bức ảnh mới thành công :D

CHỤP ẢNH LÀ MỘT NGHỆ THUẬT, NGƯỜI DÙNG PHOTOSHOP LÀ MỘT NGHỆ SĨ ĐÍCH THỰC :D

chẳng biết có đc vote ko chứ tui thì vote cho Hồng Hạnh(H2),xinh,hiền,ngố kinh khủng.huhuhu.Hâm mộ từ năm ngoái,năm nay mới có cơ hội.Thi tiếp "miss ams" đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!

đong là tán ý mà ... À mà còn lâu mới đong ông dũng nhá, anh Dũng nhỉ ;;)

Ơ, thế đong là tán à. Hay nhểy. Tức là đong đưa hả?
Anh với nó ủn nhau chứ có đong đưa gì đâu:D

ha ha ha, ủn nhau . Nghe hay đấy . Mà cứ cho là ủn nhau đi, có sao đâu mà, người thắng cuộc sẽ là Khồn này thôi :d

Hê hê, tưởng khồn chỉ biết "khoan" chứ có biết ủn đâu nhể. :))

chẳng biết có đc vote ko chứ tui thì vote cho Hồng Hạnh(H2),xinh,hiền,ngố kinh khủng.huhuhu.Hâm mộ từ năm ngoái,năm nay mới có cơ hội.Thi tiếp "miss ams" đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!

Hì, bạn Hạnh H2 nhiều fan wá, khóa nào cũng có, kiểu này thằng longcon khó khăn đây. :))

Bây giờ chuẩn bị có thêm 1 couple mới roai`... Trí + Khồn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Híc, em làm anh tí ngất. Hãi quá, hôm nay mình đã làm gì nên tội đâu nhểy:(

Hê hê, con khồn nó vừa bị thất tình anh Trí ạh, cho nên là... :))

Thất cái gì thì kệ nó chớ. Anh sợ nó lắm

hehe, sao ông anh sợ nó thế
kinh thiệt loan ạ
ông ấy mới nghe tên mày đã sợ như thế rồi, sau này mày tha hồ mà ế nhé con

Thằng Trung kia, không đc lôi chuyện riêng tư của người khác lên đây.
Mà thôi , cũng thông báo với mọi người là bây giờ tôi độc thân rùi, cho nên là cái vụ hot girl kia cứ vô tư đi :d

@ Trí : Em không sợ anh thì thui, chứ anh thì sợ cai giè hả ?? Đã bảo yên tâm, dù trên đời này có hết zai thì em cũng không đụng tới ông anh đâu

khổ thân con pé, thui ko trêu nó nữa zậy :D
hot girl thêm 1 đồng chí: khồn :))

Thế hóa ra nó bầu mình la hot girl chỉ để an ủi mình thui à ??? :(

Back
Bên trên