Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

cho hỏi cái,thế em Hồng Hạnh lớp H2 có ... chưa vậy?Thấy trên này nói lung tung chẳng hiểu gì cả???

Hê hê, hiện tại thì chưa, nhưng cũng với tình hình hiện tại thì chắc sắp. :)) Mà có gì là có gì cơ (ặc ặc).

Trước khi ra đi, vote 1 phát
Mai Phương
Tùng Linh
Kiều Ly
Phương Hoa
Minh Thu (Phi Long)
------------------------
Việt Hiếu
Thế Duy
Cu
Tùng Chảy
Chu Minh Đức
Toàn dân A2 đó, dám bật ko?

Trước khi đi mày phải trả đĩa cho tao mới đúng Phong ạ, việc cần làm thì không làm, lại lên đây vote cho toan mấy đứa lung tung

Trước khi đi mày phải trả đĩa cho tao mới đúng Phong ạ, việc cần làm thì không làm
Sorry, sẽ trả trước khi đi.
lại lên đây vote cho toan mấy đứa lung tung
Sao lại lung tung, toàn người mà tao quí cả, đừng đụng chạm đến lớp tao.

To Đàm Quang Trung: Em Hồng Hạnh tạm thời chưa có ai... Nhưng có rất nhiều người để ý em ý rồi đấy. Chắc là em ý sắp có rồi. Bây giờ mà xông vào thì có nhiều đối thủ nặng kí lắm!

To Đàm Quang Trung : Đừng sợ, đàng nào chả không đc hả anh :))

Đấy , toàn là đứa mày quí nên mới vote cho. Thế chẳng lung tung là giè ???

Quên đê, lớp mày chỉ có Mỹ Ngọc, Thu Phương với lại Thùy Linh là xinh. Mấy đứa kia tao thấy còn không dễ thương bằng Trà Phương

Tao thề là mấy đứa tao nói rất xinh, hơn ... mày (chắc tại nhìn mày quen rồi, vả lại nhan sắc của mày dạo này hơi xuống câp :( ).

nhan sắc có xuống cấp thì vẫn còn hơn khối đứa, hô hô . Mai nhớ mang Budhaba trả cho tao

nhan sắc có xuống cấp thì vẫn còn hơn khối đứa, hô hô . Mai nhớ mang Budhaba trả cho tao

Ờ, hê hê, yên tâm chưa được bằng Chung Vô Diệm đâu, cố thêm chút nữa thì được đấy. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Thái làm gì mà nóng ruột thế ?? Bít ai xinh nhất để làm gỉ ? Đằng nào mà anh chẳng phải đong em ;;)

Ừ thì đong em nhưng mà vẫn phải biết người xinh nhất để còn xem mặt mũi ra sao chứ!

Người ta chán ăn cơm thì đi ăn phở,chán ăn phở thì về nấu mỳ tôm.Thế cứ đong em là ko được đong người khác nữa à?

Ờ thì em cũng có cấm anh đi đong người khác đâu, nhưng mà nói chung là chỉ nên tập trung vào 1 người thôi cho cảm xúc nó dạt dào.

Back
Bên trên