Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

đang em nào xinh nhất chuyển ngay sang đong với cả đưa.Mà kể cả em nào xinh nhất thì cũng có với đc đâu cơ chứ,chán!!!!

Đây là chỗ để Loan với Thái đong đưa đấy hả?? Lộ liễu thế thì bàn dân thiên hạ cười cho ( có gì vào private đóng cửa bảo nhau nhé :-$ ). Cũng có trường hợp hai anh chị này thích chơi nổi. Cố tình đây...:-?

ặc. đi đâu cũng thấy thái khồn đong đưa, chậc chậc, cần làm box Thái Khồn Đong Đưa ko

Quên đê, lớp mày chỉ có Mỹ Ngọc, Thu Phương với lại Thùy Linh là xinh. Mấy đứa kia tao thấy còn không dễ thương bằng Trà Phương
dễ thương sao = Trà Phương được? Trà Phương dễ thương số 1 Am, không tin thì cứ đi mà check

uh,thấy chú nói anh mới để ý,bạn Trà Phương trông hay thiệt,nhưng trông hay hay thôi chứ ko phải xinh.

Trông dễ thương vật , mà dễ thương tức là xinh rồi .

hiehie, phí thía, trà phương ko online để thấu rõ nỗi nòng nợn của bạn Hoàng, phí quá
ngân xôi gọi nó lên đi

An Idiot đã viết:
uh,thấy chú nói anh mới để ý,bạn Trà Phương trông hay thiệt,nhưng trông hay hay thôi chứ ko phải xinh.
ông cứ lèng nhèng tán được 1 iem nào như TP xem rùi hãy kêu to

thằng "school" này sao cứ chọc họng anh hoài vậy?chẳng nhé chú mày ..... bạn Trà Phương ah???

anh không phải care làm giề, em thấy bạn ý xinh thìe em bảo vệ cái đẹp thui chứ chẳng có ý gì đâu
mà có ý gì thì cũng chẳng sao cả :D

huh ??? box nay` co' ve zduii nhi !!! Anh 2 cung co nhieu ban xinh lam day chu ( cai may nay do khong danh chu co dau duoc - thong cam !!! ) :cool: :cool: :cool:

Anh 2 đúng là nhìu bạn xinh thật, nhưng xinh và dễ thương nhất là Trà Phương. Lại thêm 1 hotgirl nữa rùi :D

bạn Phong ko được đá đểu người khác đâu nhớ - tội lỗi quá !!! :cool:

Bạn Còi mà thích bạn Trà Phương thì cũng có sao đâu nhỉ ? Vấn đề là TP thế nào thui. Mà Còi ơi, tao có tin vui cho mày đấy, hé hé

@Phong: Mày bảo trả đĩa cho tao trc khi đi cơ mà ??? Thế cái đĩa đấy chạy đâu mất rùi ?

Trà Phương được hâm mộ ghê ta !!! Trà Phương chỉ thấy trẻ con chứ có thấy nữ tính j` đâu !!! :-?

Phong: Mày bảo trả đĩa cho tao trc khi đi cơ mà ??? Thế cái đĩa đấy chạy đâu mất rùi ?
Chít, tháng 6 tao trở về trả mày, yên tâm, mất là cùng chứ gi? :D.

Back
Bên trên