Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Chỉ cần Còi về rùi mang theo wà là đc rùi, Khồn này chẳng ham mấy anh cao to mũi lõ đâu. Còi iu quý, nhớ mua gì cho tao nhá ;)

ok lady
2 cái kẹo tha hồ ngồi tập mút
uây, bạn Phương lên Forum rồi
mình phải ăn nói lịch sự hơn mới được :D

Ừ , lịch sự là phải mua quà to to một tí Còi ạ. TP nó thích những người lich sự lắm ;) (Nhất là với bạn bè nó)

không dám đâu
sao cứ nói Trà Phương ra với Còi thíe nhỉ
TP ---> girl và girl thìe......just for fun :))

Ử thì thui, ko nói đến TP nữa vậy, nhưng tóm lại là Còi đã mua quà thì phải mua to to và nhìu một tí . Chứ mua mỗi vài cái kẹo mang về VN, mất công lắm

Ầy, Không ơi, nếu xin thì nhớ xin gấp đôi cho bạn bè cái nhá...
Còi ơi, cho Loan mà không cho Trang là không được đâu. :((

công nhận lên forum mới thấy bạn Còi ăn nói kinh thật .hehe

ặc, đúng là còi gặp vận rồi, tp đã lên mạng :))
từ bây giờ thì tha hồ trật tự im lặng :))
ah hỏi luôn : tp ơi, mày có bị down ko, nếu ko thì phải khao anh zai đi, ah mà mang cho anh cái đĩa ở trong ổ, hôm trước anh quên

anh zai ui .Xài tốt lắm nên bọn nó xài chùa nhà em .Mai em mang đĩa cho , mà TP có động chạm gì đến bạn Còi đâu hehe

ặc....the girl i love.... tpheo ơi, có đứa tỏ tình em kìa, anh nhớ xem nào, đứa thứ 100 hay đứa thứ 101 kể từ đầu năm học này nhi? :)):D

oẹc oẹc, iem có làm rì anh đâu, em chỉ simple nói sự thật thôi mà, mà ở đây, zui zẻ là chính mà just for fun

chậc, ông ạ, sắp tới con tp nó phải khao tôi chè đấy, để tôi đi ăn về kể cho ông nghe chè tp khao mùi vị nó như thế nào nhé :))
ah mà ông biết cảm giác được tp gọi 1 tiếng anh thân thương ko, chậc, xấu hổ quá, để khi nào có hứng tôi kể cho :))

:)) Thằng Hà sao cứ chọc vào nỗi đau của người khác thế ?? Tội lỗi wá !! Thôi Còi ạ, TP không gọi mày là anh thì tao gọi ;) chỉ cần Noel mày mang quà về thì muốn tao gọi là .... chị tao cung gọi

ặc.... anh zai bốc phét như thật , nhưng mà em hết xiền rùi ko khao đâu

Back
Bên trên