Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Trà Phương con vợ cũ của tao :)) :)) con đấy có gì mà hay :)) Các bạn cứ tưởng nhầm :))

Ông Lê Hưng chắc bị Trà Phương bỏ nên mới thế chứ gì ??? hô hô

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Trà Phương con vợ cũ của tao :)) :)) con đấy có gì mà hay :)) Các bạn cứ tưởng nhầm :))
Ko có gì hay nhưng cũng hay hơn cái mồm của chú mày!!!Sáng chưa đánh răng hay sao mà mới phát ngôn đã bị xua đuổi thế hả???Lần sau nhớ đánh răng kĩ hơn đấy!!!Bốc mùi quá!!! :-$

hơ hơ em sợ thèng ấy đánh răng kĩ rùi lại bị bốc mùi ở chỗ khác nữa ý chứ
thui bao nó tắm luôn 1 thể cho nó chắc :))

Ôi giời ơi, thằng Lê Hưng mới nói xấu Trà Phương 1 câu thôi mà đã bị nói xấu lại 10 câu rùi. Lần sau thì rút kinh nghiệm nhé con :))

uh Trà Phương thực ra cũng thường thui
chẳng hay lắm thíe mà lằm thèng theo thíe

ủa anh thấy mấy hôm trước chú còn khen em ý cơ mà,chẹp chẹp.Giấu đầu hở đuôi rồi!!

ặc ặc.còi nhà mình theo chủ nghĩa yêu nước từ bao giờ thế nhỉ???lấy ảnh Bác Hồ làm avatar mới sợ chứ???đúng là giá trị xã hội đảo lộn hết cả...:))
mà chú dạo này đang tí tởn với em nào hay sao mà đổi giọng nhanh thía???b-)

*Ko có gì hay nhưng cũng hay hơn cái mồm của chú mày!!!Sáng chưa đánh răng hay sao mà mới phát ngôn đã bị xua đuổi thế hả???Lần sau nhớ đánh răng kĩ hơn đấy!!!Bốc mùi quá!!!

*ủa anh thấy mấy hôm trước chú còn khen em ý cơ mà,chẹp chẹp.Giấu đầu hở đuôi rồi!! _ cái này của bố Trung

*hơ hơ em sợ thèng ấy đánh răng kĩ rùi lại bị bốc mùi ở chỗ khác nữa ý chứ
thui bao nó tắm luôn 1 thể cho nó chắc

*uh Trà Phương thực ra cũng thường thui
chẳng hay lắm thíe mà lằm thèng theo thíe _ cái này của Còi

Mày nói hay nhể, con *** mày thấy câu của tao khác gì câu của mày đâu mà mày dám chửi tao. Thôi, tha cho mày nhỏ dại chưa biết gì. Nhưng mà bố Trung hình như hơi quá đà rồi đấy ! Nghe qua cái câu "ủa anh thấy mấy hôm trước chú còn khen em ý cơ mà,chẹp chẹp.Giấu đầu hở đuôi rồi!!
"
là biết bố chả biết gì về Trà Phương cả. Thế thì im bớt cái mồm bốc mùi của bố lại đi nhá, không biết là ai không đánh răng đâu , đồ **** MK! Thế nhá . Chán các chú mày quá [-(
Đúng là bọn *****-****** ( không dám viết rõ ra vì sợ bạn Trang Thư đá cho bay nick :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
em thì ngoan từ bé rùi
tí tởn với ai đâu, cuộc sống độc thân từ bé tới giờ

ặc ặc...chắc chị nhớ nhầm chú em ạ...lạ nhỉ???ko bít hôm trước thằng cha nào kêu với mình là mới đá 1 em xong...ơ thế ko phải còi à???chẹp chẹp...dạo này trí nhớ mình tồi wa'...:))

Thì đấy là Còi chứ ai . Đúng là từ bé đến giờ bạn ý vẫn chỉ độc thân thui, vì bạn ý chỉ liếc gái chứ gái không bao giờ thèm liếc lại. Khổ thân thằng bé ! Thôi, noi gương Bác đi cho đỡ đau khổ...

:)).khồn ơi là khồn...có nói sự thật thì cũng phải nói cho khéo chứ! khổ thân thằng bé! thui cứ vìa VN đưa mấy chị đi chơi xả láng rùi mấy chị giới thiệu cho vài em ;)

Lúc nào mày về dẫn theo 1 đoàn cho bọn nó sợ Hoàng ạ. Cho bọn nó đá đít con Khồn:D

hay đấy,cứ dẫn về đây cả 1 tập đoàn đi,càng đông càng tốt.các chị hơi bị hoan nghênh,nhiệt liệt chào đón ;).Khồn chả sướng wa' ý chứ :D.chà...,toàn các anh tây ba lô cao to mũi lõ...!!! :X

các bác cứ nói thíe nào
em mới noi gương anh Minh râu được 1 tuần, bác đã nói thế thì em thì em chắc phải lên chùa Thiếu Lâm tu mất hoặc đi chỗ nào xa xa kẻo ....các "iem" nó mà nhìn thấy thì lại đổ xô chạy theo :)) :)) tắc đường

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên