Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

hehe trẻ con bi giờ ko thích xinh nữa vì bạn lớp trưởng lớp trẻ con bảo là : xinh chỉ như con búp bê bằng sứ ,rơi xuống đất là vỡ ,còn dễ thương thì như con gấu bông rơi xuống đất ko vỡ đc :)) thế nên bi h thích dễ thương hơn :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp, TP đc bạn lớp trưởng khen có 1 câu thui mà cứ khoe suốt từ hum nọ tới giờ. Nhưng mà dù sao thì vừa dễ thương vừa xinh cũng vẫn thích hơn chứ nhỉ ??? Tớ xin làm ví dụ cụ thể :D

bó tay, chắc còi sợ trẻ con trong này, ko được vọng động + cuồng ngôn nên ko dám vào đây nữa
ông ơi, có dùng từ nó hơi quá không, nếu ông thấy hơi quá đáng thì edit lại cho tôi nhờ cái

Khiếp, TP đc bạn lớp trưởng khen có 1 câu thui mà cứ khoe suốt từ hum nọ tới giờ. Nhưng mà dù sao thì vừa dễ thương vừa xinh cũng vẫn thích hơn chứ nhỉ ??? Tớ xin làm ví dụ cụ thể
thường thôi, to còi quá

:D, thể theo nguyện vong của u, I đã edit rùi :D
to khồn: hàng tồn mà to mồm nhẩy, ko sợ bị đánh giá ah :D
to trẻ con: chậc, "bạn lớp trưởng lớp trẻ con", ai mà được trẻ con gọi với âm điệu thân thương thế :D

tôi nhờ ông edit lại chứ có bảo ông xóa đâu
các bẹn ý lại bảo là tôi ỷ lớn :D (yr 11) bắt nạt thèng lớp 10 ---> oan cho tôi lắm

xinh chỉ như con búp bê bằng sứ ,rơi xuống đất là vỡ ,còn dễ thương thì như con gấu bông rơi xuống đất ko vỡ đc

nhưng rơi xuống đất thì thể nào cũng bị bẩn --> thà vỡ luôn cho nhanh
bẹn lớp trưởng nào mà chuối thế, cả vườn luôn ý chứ chẳng phải cả cây

thật đấy, thà làm cái đẹp nhất trong mắt mọi người, con hơn là làm 1 thứ lúc đầu đẹp, lúc sau gần được gọi là đẹp

dễ thương hay đẹp thì vẫn chỉ là đồ chơi thôi, rồi cũng sẽ bị quên lãng..chán thật !

ừa, như con lợn ấy, tuy rằng nó ko dễ thương hay đẹp, nhưng nó lại có quả thịt rất là ngon lành, ai cũng từng ăn qua, thế là, cả đời, dù bạn có đi đâu hay làm rì, đều nhớ đến con lợn và thịt lợn :D:)):))=))
trà phương ơi, hay em làm lợn đi :D

trời ơi , câu hay thế ko hiểu qua tay mọi người em biến thành con lợn từ lúc nào :((

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ừa, như con lợn ấy, tuy rằng nó ko dễ thương hay đẹp, nhưng nó lại có quả thịt rất là ngon lành, ai cũng từng ăn qua, thế là, cả đời, dù bạn có đi đâu hay làm rì, đều nhớ đến con lợn và thịt lợn :D:)):))=))
trà phương ơi, hay em làm lợn đi :D
oài , bây giờ mới thấy có người khen lợn đẹp & dễ thương . 8-} :))
Nhà bạn Hoàng Hà nuôi lợn làm vật cưng hay sao thía . :))

nhà anh zai có nuôi lợn làm vật cưng đâu , nuôi giết thịt thì có :))

tức là nuôi trẻ con giết thịt ? :))

ụa ụa sao lại có thể loại độc ác như thế nhỉ ,nuôi trẻ con giết thịt :((

mọi người hiểu nhầm rồi, lúc trên bảo con TRẺ CON là lợn, câu dưới viết nuôi trẻ con là nói nuôi lợn đấy chứ, hiểu nhầm hết rồi :D:)):)):))

thế ko phải là đầu tiên là chú nuôi lợn giết thịt rồi sau chuyển sang nuôi trẻ con giết thịt a` :))

hay là nuôi lợn con giết thịt :))

haha, chim lợn thế ông anh
em có nuôi lợn giết thịt hay nuôi trẻ con giết thịt rì đâu cơ chứ :D

thì anh bảo rồi mà,mày nuôi lợn con giết thịt

Back
Bên trên