Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
@ Trí : Em không sợ anh thì thui, chứ anh thì sợ cai giè hả ?? Đã bảo yên tâm, dù trên đời này có hết zai thì em cũng không đụng tới ông anh đâu
Không cãi nhau nữa nhé;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, đáng tiếc là mod làm cái hội độc thân tận đẩu tận đâu chứ ko phải trong 04-07
nếu ko có thêm 2 thành viên rồi

Hội ĐT Mod làm ở Túm tụm tán gẫu mờ, đâu có xa xôi gì đâu!

Tình hình la hình như mod nhà mình mới có người yêu hay sao ý nhỉ ??? Chẹp, thế là hội Đt vừa có thêm 2 thành viên thì lại mất đi 1 rùi.

Mod làm Hội trưởng Hội ĐỘC THÂN mà, đâu phải tự dưng chui vào đâu!

Thôi, thế Mod phải nhường chức cho người khác rùi. Hội trưởng là linh hồn cho cả hội độc thân mà lại có người iêu thì còn nói làm gỉ nữa ?

Mod ơi, nếu đã lập ra HĐT thì phải gương mẫu, tự răn đe mình là không nên kiếm người iu chứ... :))

Hà Lốn kia,con vừa up đc 1 đống ảnh lên roai,vào tranh ảnh mà coi cho lác mắt,đẹp hơn bố chụp nhiều :D

hix hix,nhưng tính đến giờ phút này thì số ảnh đấy vẫn đang chờ xét duyệt bà con ạ :(

haha,thế mà cũng đòi khoe, bố ko xem được con gái ạ

Cái thằng này, người ta post ảnh lên là để cho thằng Lốn biết thế nào là chụp ảnh chứ có phải là để khoe hàng đâu mà ngắm bằng mắt cũng đc ??? Ngu

Cái thằng này, người ta post ảnh lên là để cho thằng Lốn biết thế nào là chụp ảnh chứ có phải là để khoe hàng đâu mà ngắm bằng mắt cũng đc ??? Ngu
thằng Lốn thiè tất nhiên tao biết là nó ngu chụp ảnh rùi
nhưng không thể vì nó mà chậm "việc" của mọi người được

Việc của mọi người là việc gì ??? Ảnh của lớp tao thì liên wan gì đến việc của mọi người chứ ???

Chung Thùy Trang đã viết:
Mod ơi, nếu đã lập ra HĐT thì phải gương mẫu, tự răn đe mình là không nên kiếm người iu chứ... :))
Thì giờ tớ có ai đâu!

có thật là mod ko có ai ko??? ;;).Thế chuyện mod với bạn bob là thế nào ạ??? :p

:eek: Sao lại hết rồi ??? Mod nhà mình xem ra vẫn máu làm hội trưởng hội độc thân hơn nhỉ

cho hỏi cái,thế em Hồng Hạnh lớp H2 có ... chưa vậy?Thấy trên này nói lung tung chẳng hiểu gì cả???

Back
Bên trên