Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Sao chúng mày chê nó thế, phải nói là chưa xinh :D. Xinh là một phần thôi, còn các cái khác nữa chứ, TOP nhỉ :D

to chúng mày: Phải honesty đê!
Mẹ cái bọn khích bác người!! hờ! Giỏi!
to Hiển: mày được lắm , phỉ báng tao à, thế mà lúc nào tao cũng đi khen tặng mày là thế này thế nọ---> giỏi! Từ nay đừng hòng...
just only a Boi...no need to care....

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Sao chúng mày chê nó thế, phải nói là chưa xinh :D. Xinh là một phần thôi, còn các cái khác nữa chứ, TOP nhỉ :D

Thằng này THÂM!
Tao mà không xinh á!! :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
8-| ---> còn ai trên đời xinh??
:> :> :> :> :> :> :>

hehe, thủy chưa xinh sao mà tự tôn thế :)) ko sợ mọi người cười ah
hehe, nói thế thôi trông bạn TOP ngoài đời thì ko đến nỗi, trông cũng khá dễ thương béo béo tròn tròn trắng trắng (bánh trôi nước :))), nhưng mỗi tội lên ảnh trông... chậc chậc ko muốn nói nữa :))

vote đi :D 04-07 hả ? anh biết ít lắm :D

Biết nhiều thì để làm gì hả Mr. Ngọc Dương :)) :)) :D
Đừng có lơ mơ, em xí chỗ trước rồi đấy :)) :)) :D

Nữ:(A1) Minh Trang
Thùy Linh
Phương Thảo
Quỳnh Anh
Hạnh Dung
Thanh Thùy
Rugby
A2: Mai Phương
Tùng Linh
Kiều Ly
Đinh Thu Phương
Phương Hoa
Lý 1:
Trần Thu Trang
Thanh Thủy
Hóa 1:
Bảo Ngọc
Hóa 2:
Khánh Huyền (ặc ặc,tao bị ép phải viết)
Toán 1 Quỳnh Trang
.....Nhiều quá, viết ko hết.
-----------------------------
Lời tác giả: Bài này ko phải do Hoàng Hiếu viết.

To Top : mấy câu mày đoc dược trên kia ko phài cùa tao.
Đó là của thằng Harry( Cu ) nói chứ ko phải tao nhé.
Có gì thì đi mà hòi tội nó í

To Hiếu : mày vote kiểu gì mà toan đứa khủng vậy.
Tui thấy lớp nào cũng có người xinh mà

đã lâu lắm rồi chả thấy ai đẹp trai xinh gái xuất hiện .<~~thị lực giảm nhiều phần b-)
nghe Top nói cứ tưởng mình bị bắn tỉa :))

hehe, tóm lại, ai muốn đề cử ai, xách cái máy ảnh, nháy 1 cái rồi post lên đây, bài ứng cử sẽ được xem xét.

riêng tui ứng cử bạn TOP ảnh đầy rồi, mọi người cũng nhìn thấy đầy rồi, khỏi cần post ảnh nữa :))

Chẹp, A2 có con Ngọc hay thế sao ko nhắc đến, chẹp, chúng mày kém hiểu biết quá. :D:D:D

hhahha..thi thú thế!!;;)
to hiển: Biết điều đấy! Tao mà biết mày ho he gì thì cẩn thận! :->
to Hoàng Hà: :eek: :eek: :eek:
to Ngọc béo: Ờ, tao cũng khoái con Ngọc A2 năm nay, con bé mà có cái nốt ruồi ấy! heheh! Trông nó hơi bị kháu!

hhahha..thi thú thế!!;;)
to hiển: Biết điều đấy! Tao mà biết mày ho he gì thì cẩn thận! :->
to Hoàng Hà: :eek: :eek: :eek:
to Ngọc béo: Ờ, tao cũng khoái con Ngọc A2 năm nay, con bé mà có cái nốt ruồi ấy! heheh! Trông nó hơi bị kháu!

Con đấy nhộn mà, hay phết nhá, à mà con điên kia, mày câu bài post 2 bài liền đấy à, đấm phát giờ :)):)):))

11 thì đã thấy mặt miss Bích Vân của 11A2 (chết chửa, hôm nọ còn thấy chị trên H2T2 :)) ), còn chị Tường Vân thì nghe quảng cáo mãi mờ chưa có dịp ngắm, thiếu sót quá ;;)

12 học sáng, chịu, po' tay :D

10 thì A1 có Minh Trang, Nhật Minh ok nhất, Nga có Việt Phương, Chung Trang, A2 có Mỹ Ngọc, Mai Phương, Tùng Linh, Địa có con Top :)). Cẩm Ngân biết tiếng chứ chưa thấy, à wên, còn bạn Thanh Loan nữa, bạn nào thấy Thanh Loan chưa nhẩy? :D

Con trai hả, tao bình lại cái: Đăng (Anh 1), Cu (Anh 2), Tuấn Linh (Anh 1), Phong (Anh 2) và tao (Anh 1)
Con gái: TOP (Địa), Minh Ngọc (Tin 03-06), Lương Thùy Trang (Anh 1), Hạnh Zung (Anh 1), Quỳnh Anh (Anh 1)

Hê hê, phần lớn là Anh 1 nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày nói cứ như đúng rồi í
Tao vote cho bạn Trinh của mày nè + con Ngân cháu tao nữa thế thôi

Back
Bên trên