Góc dành cho teen_idols của Ams, thấy thế nào?

Khi nào có dịp post ảnh chúng nó lên cho mọi người còn có dịp ngưỡng mộ. Nói từ nãy giờ chả hiểu gì.

Ừa đúng rồi, hôm nào post ảnh lên cho mọi người xem với đi, chị học khối sáng, chịu chả biết em nào cả.

03-06 bọn chị có tứ đại mỹ nhân hẳn hoi nhá, hơi bị xinh luôn

Phạm Lê Huy đã viết:
Cái bạn mà con Minh bảo á Khanh? Xinh vãi lúa, công nhận! Chắc đánh bật con Trinh với con Hương luôn, nhưng mà không biết có dễ chơi không? Bạn Hồ Lê Vi Ngân lớp Văn cũng xinh mà! :D:D:D:D
Áy anh Huy ơi! em ko dám trèo cao đâu! sợ ngã đau lắm!!!!!! Nhưng thật sự là tao thấy bạn Trinh lớp P1 công nhận là rất xinh!!!! nhìn mãi mà ko chán =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ui giời ạ, của đứa nào thì dùng đứa đấy đi, đau hết cả đầu óc :(
Em rất chi là agree với chị QUè là trường năm nay chán ốm :)|
lại agree với mày Hà ạ :)>-

Tiêu chuẩn về cái đẹp của mỗi người là khác nhau , việc gì phải vote cho nó mệt.

đúng là sở thích của mỗi người khác nhau, có người thì thích có người thì ko nên là cũng chẳng biết đường nào mà lần cả:)

ừa,biết thế,nhưng mà đây là nêu lên suy nghĩ của mỗi ng` cơ mà..:))

rốt cuộc đây là nhận xét của mọi ngưòi hay là topic bầu miss ams zây>??????hay là chúng ta nhân tiện bầu miss ams luôn đê bà con

Đã biết mặt ai với ai đâu , quả này phải post mấy cái ảnh lên để mọi người cùng vote

Nhưng mà nhiều lúc nhìn qua ảnh cũng chưa biết được đâu, có người qua ảnh thì xinh hơn hoặc xấu hơn đấy:D

uh! tất nhiên! vẫn thế!!!! chỉ có điều có những bạn ăn ảnh, và có những bạn ko ăn được ảnh thôi :))

Hà Thu Phương đã viết:
Ừa đúng rồi, hôm nào post ảnh lên cho mọi người xem với đi, chị học khối sáng, chịu chả biết em nào cả.

03-06 bọn chị có tứ đại mỹ nhân hẳn hoi nhá, hơi bị xinh luôn

tứ đại mỹ nhân khóa em là ai thế ? :D

04-07 có thất đại hay bát đại mỹ nhân gì ko :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
lê hưng sao lại nói bọn nó thế? :D chán mày
các bạn đẹp trai thì có bọn amser cũ, kiểu thằng Long,tú , Nhân,QM, việt hiếu........ bạn Đinh Thanh Long cũng tàm tạm ( dạo này galant phết :D )
con gái có Cẩm Ngân, Nhật Minh, Minh Trang là đỉnh rồi :)

Long con được các bạn hâm mộ :D :))

Long con thường thôi nói chung không đẹp cũng không xấu

Long con có phải là Thanh long lớp tui ko dzi, hôm nay thấy trong canteen có cả 1 FC của him :))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
uh! tất nhiên! vẫn thế!!!! chỉ có điều có những bạn ăn ảnh, và có những bạn ko ăn được ảnh thôi :))
:)):))Đúng, một ví dụ điển hình là mày phải ko ngân????:D ;;) ;)

Back
Bên trên