Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fish of the week: mod Lê Sơn A1

Ôi chúa ơi 8-|
Xin hỏi bạn Sơn Mông vài câu như sau
1. Bạn rất ngưỡng mộ Steve Jobs àh xD
2. Theo như mình thấy thì bạn đang trêu ghẹo một vài (hay nhiều) bạn gái hả?
3. Bạn mang cái bơm đi học thì bạn có thấy mọi ng nhìn bạn vs ánh mắt khó hiểu và hoài nghi k

Ôi chúa ơi 8-|
3. Bạn mang cái bơm đi học thì bạn có thấy mọi ng nhìn bạn vs ánh mắt khó hiểu và hoài nghi k

;;) Sáng nay bạn Linh nói về cái bơm tn í nhỉ >:) =)) =))
Xin hỏi bạn Sơn có còn giọng để hét ngày mốt ko, tớ thì đau họng rồi :))

Bạn Sơn M*** của chúng ta hiện nay có vẻ đã trở thành 1 trào lưu mới của giới trẻ hiện nay;)). Nhưng theo quan sát của tớ thì mọi câu hỏi cho bạn đều có gắn với hình ảnh...cái bơm=))=))Theo bạn liệu có thể cái bơm của bạn còn HỌT hơn cả bạn ko?:))

Bạn cho hỏi tại sao những câu hỏi bạn không muốn trả lời đều dồn cho bạn Gia và bạn Thư thế ;))

Và hình như tớ nhớ hôm trc thì topic này tên là Lê Sơn A1 chú không có chữ mod :-?? Vậy bạn có edit lại không? Nếu có, đây có phải cách tự pr bản thân không 8-}

Xe tớ bị hỏng săm, bạn có thể đến nhà tớ sửa hộ :-?

ANh chỉ tò mò 1 tí,sao trogn đa số câu hỏi hình ảnh em Sơn Mông luôn đi liền với cái bơm thế kia =)).Bài nào cũng thấy có từ "cái bơm" :-/.

Chỉnh sửa lần cuối:

Giai thoại vác bơm đi sửa xe lưu động anh ạ :>

Bạn nghĩ gì khi thấy mình trở thành hotboy với 1 cái hotbơm =))=))

Ôi chúa ơi 8-|

1. Đương nhiên :> Steve mà :> Có vài cái mình còn quên không nói cơ :)) a) là Steve Mobs =)) còn b) là tính khí thất thường của Steve Jobs :))
2. :-" Hỏi Hoạn Thư với Gia(n) ấy :-"
3. Có :)) Nhiều lắm :)) Từ lớp 6 -> 12 :))

;;) Sáng nay bạn Linh nói về cái bơm tn í nhỉ >:) =)) =))
Xin hỏi bạn Sơn có còn giọng để hét ngày mốt ko, tớ thì đau họng rồi :))

Yên tâm giọng mình hơi bị khỏe :)) >:)

Bạn Sơn M*** của chúng ta hiện nay có vẻ đã trở thành 1 trào lưu mới của giới trẻ hiện nay;)). Nhưng theo quan sát của tớ thì mọi câu hỏi cho bạn đều có gắn với hình ảnh...cái bơm=))=))Theo bạn liệu có thể cái bơm của bạn còn HỌT hơn cả bạn ko?:))

Có chứ :> Bơm của mình mà lại :> =))

Bạn cho hỏi tại sao những câu hỏi bạn không muốn trả lời đều dồn cho bạn Gia và bạn Thư thế ;))

Và hình như tớ nhớ hôm trc thì topic này tên là Lê Sơn A1 chú không có chữ mod :-?? Vậy bạn có edit lại không? Nếu có, đây có phải cách tự pr bản thân không 8-}

Xe tớ bị hỏng săm, bạn có thể đến nhà tớ sửa hộ :-?

1. Vì những câu hỏi của mọi người đều có liên quan đến 2 bạn ấy :-"
2. Thằng Quý có chữ "mod" thì chẳng nhẽ mình lại không? :-"
3. Mang cái xe đến chỗ tôi + 3k - 4k thì mình sửa :-" Đến nhà thì thêm 100k nữa =))

Đâu, tớ nhớ là hồi đấy chỉ có tên Vũ Xuân Quý thôi mà b-(

Thế bạn có định trở thành thợ sửa xe không mà đã tập tành học việc từ hồi lớp 6 ;)) Bạn có nghĩ sau vài lần horse dancing của bạn cái hành lang tầng 4 sẽ bị sụt lún, nứt vỡ không 8-}

Bạn hãy pbcn về bạn Gia và bạn Thư ;))

Bạn nghĩ để có đc thân hình chuẩn của chuẩn như bạn pama bạn đã làm gì :)):))

Đâu, tớ nhớ là hồi đấy chỉ có tên Vũ Xuân Quý thôi mà b-(

Thế bạn có định trở thành thợ sửa xe không mà đã tập tành học việc từ hồi lớp 6 ;)) Bạn có nghĩ sau vài lần horse dancing của bạn cái hành lang tầng 4 sẽ bị sụt lún, nứt vỡ không 8-}

Bạn hãy pbcn về bạn Gia và bạn Thư ;))

Bạn nghĩ để có đc thân hình chuẩn của chuẩn như bạn pama bạn đã làm gì :)):))

;)) Chính tớ đổi tên chẳng lẽ lại không biết ;)) Thẳng Quý lúc mới lập chỉ đề "Mỗi tuần một con cá" => mình thêm ": mod Vũ Xuân Quý P1 ;))" => bị lock một hồi => mở lại với cái tên "Fish of the Week: mod Vũ Xuân Quý" => bây giờ thành mình :))

Không, mình chẳng có ý định gì thành thợ sửa xe cà :p Mang cái bơm đi tức là "tránh voi chẳng xấu mặt nào" thôi :p An toàn là quốc sách mà ;)

Sập thì cả tầng 4 được nghỉ học, sướng thế còn gì ;))

Gia với Thư hả? Chẳng có cảm nghĩ gì về Gia cả :p Còn Thư thì thiệt hợp với vai Hoạn Thư, buổi off bh khó tả ;)) :-ss

Mọi người nhồi mình ăn nhiều lắm mới được như bây giờ đấy ;))

Thật không? Không có cảm nghĩ gì về bạn Gia(n) ? Vậy hôm trước cái câu cậu hét ở trước cửa H2, cậu giải thích ntn? =))

btw, thích đổi tên hả? >:/

Thật không? Không có cảm nghĩ gì về bạn Gia(n) ? Vậy hôm trước cái câu cậu hét ở trước cửa H2, cậu giải thích ntn? =))

btw, thích đổi tên hả? >:/

Cái mình hét ở của H2 thì đã bảo là đem cho khán giả nhận xét còn gì ;))

Ô hay hồi đó tôi đổi tên thành "mod Vũ Xuân Quý P1" là ngon lành rồi, hay lại thích Dương Quý Phi? :))

mình tự hỏi sao post nào của các bạn trẻ cũng có Gia, Thư và bơm :(

Mông béo ị, đã hết 1 tuần chưa :-/ tuần sau thằng nào lên??

nếu có pick mình thì mình nói trước là mình ko onl mà trả lời đâu =))

cho mình là người thứ 17 lên thớt bạn nhé :D:D

@sơn: để ko vi phạm mềnh xin hỏi bạn ăn gì mà béo thế. cân nặng chiều cao cụ thể là bao nhiêu??? số đo 3 vòng là :-/

bơm của bạn là hãng gì, sản xuất ở đâu, giá cả thế nào :-/

nếu có pick mình thì mình nói trước là mình ko onl mà trả lời đâu =))

cho mình là người thứ 17 lên thớt bạn nhé :D:D

@sơn: để ko vi phạm mềnh xin hỏi bạn ăn gì mà béo thế. cân nặng chiều cao cụ thể là bao nhiêu??? số đo 3 vòng là :-/

bơm của bạn là hãng gì, sản xuất ở đâu, giá cả thế nào :-/

Mình ăn cơm mẹ nấu :p Cân nặng đã nói rồi, chiều cao cũng nói rồi, số đo 3 vòng thì không biết :p

Bơm của mình là bơm tàu, sản xuất ở... tàu, tầm 50k - 60k :p

Re: Fish of the week: Lê Sơn A1

Tình hình an ninh trật tự trên box 09-12 hiện nay đang rất nhức nhối và bức xúc (có những topic lập ra, chủ đề rất hay nhưng đều bị spam nhảm đến mức phải close, có những cá nhân phát ngôn bừa bãi gây bất hòa nội bộ...), vậy với tư cách là một "điều hành viên", anh cần phải làm gì để trấn chỉnh tình hình trên? ;;)

bạn hoa hỏi như là hỏi thi hoa hậu ấy =)) chuẩn. nhưng đề nghị bạn phải đưa ra dẫn chứng cho thằng mông nố chết đi :D:

@mông: tại sao sáng nay bạn ko đá :(

@mông: tại sao sáng nay bạn ko đá
Bạn có thấy đây là 1 sự xúc phạm ko? Liệu câu hỏi này có làm mối tình của bạn với Hoạn Thư thêm khăng khít? =))

Tình hình an ninh trật tự trên box 09-12 hiện nay đang rất nhức nhối và bức xúc (có những topic lập ra, chủ đề rất hay nhưng đều bị spam nhảm đến mức phải close, có những cá nhân phát ngôn bừa bãi gây bất hòa nội bộ...), vậy với tư cách là một "điều hành viên", anh cần phải làm gì để trấn chỉnh tình hình trên? ;;)

Mình công nhận là nhiều chỗ mọi người nói hơi thiếu văn minh :-< Thằng Quý nó dùng phương án cực đoan là phạt thẻ đỏ, mình chỉ del bài với del topic thôi :">

bạn hoa hỏi như là hỏi thi hoa hậu ấy =)) chuẩn. nhưng đề nghị bạn phải đưa ra dẫn chứng cho thằng mông nố chết đi :D:

@mông: tại sao sáng nay bạn ko đá :(

Vì mình đâu biết đá bóng :))

Bạn có thấy đây là 1 sự xúc phạm ko? Liệu câu hỏi này có làm mối tình của bạn với Hoạn Thư thêm khăng khít? =))

=)) Câu hỏi của bạn Thư thì sao mình biết :-"

Hay các bạn cho mình lên đi :"> đang muốn jao lưu học hỏi :"> [rồi sẽ phải hối hận]

Bạn có biết chơi môn nào không 8-} [hỏi cho đỡ bị del 8-}]

Back
Bên trên