Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fish of the week: Lê Sơn A1

Bạn này pro à nha. Xin hỏi thường ngày mấy h bạn về nhà để chẳng may xe hỏng hóc còn nhờ ? :D. Có lẽ bạn nên tính tiền chug nó kiếm thêm thu nhập =))

trình độ trêu gái và ghẹo gái của bạn đã lên đến đỉnh cao =)) bằng chứng là bạn hok ngần ngại xộc vào Hờ 2 lớp tớ để trêu Gia =))

liệu bạn có định mở lớp TRÊU GÁI & GHẸO GÁI hok =))

Bạn ý chắc lại định mở một cuộc thi hét chăng :-?

Theo bạn Sơn hôm nay sẽ có bn người hét " Sơn Mông" ngay hành lang tầng 4 :-? Theo bạn có nên hét " Sơn bơm mông" hay chỉ "sơn mông" liệu có quá nhẹ ko /:)

Hôm nay mình xông vào H2 bạn thấy thế nào? ;)) Còn đủ máu liều để hét nữa không? ;))

Hôm trước "sơn bơm mông" tớ với Gia hét đc có 2 lần nhờ :-< Buồn thế :-< Già cả, giọng yếu rồi :-<

Xin hỏi có fải bạn định đi tất cả các lớp và cầm tờ danh sách hét "A ơi tớ yệu cậu" "B ơi tớ yêu cậu" blah blah k ? :-<

Cậu thật sự nên hỏi kinh nghiệm bạn Gia ;))

1 điều rằng, bạn í rất vô tư hồn nhiên, nhí nhảnh, tung tăng, ríu rít, ngây thơ và finally bạn í là đồ " BÉO MÔNG" =)) =))
Bạn cảm thấy thế nào sau khi đọc những dòng đó ?? =))

Tự hào =))

Ẹc, bơm mông á, nhìn mặt bạn này cứ như bơm toàn thân ấy chứ :)):))

Mặt tớ xem ava đc rồi, đừng sang lớp xấu hổ lắm 8-}

Bạn định viết gì lên bảng lớp tớ thế :)) hôm nay Gia trực nhật đấy thổai mái đi :)):))

Mình chẳng định viết gì cả :-"

xin hỏi bạn là vì sao bạn lại có độ liều cao thế =)) dám 1 thân 1 mình xông vào Hờ 2 chỉ để trêu gái =)) =))

Như bạn Gia nói, mình ngây thơ hồn nhiên vô tư trong sáng mà =)) :-"

Xin hỏi bạn là làm thế nào bạn có thể được hâm mộ nhờ bộ đổ sửa xe đến thế =))

Bạn cứ mang một bộ đi như mình là biết ;))

Xin hỏi bạn Sơn nghĩ sao về 2 pic này;))

:-ss Thậm chí tôi còn chưa biết mặt ông mà ông đã chụp tôi như thế :">

Bạn Sơn cho hỏi cái bơm bạn để đâu thế :)):)):)):)):))

Giỏ xe :D

Hàng ngày bạn mang nó theo à ?

Đương nhiên :)>-

Bạn này pro à nha. Xin hỏi thường ngày mấy h bạn về nhà để chẳng may xe hỏng hóc còn nhờ ? :D. Có lẽ bạn nên tính tiền chug nó kiếm thêm thu nhập =))

Bình thường tan học mình về luôn, đợi tầm 5 - 10 phút cho đỡ vắng cái đã ;)

trình độ trêu gái và ghẹo gái của bạn đã lên đến đỉnh cao =)) bằng chứng là bạn hok ngần ngại xộc vào Hờ 2 lớp tớ để trêu Gia =))

liệu bạn có định mở lớp TRÊU GÁI & GHẸO GÁI hok =))

Có =)) Rủ bạn Long Chèo vào làm đệ =))

Bạn ý chắc lại định mở một cuộc thi hét chăng :-?

:-"

Bạn cho hỏi làm thế nào để quote như rứa :| tuần sau bạn có định cho mình lên bảng đếm số không :))

Bạn có định del bài trên vì không hỏi câu nào không :-? [this is a question 8-}]

Bạn cho hỏi làm thế nào để quote như rứa :| tuần sau bạn có định cho mình lên bảng đếm số không :))

Để quote như trên, nhìn xuống góc bên phải phía dưới của post mình muốn quote, sẽ thấy một dấu "+" bên cạnh nút "trả lời", ấn vào đó là được ;)

Tuần sau có thể mình sẽ mở rộng cơ hội cho bạn làm quen với các 09-12 khác ;)) Nhưng thằng Long chèo có vẻ vẫn hợp với vị trí đấy hơn =)) >:)

Bạn có định del bài trên vì không hỏi câu nào không :-? [this is a question 8-}]

Del rồi đấy :-"

:"> là sao, ý bạn là sẽ mở hả ;))

Hờ, phải tạo điều kiện cho bạn mới chứ :-<

Nếu cho tớ lên bạn có đòi hối lộ không ;))

Rồi rồi thế thì đc. Hôm nay sang H2 có thấy tớ không, hay đang mải ghẹo bạn Gia :))

Mà hướng dẫn lại đi, kik vào dấu cộng rồi sao nữa :-ss

Rồi rồi thế thì đc. Hôm nay sang H2 có thấy tớ không, hay đang mải ghẹo bạn Gia :))

Mà hướng dẫn lại đi, kik vào dấu cộng rồi sao nữa :-ss

:-" Thấy mỗi bạn Gia thôi :-"

Sau khi click vào dấu cộng thì ấn nút "viết trả lời" ở đầu và cuối page ấy => các quote sẽ tự hiện ra ;)

Cho hỏi, hôm nay bạn qua H2 thấy lớp tớ đẹp ko ;;) Các bạn lớp tớ có hiếu khách ko \:d/ Cậu có muốn return nữa ko !!! :D:D

Đùa chiều nay về thấy bạn Mông ngồi sửa xe =)) HÌnh như hỏng săm =))

Bạn học ở đâu đc nghề này thế, mà cái xe nó lởm khởm lắm hay sao mà ngày nảo cũng fải mang đi :-<

Sang 2pic lớp Pháp hoặc Anh1 ý là biết ngày sự việc ra làm sao.
Xin hỏi sau này bạn có định làm nghề này khi về hưu không =))

Đùa chiều nay về thấy bạn Mông ngồi sửa xe =)) HÌnh như hỏng săm =))

Bạn học ở đâu đc nghề này thế, mà cái xe nó lởm khởm lắm hay sao mà ngày nảo cũng fải mang đi :-<

Mình học lỏm =)) Vì thế nên tay nghề mới lõm bõm =)) Xe mình thi thoảng mới hỏng nhưng bao giờ hỏng thì nó cũng lằng nhằng =)) Như hôm nay sau khi vá thành công 3 lỗ và... phát hiện thêm 2 lỗ =)) thì mình đi mua cái săm mới =))

đến bao h bạn mới hết vai trò làm fish ;;) đến lúc đấy liệu bạn có hụt hẫng lắm k :)

Back
Bên trên