Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fish of the week: Lê Sơn A1

Hay các bạn cho mình lên đi :"> đang muốn jao lưu học hỏi :"> [rồi sẽ phải hối hận]

Bạn có biết chơi môn nào không 8-} [hỏi cho đỡ bị del 8-}]

Ồ bạn muốn à ;)) Hết tuần này mình sẽ cho bạn lên ;)) Với điều kiện là hết bạn phải đến Hoạn Thư hoặc Long Chèo =))

Đánh mười ngón có tính không? =))

mình thấy thường thì zai gái đi phải có đôi có cặp ;;)

vậy bạn nghĩ Hoạn Thư tuần tới lên thớt là hợp lý hok ;;)

ôi đùa =)) mình thấy hót hòn họt hiện nay có rất là nhiều bạn trẻ ;;) bên cạnh đó là bạn trẻ Hải lớp mình đang xp chịu trận =)) thiết nghĩ mình chưa cần phải lên vội :"> =)) bạn nghĩ sao về điều này =))

ôi đùa =)) mình thấy hót hòn họt hiện nay có rất là nhiều bạn trẻ ;;) bên cạnh đó là bạn trẻ Hải lớp mình đang xp chịu trận =)) thiết nghĩ mình chưa cần phải lên vội :"> =)) bạn nghĩ sao về điều này =))

Mình nghĩ bạn lên là rất phù hợp, mình đang lên thớt => được quyền cho đứa khác lên thớt - rất đơn giản ;))

Nhưng cũng nên xem xét bạn Hải, và sau đó là bạn Thư ;))

Đâu hôm nào gặp mặt bác Hải một buổi xem có "xứng đáng" lên thớt không =))

xin hỏi bạn Sơn trưa mai bạn định tô vẽ j lên bảng lớp mình ;;) ;;)

liệu có phải bạn mún .... bạn Ja hok =))

xin hỏi bạn Sơn trưa mai bạn định tô vẽ j lên bảng lớp mình ;;) ;;)

liệu có phải bạn mún .... bạn Ja hok =))

Còn tùy thái độ bạn Gia ;)) Nếu bạn ấy ngoan ngoãn thì mình sẽ có khoan hồng =))

Mọi người ai ủng hộ cho Long Chèo lên nào? \:d/

Còn tùy thái độ bạn Gia ;)) Nếu bạn ấy ngoan ngoãn thì mình sẽ có khoan hồng =))

Mọi người ai ủng hộ cho Long Chèo lên nào? \:d/

ý mình hỏi là bạn định nói j với bạn Ja trên bảng cơ =)) :)) (câu hỏi dey nhé ;;) ) liệu có phải là 1 lời j đó hok :-"

bạn hoa hỏi như là hỏi thi hoa hậu ấy =)) chuẩn. nhưng đề nghị bạn phải đưa ra dẫn chứng cho thằng mông nố chết đi :D

à thì tớ đang coi bạn Lê Sơn là hoa hậu mà :">

Nếu như một ngày bạn được chọn làm hoa hậu Việt Nam (vì thể hình và trí tuệ của mình) thì bạn sẽ làm gì? ;;)

ý mình hỏi là bạn định nói j với bạn Ja trên bảng cơ =)) :)) (câu hỏi dey nhé ;;) ) liệu có phải là 1 lời j đó hok :-"

:-" Lời gì là lời gì? :-" Thôi ông lên thớt là phải rồi >:)

à thì tớ đang coi bạn Lê Sơn là hoa hậu mà :">

Nếu như một ngày bạn được chọn làm hoa hậu Việt Nam (vì thể hình và trí tuệ của mình) thì bạn sẽ làm gì? ;;)

2 đứa kia tick bài lung tung ông cho thẻ đỏ bây giờ ;))
Mình làm "hoa hậu" hả? :)) [đoạn trước nghe hơi bất hợp lí :))] Sẽ suy nghĩ thêm, câu này không dễ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Theo bạn Sơn hôm nay sẽ có bn người hét " Sơn Mông" ngay hành lang tầng 4 :-? Theo bạn có nên hét " Sơn bơm mông" hay chỉ "sơn mông" liệu có quá nhẹ ko /:)

Hôm trước "sơn bơm mông" tớ với Gia hét đc có 2 lần nhờ :-< Buồn thế :-< Già cả, giọng yếu rồi :-<

Xin hỏi có fải bạn định đi tất cả các lớp và cầm tờ danh sách hét "A ơi tớ yệu cậu" "B ơi tớ yêu cậu" blah blah k ? :-<

1 điều rằng, bạn í rất vô tư hồn nhiên, nhí nhảnh, tung tăng, ríu rít, ngây thơ và finally bạn í là đồ " BÉO MÔNG" =)) =))
Bạn cảm thấy thế nào sau khi đọc những dòng đó ?? =))

Ẹc, bơm mông á, nhìn mặt bạn này cứ như bơm toàn thân ấy chứ :)):))

Mặt tớ xem ava đc rồi, đừng sang lớp xấu hổ lắm 8-}

Bạn định viết gì lên bảng lớp tớ thế :)) hôm nay Gia trực nhật đấy thổai mái đi :)):))

xin hỏi bạn là vì sao bạn lại có độ liều cao thế =)) dám 1 thân 1 mình xông vào Hờ 2 chỉ để trêu gái =)) =))

Xin hỏi bạn là làm thế nào bạn có thể được hâm mộ nhờ bộ đổ sửa xe đến thế =))

Xin hỏi bạn Sơn nghĩ sao về 2 pic này;)):

Bạn Sơn cho hỏi cái bơm bạn để đâu thế :)):)):)):)):))

Back
Bên trên