Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fish of the week: mod Lê Sơn A1

Hôm nay đi với bạn Quý gặp bạn Sơn đang nhảy 1 điệu nhảy rất chi là kì lạ:|Bạn học đc điệu nhảy như ngựa đấy ở đâu vạy;))

tớ hỏi tí nào ;;) hnay lúc gửi xe tớ thấy bạn và bạn Thư A2 thì phải, đi với nhau, bạn Thư cầm bơm còn bạn thì cười rất tươi =)) bạn nghĩ sao khi sẽ có rất nhiều ng` cho là 2 bạn rất đẹp đôi :-j

cái khỉ gì thế này :-/ ôi đùa, sao bạn này biết tớ :-SS đừng mà :((

bạn Mông, mình thề sẽ ko tha cho bạn. bạn nghĩ sao :-/

Hôm nay đi với bạn Quý gặp bạn Sơn đang nhảy 1 điệu nhảy rất chi là kì lạ:|Bạn học đc điệu nhảy như ngựa đấy ở đâu vạy;))

Điệu nhảy này như mình đã nói là Le Son original còn gì =)) Dành riêng cho bạn Thư đấy =))

cái khỉ gì thế này :-/ ôi đùa, sao bạn này biết tớ :-SS đừng mà :((

bạn Mông, mình thề sẽ ko tha cho bạn. bạn nghĩ sao :-/

Bring it on =))

xin hỏi bạn sơn mang bơm đi sẽ tiết kiệm đc bao nhiêu chi phí trong tháng 8->

xin hỏi bạn sơn mang bơm đi sẽ tiết kiệm đc bao nhiêu chi phí trong tháng 8->

Chẳng được gì cả :)) Mất còn nhiều hơn :)) Nhưng trong thời gian dài thì lãi bù lỗ :)) Mỗi lần lốp mình hơi xẹp trên đường là mình có thể bơm luôn - bao giờ xe hỏng săm cũng có thể vá => đấy mới là cái mình cần. Kinh nghiệm là dắt xe 30' trong một bộ đồng phục vốn đã nóng nực giữa trời nắng chang chang không hay chút nào =))

Bạn Sơn cảm thấy thế nào khi phát ra cái câu chiều nay :-w ;;) =)) ( cả vs tớ vs bạn Hà ) =)) Bạn có thấy bạn là 1 người hồn nhiên ko :))

thằng long mất dạy thích gán chị lung tung à :-w
ra ym chị nc

Bạn Sơn cảm thấy thế nào khi phát ra cái câu chiều nay :-w ;;) =)) ( cả vs tớ vs bạn Hà ) =)) Bạn có thấy bạn là 1 người hồn nhiên ko :))

Có có, mình là hồn nhiên vô tư lắm :)) Vài con bạn lớp mình hồi trước đã khổ sở vì cái "hồn nhiên vô tư" đấy rồi :-"

theo bạn thì đây có phải là dấu hiệu có 1 thứ tcảm mới hok =)) ;))

Còn tùy ;)) Thế theo bạn thì hôm nay cái mình làm ở H2 thì sao? ;))

cái bạn làm ở lớp h2 là gì vậy :eek:
bạn thư vs bạn lê sơn hot à nha =p~

cho mình hỏi bạn Sơn là: theo bạn ty giữa zai ngữ - gái ngữ là 1 ty ntn ??? ;)) ;;)

mìh spam đâu :-w mình hỏi bạn sơn làm việc gì ở lớp h2 còn gì
còn vđề bạn thư mình sẽ hỏi bạn thư sau =))

Gì đâu :-" Hỏi bạn Gia ấy :-"

Thế bạn thấy sao nếu mình làm lại cái show diễn hôm nay? ;))

điều này có nghĩa là hok phải bạn Thư sao ??? là bạn Gia hử ??? ;))

vậy theo bạn thì giữa t/yêu của zai ngữ - gái ngữ và zai ngữ - gái tự nhiên thì bạn thik cái nào hơn ??? ;;)

liệu bạn có định là zai ngữ thứ 2 đứng thập thò trc cửa lớp mình hok =))

điều này có nghĩa là hok phải bạn Thư sao ??? là bạn Gia hử ??? ;))

vậy theo bạn thì giữa t/yêu của zai ngữ - gái ngữ và zai ngữ - gái tự nhiên thì bạn thik cái nào hơn ??? ;;)

liệu bạn có định là zai ngữ thứ 2 đứng thập thò trc cửa lớp mình hok =))

Chưa phải Thư cũng chưa phải Gia. Chú ý chữ "chưa" là được ;))

Zai ngữ bù đắp những cái thiếu của gái tự nhiên - zai ngữ và gái ngữ cùng bồi đắp để phát triển => cái nào cũng hay cả :-"

Chưa tiếp bước bác Thái sớm thế đâu ;)) Mình không thập thò ;)) Mình hét :)) Hôm nay chắc bác cũng nghe thấy? :))

Chưa phải Thư cũng chưa phải Gia. Chú ý chữ "chưa" là được ;))

Zai ngữ bù đắp những cái thiếu của gái tự nhiên - zai ngữ và gái ngữ cùng bồi đắp để phát triển => cái nào cũng hay cả :-"

Chưa tiếp bước bác Thái sớm thế đâu ;)) Mình không thập thò ;)) Mình hét :)) Hôm nay chắc bác cũng nghe thấy? :))

theo như bạn nói thì có vẻ như là bạn đag để ý cả 2 bạn hử ;;) như vậy có bị coi là bắt cá 2 tay hok ???? ;))

@Sơn: mình có nghe thấy, rất rõ =))

theo như bạn nói thì có vẻ như là bạn đag để ý cả 2 bạn hử ;;) như vậy có bị coi là bắt cá 2 tay hok ???? ;))

@Sơn: mình có nghe thấy, rất rõ =))

Ô hay mình nói thế bao giờ :-" Nghe thấy mà không ra đóng góp một vài câu à :)) Vì dân tình quá im lặng nên bạn Gia mới không sợ đấy chứ :))
Mà đừng có kiếm cớ chit chat lung tung đấy ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

theo bạn thì hành động của bạn có bị liệt vào dạng "TRÊU GÁI" hok ;;)

Back
Bên trên