Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fish of the week: mod Lê Sơn A1

Đúng rồi đó bạn. Bạn có ý kiến gì về tên của mình :-w

Đừng đùa, bạn rất popular mà ;)) Điển hình là fanclub Sơn M*** của bạn và hành động của bạn Thư hôm trước :)) Bạn nghĩ nếu mình mang 1 cái bơm đến trường thì mình có dc popular như bạn ko :))

=)) vụ nào thế :-/ hành động của tớ hôm nào mà bạn biết vậy :-SS

@mông: bạn nghĩ sao nếu thứu 2 mình chơi lại quả hôm thứ 7 ;))

đề nghị chú clarify chi tiết này hộ cái :-w
hỏi thêm: vs thể hình như chú, chắn 1 phát là hết nửa gôn, nhảy hết sức có khi slam dunk thoải mái, vậy lý do tại sao ko tham gia bóng đá bóng rổ j :-w

Clarification: thằng nào cũng có máu "..." trong người ;))
Còn mình thì yếu xìu, hôm trước mọi người để ý chạy 4 vòng mình chạy chậm nhất còn gì :"> Không đủ sức chơi thể thao đâu :-< Dạo này đang cố gắng tập luyện :-<

=)) vụ nào thế :-/ hành động của tớ hôm nào mà bạn biết vậy :-SS

@mông: bạn nghĩ sao nếu thứu 2 mình chơi lại quả hôm thứ 7 ;))

=)) Mình có kế hoạch riêng cho thứ 2 rồi ;))

Hỏi tiếp này:
1. Bạn có thói quen gì đặc biệt ko? (thậm chí là hơi khác ng` cũng đc);))
2. Bạn có cảm giác gì khi đc vao lớp anh và nhận đc tình cảm mến mộ của các bạn, đặc biệt là các bạn nữ;))
3. Bạn nghĩ sao nếu bây giờ có 1 bạn...nam dành tình cảm đặc biệt cho bạn=))
4. Bạn có cảm thấy hài lòng về dáng ng` của mình bây giờ không? Liệu có cần điều chỉnh gì ko:))

theo bạn thì hành động sang tận A1 hét Sơn mông của các bạn THƯ, GIA là có ý nghĩa j ??? ;)) xét thời gian gần đây, 2 bạn đều có những câu nói thể hiện tcảm của các bạn với bạn =)) :)) bạn có nx j về vđề này ;;) ;;)

Bạn có thấy hạnh phúc khi được nghe âm thanh quen thuộc của tớ và bạn Thư và bạn Hà ko >:d< =)) =))

Bạn nghĩ gì khi nhảy như ngựa hét "Hoạn Thư" trên hành lang tầng 4 khiến ai cũng phải ngoái nhìn ;)) bạn có nghĩ bạn Gia sẽ tủi thân không ;))

Tại sao tớ lại phải tủi thân =)) =)) 8-} CHo hỏi bạn Sơn học điệu nhảy độc chiêu đấy ở đâu thế =)) =))

Thay vì phát ra tiếng "cà rộc cà rộc" thì nó lại là "rầm rập rầm rập" =))

Bạn có thể dạy tớ đc không :)) tớ không có trình làm như nớ :))

liệu h` ra chơi ngày mai bạn có tiếp tục điệu nhảy "**** Thư " ko ;;)

Bạn cho tớ hỏi là sao bạn lại có thời gian ngồi del bài tớ mà lại không trả lời để mọi người ngóng nên mới phải spam :-<

Có phải cậu đang bận nhảy lò cò vừa vỗ tay ko =))

Hỏi tiếp này:
1. Bạn có thói quen gì đặc biệt ko? (thậm chí là hơi khác ng` cũng đc);))
2. Bạn có cảm giác gì khi đc vao lớp anh và nhận đc tình cảm mến mộ của các bạn, đặc biệt là các bạn nữ;))
3. Bạn nghĩ sao nếu bây giờ có 1 bạn...nam dành tình cảm đặc biệt cho bạn=))
4. Bạn có cảm thấy hài lòng về dáng ng` của mình bây giờ không? Liệu có cần điều chỉnh gì ko:))

1. Thói quen đặc biệt? Mình thích kiểm tra lốp xe đạp mỗi khi về nhà =))
  2. A li phê phê 8-}
  3. Còn tùy bạn... nam ấy có tình cảm lồng làn như thế nào =)) để mình có cách reject hợp lí ;))
  4. Cực kì không. Nhất là khi chạy 4 vòng của thầy Chiến. Mình béo và cực kì yếu. Vì vậy từ bây giờ chắc phải có kế hoạch tập luyện đúng đắn.

theo bạn thì hành động sang tận A1 hét Sơn mông của các bạn THƯ, GIA là có ý nghĩa j ??? ;)) xét thời gian gần đây, 2 bạn đều có những câu nói thể hiện tcảm của các bạn với bạn =)) :)) bạn có nx j về vđề này ;;) ;;)

Hành động ý nghĩa của các bạn ấy làm mình hết sức xao xuyến, mình đã phải trả ơn lại ngay còn gì =))=))

Bạn có thấy hạnh phúc khi được nghe âm thanh quen thuộc của tớ và bạn Thư và bạn Hà ko >:d< =)) =))

Có :x Hạnh phúc tới mức mai mình sẽ sang tận H2 hét "Gia(n) ơi tớ ... cậu" ;)) (... là cái gì thì tùy quý vị bạn đọc ;)))

Bạn nghĩ gì khi nhảy như ngựa hét "Hoạn Thư" trên hành lang tầng 4 khiến ai cũng phải ngoái nhìn ;)) bạn có nghĩ bạn Gia sẽ tủi thân không ;))

Yên tâm các bạn ấy chả tủi thân đâu :-j Mình hành động như vậy là đáng rồi còn gì ;))

Tại sao tớ lại phải tủi thân =)) =)) 8-} CHo hỏi bạn Sơn học điệu nhảy độc chiêu đấy ở đâu thế =)) =))

Điệu nhảy đấy là Lê Sơn original đấy =))

Thay vì phát ra tiếng "cà rộc cà rộc" thì nó lại là "rầm rập rầm rập" =))

Bạn có thể dạy tớ đc không :)) tớ không có trình làm như nớ :))

Bạn muốn thì mình hướng dẫn cho ;)) 50k một buổi =))

liệu h` ra chơi ngày mai bạn có tiếp tục điệu nhảy "**** Thư " ko ;;)

Còn tùy vào thái độ của bạn Thư ;))

Bạn cho tớ hỏi là sao bạn lại có thời gian ngồi del bài tớ mà lại không trả lời để mọi người ngóng nên mới phải spam :-<

Mình chỉ còn thời gian để del bài vì a) chị mình phải dùng máy và b) with more power comes more responsibility. Mình làm mod nên cũng phải chăm lo cho box chứ, chẳng lẽ để chị Thảo và bác Quý làm hết mọi việc? :">

Có phải cậu đang bận nhảy lò cò vừa vỗ tay ko =))

Ko :p Mình đang xem CNN. Cái vụ found kidnapped girl nghe điêu khó tả 8-} Nhưng cái vụ mất liên lạc với phóng viên bên đầu kia trong lúc đang nói về kidnapped girl mới gọi là classic =)) Cái show phải bị cắt ngay sau đó =))

Chỉnh sửa lần cuối:

giờ mới vô chém bạn Sơn thật tội lỗi quá :">
cho tớ hỏi mấy câu đơn giản thôi nhé:

-Cảm nghĩ của bạn thế nào khi hôm nay *bị lôi* vào A2 và được các bạn vỗ tay ủng hộ nhiệt tình? ;))

-Tại sao trước tấm thịnh tình của các bạn mà bạn đi ra ko nói câu nào thế >_<

-Hồi tớ xúi bạn nghe Taylor Swift bạn đã nghe chưa?

-Nếu nghe rồi thì đề nghị nêu cảm nghĩ :D

*nhẹ tay đấy chứ nhỉ :))*

giờ mới vô chém bạn Sơn thật tội lỗi quá :">
cho tớ hỏi mấy câu đơn giản thôi nhé:

-Cảm nghĩ của bạn thế nào khi hôm nay *bị lôi* vào A2 và được các bạn vỗ tay ủng hộ nhiệt tình? ;))

-Tại sao trước tấm thịnh tình của các bạn mà bạn đi ra ko nói câu nào thế >_<

-Hồi tớ xúi bạn nghe Taylor Swift bạn đã nghe chưa?

-Nếu nghe rồi thì đề nghị nêu cảm nghĩ :D

*nhẹ tay đấy chứ nhỉ :))*

1. 8-} Mọi người vỗ tay làm gì :"> Mình có gì đặc biệt đâu? Ngoại trừ màn [size=+2]"Hoạn Thư"[/size] take 2 :-"
  2. Mình không giỏi phát biểu trước đám đông :)) Ô nhưng mà mình vẫn nhiệt tình [size=+2]"Hoạn Thư"[/size] cho đến tận phút cuối còn gì :-"
  3. Ôi mình chưa nghe :"> Tiền net cao quá :"> Mấy bài của Taylor Swift cùng với cả Leopard update 10.5.8 được xếp vào "list những thứ cần sau khi đã có mạng trọn gói" :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn nghĩ sao về hành động tự dìm hàng mình ở trong topic galleries ?

Đấy k fải hành động tự dìm hàng, mà là show hàng =))
Bạn Mông nghĩ sao nếu hn có màn hét "Sơn Mông" ver.2?
Cho tớ hỏi bí quyết bạn tìm đâu ra lắm nội lực để có chất giọng "dày và khỏe" nthế ;))

câu hỏi của mình là...
trong balô của c có tất cả bn quyển sách quyển vở mà nó nặng thế >"<
à qên. cả cái bơm nữa. c mua ở đâu vậy. ấn tượg l' í :x :))

hỏi bạn Sơn tí. Htrc' íh, cả trường về hết r còn mỗi bạn với bạn Quý ở lại tâm sự j` vs nhau thế :))

tớ hỏi tí nào ;;) hnay lúc gửi xe tớ thấy bạn và bạn Thư A2 thì phải, đi với nhau, bạn Thư cầm bơm còn bạn thì cười rất tươi =)) bạn nghĩ sao khi sẽ có rất nhiều ng` cho là 2 bạn rất đẹp đôi :-j

Bạn nghĩ sao về hành động tự dìm hàng mình ở trong topic galleries ?

Mình nghĩ đến cái ảnh hết sức đáng yêu của bạn, cái mà giúp bạn được 10 điểm rep ấy ;))

Đấy k fải hành động tự dìm hàng, mà là show hàng =))
Bạn Mông nghĩ sao nếu hn có màn hét "Sơn Mông" ver.2?
Cho tớ hỏi bí quyết bạn tìm đâu ra lắm nội lực để có chất giọng "dày và khỏe" nthế ;))

Ồ làm luôn đi, mình phổ biến luôn nickname của bạn cho A2 :))
Nội lực đấy nằm ở kích cỡ của mình =))

câu hỏi của mình là...
trong balô của c có tất cả bn quyển sách quyển vở mà nó nặng thế >"<
à qên. cả cái bơm nữa. c mua ở đâu vậy. ấn tượg l' í :x :))

Trong ba lô mình có sách vở cho 3 môn + 1 môn thứ 4 khi mình muốn làm trước BTVN :D Riêng thứ 5 thì nhiều sách vở hơn nhiều, để học tin xong mình ngồi làm ;)

hỏi bạn Sơn tí. Htrc' íh, cả trường về hết r còn mỗi bạn với bạn Quý ở lại tâm sự j` vs nhau thế :))

Nó đang rủ tôi đi học thêm Lý với nó ấy mà :-j Và bàn tán về bạn Văn Quỳnh Anh nào ấy :-"

tớ hỏi tí nào ;;) hnay lúc gửi xe tớ thấy bạn và bạn Thư A2 thì phải, đi với nhau, bạn Thư cầm bơm còn bạn thì cười rất tươi =)) bạn nghĩ sao khi sẽ có rất nhiều ng` cho là 2 bạn rất đẹp đôi :-j

:-" Hỏi Thư ấy :-"

Back
Bên trên