Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fish of the week: Vũ Xuân Quý

Chà. Tên Long chèo thích gây sự sao >:/. Nói như vậy để cho vui =)) Chứ cho lên thớt 1 phát là bị ăn hành ngay :)). Đọc kỹ câu sau đê. Tớ mà edit = paint thì =))

Dạ quen nhau tại vì năm lớp 8 thì lớp em ngay cạnh lớp chị + em hay chạy sang chơi với ông Nhật Minh ạ :))

Fish of the week mà toàn nói nhảm thế này

sang tuần mới thì đề nghị cho sơn mông lên thớt đi

Ừ. Đúg đấy. Dạo này độ hot của bạn Môg đã lên đỉh điểm =)). Hôm nay theo thôg báo của phóg viên mật, đã có một bạn fan cuồg giơ biển " Sơn Mông" trog lúc lớp 10A1 đag tập thể dục để cổ vũ bạn Mông =)). Cũg thôg tin mật tiếp, thì đấy chíh là bạn Thư =))

:-< Thôi rồi mình chịu chết vậy :-<
Có câu hỏi gì cho mình thì nói luôn đi cũng được :-j

Bắt chước cái profile của bác Quý chứ nhỉ :D

Hò Văn Tẻn: Lê Sơn
Hiện cư trú ở: phòng 403 (thì phải :">) lớp 10A trường PTTH Chuyện HN-Ams :))
Sở thích: $$$$$$$$$$$$ $-) à và côm-pu-tà nữa :D
Idol: Steve Jobs - hồi trẻ đẹp trai lắm 8-> CEO của Apple. Tuy không phải là nhà IT đại tài (cái chức này là của Steve Wozniak :>) nhưng khả năng marketing, PR và design thì miễn chê :>
Ghét: "spending money", Steve Ballmer [-( - không phải Bill Gates nhé, Bill Gates là một thiên tài :D Từ khi lão Ballmer lên thì Microsoft mới xuống dốc không phanh. Tiếc là Bill Gates đã có tuổi, và thích làm từ thiện hơn :-< Steve Jobs cũng già rồi, thế là bây giờ nhân tài cứ rụng như sung chín thế có chán không :-<

Chém đê \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

đổi tên topic đi :D:D

mềnh xin đặt câu hỏi sau

1. bạn nghĩ sao về hành động hôm nay của mình?
2. mình đang định lập CLB những bạn trẻ hâm mộ SƠN MÔNG, bạn có tán thành không.
3. bạn nghĩ sao về việc con gái a2 ai cũng biết đến tên bạn + cái bơm yêu quý :D:D
4. sao da bạn trắng thế :( đùa, da bạn yêu vãi chưởng. bạn ăn gì mà da trắng thế :-SS mình thề mình mà búng là ra sữa đấy :-SS
5. bạn đã để ý đến bạn nào lớp bạn chưa. mình là mình thấy bạn hằng của mềnh cũng được lắm

mình xin hết ạ

Đâu. Sang bạn Mông r :-j
Mìh xin có câu hỏi cho bạn Mông:
1, Mấy ngày vừa rồi thiếu cái bơm yêu thươg của bạn, bạn có cảm giác gì?
2, Hôm nay 2 bạn nữ ngồi sau tớ đã bàn tán về 1 bạn luôn kè kè cái bơm bên mìh. Bạn nghĩ đó là ai? Và có cảm tưởg gì về sự popular của mìh ;))
3, Nếu có FC Sơn Mông, cho tớ làm manager được k ;;)

Re: Fish of the week: Lê Sơn

đổi tên topic đi :D:D

mềnh xin đặt câu hỏi sau

1. bạn nghĩ sao về hành động hôm nay của mình?
2. mình đang định lập CLB những bạn trẻ hâm mộ SƠN M***, bạn có tán thành không.
3. bạn nghĩ sao về việc con gái a2 ai cũng biết đến tên bạn + cái bơm yêu quý :D:D
4. sao da bạn trắng thế :( đùa, da bạn yêu vãi chưởng. bạn ăn gì mà da trắng thế :-SS mình thề mình mà búng là ra sữa đấy :-SS
5. bạn đã để ý đến bạn nào lớp bạn chưa. mình là mình thấy bạn hằng của mềnh cũng được lắm

mình xin hết ạ

1. Hành động của bạn hôm nay rất xứng đáng được "tặng thưởng" ;))
  2. Ô kê lập luôn đi, mỗi mem nộp cho mình 100k/tháng nhé =))
  3. Tự hào không phải thành viên invisible trong trường ;)
  4. Da mình trắng từ bé, lí do là vì lười chảy mỡ =))
  5. Chưa :-"

Đâu. Sang bạn M*** r :-j
Mìh xin có câu hỏi cho bạn M***:
1, Mấy ngày vừa rồi thiếu cái bơm yêu thươg của bạn, bạn có cảm giác gì?
2, Hôm nay 2 bạn nữ ngồi sau tớ đã bàn tán về 1 bạn luôn kè kè cái bơm bên mìh. Bạn nghĩ đó là ai? Và có cảm tưởg gì về sự popular của mìh ;))
3, Nếu có FC Sơn M***, cho tớ làm manager được k ;;)

1. Lo lắng, hụt hẫng =))
  2. Đã sang A2 phát nào đâu mà biết :-" Còn suy nghĩ của mình về sự popular mới có thì xem lại câu hỏi của Thư ;)
  3. Riêng Manager nộp 200k nhé =))

@Quý: tôi không để tên topic là "Dương Quý Phi" thì đừng có để nó là Sơn M*** :p:p:p

Và mình cũng sẽ rất là appreciate nếu các bạn tốp cái nickname Sơn M*** đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Fish of the week: Lê Sơn Mông

Xin hỏi bạn Mông : bạn thích gọi là Mông, Hugo hay nippon ??
Bạn có cảm giác thế nào khi được hôn và đi hôn ???
Bạn nghĩ mình có cần phải giảm cân ko??
Bạn có nghĩ là mình suy dinh dưỡng ko ( câu này hỏi 1 lần, nhưng kq hơi shock nên hỏi lại cho chắc !! )
Bạn có thấy tớ xinh ko?? ;;) :)) =))
Bạn thấy ny lý tưởng là như thế nào ??
Bạn có bạn thân mới chưa ??
Bạn có cần tớ gia sư Hóa cho ko ;;) :)) ??

Re: Fish of the week: Lê Sơn Mông

xin hỏi bạn Sơn là, cảm giác dc làm người đàn ông của tuần + 2 ngày bonus ntn ??? ;;)

1 câu hỏi nữa là bạn sẽ chọn mẫu người nào trong số những lựa chọn sau (phải chọn dey):
a/ xấu như ma chê quỷ hờn, gấp Huyền diệu độ trăm lần thôi :-j nhưng dc cái thông minh tài giỏi ;;)
b/ Xink xắn kute nhưng đầu óc thì rỗng tuếch
c/ 1 người hok có j nổi trội, 1 người bình thường như hàng tỷ người khác
d/ Xấu nhưng kết cấu đẹp =))

Và hãy nêu lý do nhé ;)

Re: Fish of the week: Lê Sơn A1

Xin hỏi bạn Mông : bạn thích gọi là Mông, Hugo hay nippon ??
Bạn có cảm giác thế nào khi được hôn và đi hôn ???
Bạn nghĩ mình có cần phải giảm cân ko??
Bạn có nghĩ là mình suy dinh dưỡng ko ( câu này hỏi 1 lần, nhưng kq hơi shock nên hỏi lại cho chắc !! )
Bạn có thấy tớ xinh ko?? ;;) :)) =))
Bạn thấy ny lý tưởng là như thế nào ??
Bạn có bạn thân mới chưa ??
Bạn có cần tớ gia sư Hóa cho ko ;;) :)) ??

1. Hugo nghe hay :D Nippon nghe được :D M*** thì không :|
  2. Một trải nghiệm không bao giờ quên được :-< :))
  3. Có. Nhưng không biết bao giờ mới giảm được :(
  4. =)) Có =))
  5. Không =)) (thực ra thì "hơi hơi" :p)
  6. NY lí tưởng là một người mà mình không bao giờ biết được :-"
  7. Bạn thân cũ còn chưa có :|
  8. Cực kì =)) Mình dốt Hóa lắm :">

xin hỏi bạn Sơn là, cảm giác dc làm người đàn ông của tuần + 2 ngày bonus ntn ??? ;;)

1 câu hỏi nữa là bạn sẽ chọn mẫu người nào trong số những lựa chọn sau (phải chọn dey):
a/ xấu như ma chê quỷ hờn, gấp Huyền diệu độ trăm lần thôi :-j nhưng dc cái thông minh tài giỏi ;;)
b/ Xink xắn kute nhưng đầu óc thì rỗng tuếch
c/ 1 người hok có j nổi trội, 1 người bình thường như hàng tỷ người khác
d/ Xấu nhưng kết cấu đẹp =))

Và hãy nêu lý do nhé ;)

1. Cảm giác của mình cũng na ná như ông Quý ấy :p
  2. Mình xin được chọn... c), vì thông minh quá cũng chẳng hay, xinh đẹp mà rỗng tuếch thì :-&, còn "kết cấu đẹp" thì không hiểu =))

Câu "kết cấu đẹp" là của cô Quyên =)). Bạn Long bắt chước =))
Thêm 1 số câu cho bạn Mông:
1, Bạn có thấy mìh cute k ;;)
2, Nếu bạn k thích tên Mông, mà cái tên đấy lại khiến bạn popular toàn trườg thì bạn có chấp nhận nó k ;))
3, Bạn sinh ngày nào? ( Tại vì tớ đã thất bại trog việc bảo CHèo gọi tớ là chị, nên đang hi vọng dụ dỗ được đứa khác :"> )

Mình là một fan cuồng nhiệt của bạn M*** ( và tất nhiên là cả cái bơm của bạn=))nên rất vui vì đc phỏng vấn bạn:
1) Vì sao bạn có cái tên là Sơn M***? (cái này mềnh vào sau nên ko biết) Liệu có phải vì mặt của bạn giống cái m*** ko? :))
2) Theo bạn phần lớn lí do bạn HOT như ngày hôm nay là gì? (khuôn mặt/ ngoại hình/ tính cách hay vì cai bơm của bạn =)) :-/
Tạm thời là thế đã, khi nào nghĩ ra mình sẽ hỏi tiếp:->

Câu "kết cấu đẹp" là của cô Quyên =)). Bạn Long bắt chước =))
Thêm 1 số câu cho bạn Mông:
1, Bạn có thấy mìh cute k ;;)
2, Nếu bạn k thích tên Mông, mà cái tên đấy lại khiến bạn popular toàn trườg thì bạn có chấp nhận nó k ;))
3, Bạn sinh ngày nào? ( Tại vì tớ đã thất bại trog việc bảo CHèo gọi tớ là chị, nên đang hi vọng dụ dỗ được đứa khác :"> )

1. Hoàn toàn không :) Hồi cấp 1 mình tự hào là một người không ai biết tới, cấp 2 thì khá khẩm hơn (trong lớp biết mình là ai :D) còn cấp 3 thì chưa vào trường đã... =))
  2. Vẫn không :p Không hề khoái cái nickname đấy :p
  3. 24/3/1994 :>

Mình là một fan cuồng nhiệt của bạn M*** ( và tất nhiên là cả cái bơm của bạn=))nên rất vui vì đc phỏng vấn bạn:
1) Vì sao bạn có cái tên là Sơn M***? (cái này mềnh vào sau nên ko biết) Liệu có phải vì mặt của bạn giống cái m*** ko? :))
2) Theo bạn phần lớn lí do bạn HOT như ngày hôm nay là gì? (khuôn mặt/ ngoại hình/ tính cách hay vì cai bơm của bạn =)) :-/
Tạm thời là thế đã, khi nào nghĩ ra mình sẽ hỏi tiếp:->

1. Mặt mình giống cái m*** hay ko mọi người tự nhận xét :-" Còn lí do thì đây này: http://img.skitch.com/20090829-kw7axie2sqqh8b8w45136x7833.jpg
  2. Cái bơm xe đạp + buổi offline + sự có mặt của mình trên HAO và tất nhiên là không phải vì khuôn mặt ugly đần độn hay ngoại hình phì nộn =)) :-<

nếu bạn dc tháck 1tr $ với ycầu là hôn tay Quý lần 2 thì bạn có đồng ý hok? tại sao ?

Hỏi bạn Hugo tiếp :D:D
Nếu tớ gia sư Hóa cho bạn, cậu sẽ trả công bao nhiêu đây :-"
Cậu ăn cái gì mà béo thế ( ôi tớ đang muốn tăng cân \:d/)
Cân nặng hiện h của cậu là bn
Mai một cậu định cưới bạn béo hay bạn gầy :x:)) :))
Ngôi nhà mơ ước của bạn làm = chất liệu gì ( để chắc chắn và an toàn cho người sống ở trong đấy :)))

Cho hỏi là 80kg của bạn đã dc bớt đi tí nào chưa? Kể từ sau mấy buổi học thêm? ;;)

nếu bạn dc tháck 1tr $ với ycầu là hôn tay Quý lần 2 thì bạn có đồng ý hok? tại sao ?

Cho 1tr$ đi thì mình làm ;)) =)) $-)

Hỏi bạn Hugo tiếp :D:D
Nếu tớ gia sư Hóa cho bạn, cậu sẽ trả công bao nhiêu đây :-"
Cậu ăn cái gì mà béo thế ( ôi tớ đang muốn tăng cân \:d/)
Cân nặng hiện h của cậu là bn
Mai một cậu định cưới bạn béo hay bạn gầy :x:)) :))
Ngôi nhà mơ ước của bạn làm = chất liệu gì ( để chắc chắn và an toàn cho người sống ở trong đấy :)))

1. Cái này nên bàn bạc trong phòng kín :-"
  2. Cơm :p
  3. 80 kg, nói rồi mà :p Shock ko :))
  4. Ai chả được :-j
  5. Nhựa dẻo =))

Bạn Sơn sau này định đặt tên con là gì ??
Bạn định sinh mấy đứa :))
Bạn thấy bạn Quý đẹp zai ko :))
Theo bạn ai nên là người lên thớt tiếp theo \:d/

Back
Bên trên