Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fish of the week: Lê Sơn A1

Cho hỏi là 80kg của bạn đã dc bớt đi tí nào chưa? Kể từ sau mấy buổi học thêm? ;;)

:-< Chưa. Mà tiếc hồi thằng này lên thớt mình không chém mạnh tay :))

Bạn Sơn sau này định đặt tên con là gì ??
Bạn định sinh mấy đứa :))
Bạn thấy bạn Quý đẹp zai ko :))
Theo bạn ai nên là người lên thớt tiếp theo \:d/

1. Khiếp chưa xong cấp 3 đã hỏi con cái :-ss
  2. 2 đứa, hợp kế hoạch hóa gia đình & hợp túi tiền :))
  3. Quý trông "như bao thằng con trai khác", gầy gầy, cao cao, mặt vừa vừa => không đặc biệt bằng mình với 80 kg =))
  4. Lên thớt tiếp theo? Thằng Long chèo >:) hoặc bạn Hoạn Thư ;)) Mình đề nghị ai bị cho lên thớt được quyền chỉ định người tiếp theo cho hợp lí >:) =))

ôi em zai Sơn lên thớt r` hả em;))
cho chị hỏi vài câu nhớ:">

1. Em Sơn cao bn, nặng bn:"> chị nhìn ava khá là ảo diệu ý:p
2. Hqa trog 1 lúc ngu xi chị jải sai hoá cho em, em có cx ntn=((
3. Sao em ko xuống lớp chị làm quen jao lưu 1 hôm:(
4. Em có chơi ( thích ) thể thao ko?
5. Em thấy làm mod ntn???;;)

Tạm thời chém em nhẹ tay thế thoy:-"

ôi em zai Sơn lên thớt r` hả em;))
cho chị hỏi vài câu nhớ:">

1. Em Sơn cao bn, nặng bn:"> chị nhìn ava khá là ảo diệu ý:p
2. Hqa trog 1 lúc ngu xi chị jải sai hoá cho em, em có cx ntn=((
3. Sao em ko xuống lớp chị làm quen jao lưu 1 hôm:(
4. Em có chơi ( thích ) thể thao ko?
5. Em thấy làm mod ntn???;;)

Tạm thời chém em nhẹ tay thế thoy:-"

1. Em cao tầm 1m7...mấy :"> Nặng... 80 kg =)) Mọi người đừng shock :> :))
  2. Sao đâu mà :-j Ai chẳng có lúc... 8-}
  3. :-/ Em chưa biết lớp chị ở đâu :"> Với lại một thân một mình xuống thì ngại lắm :">
  4. =)) Em biết chơi Mario Teaches Typing với cả Typer Shark khá lắm, tính là thể thao không ạ? =))
  5. Làm mod có mấy cái sao vàng quay qua quay lại trông đẹp :))

Chỉnh sửa lần cuối:

-bạn nghĩ gì khi bị gọi là mông?
-Bạn mang bơm đi có thấy bất tiện k :( tớ thì thấy nó vô cùng là lạ lẫm :))
-Bạn thấy thế nào khi bạn Gia đột nhiên hỏi những vấn đề liên quan đến con cái của bạn trong khi là stt bạn Gia tối nay là "fall in love" ;;)

-bạn nghĩ gì khi bị gọi là mông?
-Bạn mang bơm đi có thấy bất tiện k :( tớ thì thấy nó vô cùng là lạ lẫm :))
-Bạn thấy thế nào khi bạn Gia đột nhiên hỏi những vấn đề liên quan đến con cái của bạn trong khi là stt bạn Gia tối nay là "fall in love" ;;)

1. Mình thật sự không thích bị gọi là m*** :(
  2. Mang cái bơm đúng là có bất tiện, nhưng nó luôn có lợi khi xe mình hỏng săm. Hồi học ĐTĐ ở Mỹ Đình (ngoại trừ các khu dân cư sầm uất thì vắng ngoe vắng ngoắt vì là rìa Hà Nội) mình đã có dịp dắt xe 30' tìm chỗ sửa xe rồi. Từ sau vụ đấy mình quyết tâm làm sửa xe lưu động để ko vướng vào cái trường hợp oái oăm kia lần 2 :))
  3. ;)) Hỏi Gia ấy :-"

tình hình là bây h bạn đã học ams và mấy bác sửa xe ở giãng võ thì thừa mứa :-ss Với lại hỏng săm thì mỗi cái bơm nó k giải quyết đc vđề bạn ạ :-ss
- thế biệt danh ưa thích của bạn là gì =))
- Tại sao cái chữ kí của bạn lại là thế kia :D Mình thấy đấy giống 1 câu tự nhủ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

tình hình là bây h bạn đã học ams và mấy bác sửa xe ở giãng võ thì thừa mứa :-ss Với lại hỏng săm thì mỗi cái bơm nó k giải quyết đc vđề bạn ạ :-ss
- thế biệt danh ưa thích của bạn là gì =))
- Tại sao cái chữ kí của bạn lại là thế kia :D Mình thấy đấy giống 1 câu tự nhủ :))

Hỏng săm thì đúng là một mình cái bơm "không làm nên chuyện", nhưng bạn có để ý cái túi ni lông mình cầm kè kè theo cái bơm không? ;;) trong cái túi đó gồm 3 cái panh, một bộ vá săm, một cái đánh săm, 3 cái ('giun'? 'run'? hay là 'dun'?), keo dán cho cao su, v.v. khá là đầy đủ, bảo đảm vá tại chỗ được luôn ;)) Bình thường mình còn mang 1 cái chai nước đi nữa, cùng với cái hộp bút sắt của mình để xác định chỗ thủng, nhưng bây giờ ko dùng hộp bút đấy nữa, đang nghĩ phương án 2 :D

Biệt danh ưa thích của mình là... ko gì cả :p Cái "Hugo" của bạn Gia nghe cũng hay :D Nippon cũng được :p

Cái chữ kí của mình có nhiều nghĩa ;)

bạn sơn có suy nghĩ j khi 1 số bạn ;;) khi nhắc đến Sơn là => Thư và ngược lại ;;) liệu có phải là ..... hok ??? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đùa, hỏi có mấy câu mà bị các bạn í đặt nghi vấn rồi. Khổ quá :-j Tớ là vốn chỉ thấy các bạn béo béo rất dễ thương :x:)) Hỏi bạn Sơn tiếp :
-Tương lai bạn định đi làm gì ( đấu vật hay sumo) :))
-1 ngày bạn ăn mấy bát cơm ( cái này hỏi kĩ, đang định tăng cân mà) :))
- Bạn thấy bạn Thư ntn ;)) =))

Đùa, hỏi có mấy câu mà bị các bạn í đặt nghi vấn rồi. Khổ quá :-j Tớ là vốn chỉ thấy các bạn béo béo rất dễ thương :x:)) Hỏi bạn Sơn tiếp :
-Tương lai bạn định đi làm gì ( đấu vật hay sumo) :))
-1 ngày bạn ăn mấy bát cơm ( cái này hỏi kĩ, đang định tăng cân mà) :))
- Bạn thấy bạn Thư ntn ;)) =))

• Tương lai mình muốn làm a) trong ngành IT hoặc b) sumo wrestler =))
  • 1 ngày mình ăn 4 bát, 2 cho buổi trưa và 2 cho buổi chiều. Sáng mình ăn bánh mì hoặc không khí :))
  • Bạn Thư giống nhân vật Hoạn Thư quá mức :))

:O trời ơi bạn Sơn mang đồ nghề sửa xe theo kinh thế á :O :"]
1. Bạn hay đi về đường nào ? :"] nếu xe đạp mình đang đi bị tuột xích/ xịt lốp / blah blah blah thì bạn có sửa giúp mình đc k :"]
2.first impression của bạn về mình ;;) ngoài chinese-like =))
3.bạn nghĩ ntn về cviệc chiều chiều lấy/cất sổ ghi đầu bài ;;)
4. tuần tới mình nghỉ học thì b có sẵn sàng làm thư kí lớp k =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hỏng săm thì đúng là một mình cái bơm "không làm nên chuyện", nhưng bạn có để ý cái túi ni lông mình cầm kè kè theo cái bơm không? ;;) trong cái túi đó gồm 3 cái panh, một bộ vá săm, một cái đánh săm, 3 cái ('giun'? 'run'? hay là 'dun'?), keo dán cho cao su, v.v. khá là đầy đủ, bảo đảm vá tại chỗ được luôn ;)) Bình thường mình còn mang 1 cái chai nước đi nữa, cùng với cái hộp bút sắt của mình để xác định chỗ thủng, nhưng bây giờ ko dùng hộp bút đấy nữa, đang nghĩ phương án 2 :D

Biệt danh ưa thích của mình là... ko gì cả :p Cái "Hugo" của bạn Gia nghe cũng hay :D Nippon cũng được :p

Cái chữ kí của mình có nhiều nghĩa ;)

=.=''. Bạn đi làm nghề sửa xe đạp được đấy.Sao ma` mang đầy đủ thế.... =.=''.Con` nữa,dù sao gọi là Mông vẫn hay hơn. =))
Câu hỏi đây: Ấy thấy chất lượng con gái lớp mình thế nao`? :x Có ấn tượng đặc biệt về bạn nào k? Cho vai` comment về monitor Thủy? A` quên. cmment về chất lượng con trai lớp minh` nữa nha. >"<

:O trời ơi bạn Sơn mang đồ nghề sửa xe theo kinh thế á :O :"]
1. Bạn hay đi về đường nào ? :"] nếu xe đạp mình đang đi bị tuột xích/ xịt lốp / blah blah blah thì bạn có sửa giúp mình đc k :"]
2.first impression của bạn về mình ;;) ngoài chinese-like =))
3.bạn nghĩ ntn về cviệc chiều chiều lấy/cất sổ ghi đầu bài ;;)
4. tuần tới mình nghỉ học thì b có sẵn sàng làm thư kí lớp k =)) =))

1. Mình hay đi về đường Đê La Thành, hoặc một đường tắt song song với Đê Lâ Thành :p Nếu xe tuột xích thì sửa dễ không ấy mà, đặt một phần xích khớp với bánh răng, xoay lên một chút, đặt tiếp phần tiếp theo, v.v. nhưng càng ngày phải càng mạnh tay. Sau khi nó vừa thì đạp thử vài cái, nếu được thì... dzọt :)) Còn vá săm thì mình biết sơ sơ thôi, hay vá hỏng lắm :">
  2. Ngoài chinese-like thì mình chẳng thấy gì cả :-"
  3. Mình sẽ bị cô văn phòng kêu dài dài ;))
  4. Có có có, thôi bạn nghỉ luôn đi ;))

=.=''. Bạn đi làm nghề sửa xe đạp được đấy.Sao ma` mang đầy đủ thế.... =.=''.Con` nữa,dù sao gọi là Mông vẫn hay hơn. =))
Câu hỏi đây: Ấy thấy chất lượng con gái lớp mình thế nao`? :x Có ấn tượng đặc biệt về bạn nào k? Cho vai` comment về monitor Thủy? A` quên. cmment về chất lượng con trai lớp minh` nữa nha. >"<

^:)^ Gọi là m*** nghe dở hơi bỏ xừ :-<
Con gái lớp mình nhiều bạn năng động hoạt bát, nhiều bạn lại im lặng như tờ :D Nhưng phần lớn mình thấy đều dễ gần :D Có điều mọi người vẫn chia nhóm như vậy thì mấy đứa đánh lẻ như mình thì... :-<
Bạn Thủy hả? Uống hơi nhiều Red Bull :))
Con trai lớp mình thì còn tùy :-" Có vài đứa mình ít nói chuyện, còn mấy thằng ở góc mình ngồi thì rất là "..." ;))

Mình có 3 câu hỏi dành cho bạn:
1. Bạn có thể chia sẻ bí quyết để trở nên popular như bạn với mọi người dc ko? Độ hot của bạn đã đạt ngưỡng trên cả nước sôi rồi đó :))
2. Bạn có nghĩ là bạn đẹp trai ko :>
3. Với bộ đồ nghề: 1 cái bơm,3 cái panh, một bộ vá săm, một cái đánh săm, 3 cái ('giun'? 'run'? hay là 'dun'?), keo dán cho cao su, v.v., bạn có ý định khởi nghiệp bằng nghề sửa chữa xe đạp thuê hay ko :)) Mình đảm bảo là sẽ rất câu khách, nhất là với độ hot của bạn hiện nay :-j

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình có 3 câu hỏi dành cho bạn:
1. Bạn có thể chia sẻ bí quyết để trở nên popular như bạn với mọi người dc ko? Độ hot của bạn đã đạt ngưỡng trên cả nước sôi rồi đó :))
2. Bạn có nghĩ là bạn đẹp trai ko :>
3. Với bộ đồ nghề: 1 cái bơm,3 cái panh, một bộ vá săm, một cái đánh săm, 3 cái ('giun'? 'run'? hay là 'dun'?), keo dán cho cao su, v.v., bạn có ý định khởi nghiệp bằng nghề sửa chữa xe đạp thuê hay ko :)) Mình đảm bảo là sẽ rất câu khách, nhất là với độ hot của bạn hiện nay :-j

1. Mình popular hồi nào :-" Invisible thì đúng hơn :-" Mình thì lúc nào chả "hot", trời thì nóng bỏ xừ mà mình thì vốn to xác => chả hơn nước sôi ;))
  2. Không :))
  3. Trường mình có bạn nào cần sửa xe thì cứ contact mình, bảo đảm giá hữu nghị hơn nhiều so với mấy lão sửa xe ngoài hàng :)) Bảo đảm là mình ko chôm cái đinh ốc nào ;))

Ô mà bạn trùng tên với chị Thảo Dứa à? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Fish of the week: mod Lê Sơn A1

Đúng rồi đó bạn. Bạn có ý kiến gì về tên của mình :-w

Đừng đùa, bạn rất popular mà ;)) Điển hình là fanclub Sơn M*** của bạn và hành động của bạn Thư hôm trước :)) Bạn nghĩ nếu mình mang 1 cái bơm đến trường thì mình có dc popular như bạn ko :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Fish of the week: mod Lê Sơn A1

Đúng rồi đó bạn. Bạn có ý kiến gì về tên của mình :-w

Đừng đùa, bạn rất popular mà ;)) Điển hình là fanclub Sơn M*** của bạn và hành động của bạn Thư hôm trước :)) Bạn nghĩ nếu mình mang 1 cái bơm đến trường thì mình có dc popular như bạn ko :))

E hèm, ko chit chat rồi thêm một câu hỏi vào nhé ;)) Có gì vào cái Đại sảnh chém gió của thằng Quý ấy :D
Mình tò mò tên bạn vì hồi trước thấy Thư đề cập đến một bạn Thảo Suýt Dứa :))

Bạn cứ thử mang bơm đến xem, biết ngay kết quả ấy mà ;))

bạn :x
số đt b là j cho mình có khi ngày mai ngày kia mình nhờ b đèo về :x :") t` tùng nó hít le mình bỏ đi theo zai r :-< >"<

^:)^ Gọi là m*** nghe dở hơi bỏ xừ :-<
Con gái lớp mình nhiều bạn năng động hoạt bát, nhiều bạn lại im lặng như tờ :D Nhưng phần lớn mình thấy đều dễ gần :D Có điều mọi người vẫn chia nhóm như vậy thì mấy đứa đánh lẻ như mình thì... :-<
Bạn Thủy hả? Uống hơi nhiều Red Bull :))
Con trai lớp mình thì còn tùy :-" Có vài đứa mình ít nói chuyện, còn mấy thằng ở góc mình ngồi thì rất là "..." ;))

đề nghị chú clarify chi tiết này hộ cái :-w
hỏi thêm: vs thể hình như chú, chắn 1 phát là hết nửa gôn, nhảy hết sức có khi slam dunk thoải mái, vậy lý do tại sao ko tham gia bóng đá bóng rổ j :-w

Back
Bên trên