Du hoc Singapore

em tú này có vẻ nổi phết nhỉ :"> super spammer số bài 208 :)) cũng nhanh ra phết đấy :"> mà chú cứ bốc phét ít thôi :)) đọc ngứa cả mắt.

Mà bọn jnr mới sang thì ăn nói với senior cho cẩn thận.

Hơ em mới spm đc 2 ngày ạ ! :) Em lễ fép lắm anh yên tâm :) :"> em gặp anh chưa nhỉ?

Ai làm xầu mặt Junior :) em spm lấy bài thôi :) Với lại bên 2pic Hóa toàn đứa ít lên -> buồn :(

thì sang topic lớp tôi mah spam, miễn là đừng làm những trò thiếu văn hóa là được

móa , bọn trẻ con giờ kinh vãi tất cả những gì có thể vãi =.=
nhớ thời mình nghe kể chuyện Secondary bên Sing mà tai dỏng lên như nghe truyện cổ tích, chẹp chẹp =))

mấy chú JC với Sec cần gì phải xoắn chuyện visa =)) có bọn guarantor nó lo cho hết , ko việc gì phải ngợi cả ;))

mà cũng ghét, chỉ có hội JC mới đc vào med, còn từ VN thì có Gold IChO cũng pó =.= fi_ick =.=

nói chung là mấy nhóc 08-11 spam ít thôi :-w cái forum này muốn spam sang tán ngẫu mà nghịch :-w

Chào các bạn mãi mình mới được xét duyệt :D
Vào thread Anglo-Chinese mà spam nhé :D

Sao junior nhà mình chẳng thấy đâu thế này :((
Thất vọng [-(

mấy chú JC với Sec cần gì phải xoắn chuyện visa =)) có bọn guarantor nó lo cho hết , ko việc gì phải ngợi cả ;))

mà cũng ghét, chỉ có hội JC mới đc vào med, còn từ VN thì có Gold IChO cũng pó =.= fi_ick =.=

thế chú Hùng học cái gì mà phải lo chuyện visa? :-?
med là cái gì? mà chú hùng này đc gold icho à?

Chỉnh sửa lần cuối:
medicine :)) thằng cường gà thế :)) med ở NUS đừng nói foreigners :)) đến top students ở JC còn khó apply. haha IBDP 42/45 đ mới đc apply :)) nên em Hùng ko có j phải phân vân cả em ạ ^^

anh ơi, nếu học IP thì sau khi học hết sec4 không đươcj apply sang trường khác ạ :-s

----------

a Chào bạn Dương Thanh Ngọc Linh :))

đang Chem Engin roài, xoắn sang bọn Med làm khỉ gì =)) vào nhìn toàn một lũ trông điên điên =.=

mấy bác JC cứ từ từ =.=

Chem Engin ah, sau này ra rồi làm gì thế, khai sáng cho tớ cái :))
Hay anh em mình làm quả giống trong 21 rồi đi Harvard Med cũng được =)) NUS Med ko thích :D

buôn bán các loại nước, bao gồm nước lọc, nước ngọt, nước xyz ;))
:)) 21 thì vô đối rồi ;))

Heizzz... đâu đâu cũng thấy AC, buồn thế :( các junior SC của nhà mình bắn đâu hết rồi :(

đang Chem Engin roài, xoắn sang bọn Med làm khỉ gì =)) vào nhìn toàn một lũ trông điên điên =.=

mấy bác JC cứ từ từ =.=

từ từ cái gì?? anh ko hiểu ý chú. :-?

mà anh cũng thấy lạ, ở trên chú vừa mới viết ra vẻ ghen tị vì chỉ có jc mới vào đc med, bây h lại ra cái vẻ chửi bọn med điên.. thế tóm lại là chú thích med hay ko thích med? 8-}

với cả anh thấy chú có vẻ discriminate jc ở đây..toàn phát biểu jc thế này jc thế nọ..nếu mà chú đ học jc thì chú đừng có phát biểu linh tinh..học đ dễ như chú tưởng đâu..sống đ sướng như chú nghĩ đâu..

mà anh cũng đ hiểu chú lôi đâu ra cái khái niệm là ở singapore phải có visa..8-}

Back
Bên trên