Du hoc Singapore

em sợ chơi game bị bắt thì >:) sợ lắm, không dám, ah mà mọi người đỗ ACS rồi thì làm ơn sang topic ACS spam đi, ok ?

đây là 2pic AC còn j` :">
@ Quang: Cuối tuần được chơi mà :"> Với cả cũng fải học chứ Em sợ bị đuổi về lắm ;))

Vậy AC đâu? Cho link em spm tiếp :)) Đang rỗi hơi 6h fải đi học hóa rồi :| Học chả hiểu j` cả toàn cái trừu tượng :))

cai topic fia tren topic nay la Anglo Chinese day con gi nua, khong biet doc ah, hic, po' tay quá

Rồi rồi :)) Em spam nhanh quá kô để ý :"> Vì chơi cả khóa 08-11 nữa mà ;))

Đang bị virus kô dotA đc thì spm thôi Mai cài lại win em sẽ spm ít :)

Top 9 đấy, đừng đùa ;;). Mr Top9 sang đây có kinh nghiệm thi quý báu j thì bảo cho anh với :x

Anh Sơn ơi Bên đấy có lạnh lắm kô? mà em hỏi sang đấy có cần visa kô? Mình ở lâu mà :">

nguyên đẹp trai đã viết:
píp píp nhà cậu đấy tớ viết gì kệ píp nhà tớ chứ liên quan cái píp gì đến cậu tớ rảnh tớ làm píp gì kệ píp tớ chứ hahah cậu là bố tớ à
đổi đi , cậu là píp tớ à :))

Singapore mà lạnh đc thì...ko cần visa đâu, nó khắc làm thẻ cho mình bên này, nhưng có visa thì tốt, có gì senior còn vay :D

Mày sang 1 lần rồi còn ko biết ah, ở Singapore có 3 mùa là Hot, Hotter và Hottest =)). Còn VISA thì miễn đi, mấy cái giấy tờ đâu đến lượt mình phải lo :))

:| vậy à :) thế thì càng vui =)) mai fax cái hộ chiếu sang là xong :))

Theo mấy anh thì thế! à mà mày rút hồ sơ ra nữa hay sao ý! tao công chứng hết rồi :)) chắc cũng fải nộp hồ sơ chứ :)

Back
Bên trên