Du hoc Singapore

chậc :)) mình cũng không để ý lắm việc học JC bên này ;) mà em Quang sang thì học là học lại sec 3 chứ, đúng không ?
btw, em đi quảng cáo thế anh thấy thật là blah blah blah ;))

btw, sang năm các bác JC có bác nào định vào NUS chơi với anh chị em không ?

nhóc Minh nếu lên NUS với anh thì ;))

mấy vụ ASEAN với A star anh ko biết gì hết đâu :)

có mấy lần em đến NUS rồi :D nhưng mới vào mỗi mấy góc
cái campus chỗ Bukit Timah đẹp :D
nhưng cái chỗ nào mà thi SMO ấy, sao mà :-s bẩn bẩn :-s

mình không phải ASEAN A*Star gì hết :( thấy mọi ng` nói chuyện không hiểu gì cả :( đang tìm cách intergrate vào cộng đồng Việt bên này nhưng chưa được :)) thực ra là chả quen mấy ng` :(

em quang đã viết:
sắp tới thi rồi anh ạ , mà họ giới hạn tuổi , anh không thi được đâu, và cũng hết hạn nộp form rồi anh
sắp tới là khi nào, em add nick anh đi, em còn form ko, cứ cho anh anh thử ... :( khổ quá học vietnam vất vả quá :( năm rồi còn trượt polytechnique nữa chứ :( chứ cứ như em bây h sướng nhỉ.. trẻ mà còn sắp đi du học nữa :( chứ như anh bây h có ra cái j đâu :( điên cả đầu..

em Bích đã viết:
em Quang
thế cuối cùng là em có đỗ AC ko

Chào em :D , em dạo này khỏe không ... :( thôi đợi năm sau nữa anh thi lại đại học , mình vào đại học cùng nhau :( ( nếu mà anh lấy đc form thi anglo chinesse schoolll kia thì sẽ khác ... :( nên em QUANG giúp anh với

Chỉnh sửa lần cuối:
anh MINH (>:p) (HÂM) :p :x :)) em dạo này khỏe như voi í (>:p)
mà thôi cố xin form vào ACS anh ạ :x đi học Mr Thủy đi anh :x em có chị bạn là con mr Thủy :x có j em nhờ chị í bảo kê giảm phí tiền học cho

Chỉnh sửa lần cuối:
anh NGUYÊN NÀO :| ANH MINH :))em mê ngủ ah =))
uh đc anh cũng đang muốn đi học mr thủy , thấy bảo hay nhưng khó lắm :( ko biết anh có học đc ko nữa :(

Chỉnh sửa lần cuối:
phải biết học cách vượt qua gian nan thử thách chứ anh :x thầy Hiền mà, riêng học phí hơi đắt tí nhưng có em support rồi này ;)) em tin là em Quang ko chỉ sẵn sàng trả lời những câu hỏi ở đây đâu mà anh hỏi bài em í trên lớp cũng đc mà. nhờ em Quang nhờ :x đôi bạn cùng tiến :x

vừa mới vào site của ACS xong, thấy trường ngon phết :> e Quang còn thừa form ko cho a thử thi phát :D

sắp tới co 2 vụ cũng khá ngon la Anglo Chinese va Singapore Chinese thế mah mọi người cũng chẳng đả động gi` mấy nhỉ, em la em đánh giá rất cao AngloaChinese trong cách tuyển người và cơ sở vật chất cũng như là phong cách giảng dạy. Đây thức sự là một đích nhắm xứng đáng cho chúng ta đấy. ACS help the students become well-rounded people with the slogan :Scholar,Leader and International Citizen , ai thích thì ghé vô WEB cua ACS nhé, thực sự hay ho đấy, còn về vụ thầy Thủy va RV thì theo yk tôi nên học MR Thuy, nhung chi hoc 3 thang cuoi thoi, nhu the se economic va effective hon nhieu!!

www.acs.sch.edu.sg

=)) =)) =)) =)) =))
vê lồl
có 1 yếu tố anh nghĩ là em nên consider trc khi thi, ko sang rồi lại thấy tiếc: ở acs đi toilet ko có giấy chùi đâu =)) =))

@anh Nguyên và anh Minh: 2 anh đ*o nên lừa em nó thế =))

**** thằng Cường đấy :)) sang SA rỗi việc à :)) đang FYE ko có gì làm lên đây kiếm niềm vui thì chú vào phá >:p bao h m về?

@ Minh : SMO ?

Bukit Timah anh chưa lên bao giờ =)) lười với xa vãi chưởng :)

em muốn integrate vào thì có thể gia nhập cộng đồng VNC NUS hoặc VNNTU, nhưng mà VNCNUS thì nhiều hoạt động vui hơn + gần trung tâm, dễ đi lại hơn VNNTU ;))
địa điểm thì mò xuống campus kent ridge ý ;)

Minh e nó còn secondary nó ko chơi với hội Uni bên đấy đâu =)) secondary cũng có hội riêng, chỉ tại trường e nói là trường mới nên chưa được kết nạp :))
SMO là Singapore Maths Olympiad.
@Minh: năm sau trường e có lấy ai nữa không :)) thik thì có thể tham gia orientation cùng hội secondary nếu năm nay chúng nó chịu làm haha

phải biết học cách vượt qua gian nan thử thách chứ anh :x thầy Hiền mà, riêng học phí hơi đắt tí nhưng có em support rồi này ;)) em tin là em Quang ko chỉ sẵn sàng trả lời những câu hỏi ở đây đâu mà anh hỏi bài em í trên lớp cũng đc mà. nhờ em Quang nhờ :x đôi bạn cùng tiến :x

chắc chắn rồi chị hi` hi` :X :D

Ơ đây có ai năm tới đây apply NUS và NTU ko nhỉ :-??
Hi vọng đỗ :">Như anh Hùng, tấm gương :x

trường em minh là trường nào nhỉ? :D

hehe mà em Quang bao h thi thế :"> ah mà gvcn anh1 năm nay là ai hả em , thấy bảo nhiều con trai lắm ah =)) có bóng bánh j ko em

Giờ ko biết nên vào Poly hay cố gắng vào NTU đây :|
Cái bảng điểm của mình chỉ đáng xếp vào hạng Rubbish...khả năng trượt oạch ngay từ vòng short-listed là cái chắc...
Cứ tình hình này là ở nhà thi ĐH cho nó lành:-< chỉ trách mình quá ngu

anh chị ơi, em đỗ ACS rồi :D

----------

hix, đỗ top9 anh ạ ( hơi kiêu 1 tí :D) năm nay ACS lấy những 18 đứa , hic

Giờ ko biết nên vào Poly hay cố gắng vào NTU đây :|
Cái bảng điểm của mình chỉ đáng xếp vào hạng Rubbish...khả năng trượt oạch ngay từ vòng short-listed là cái chắc...
Cứ tình hình này là ở nhà thi ĐH cho nó lành:-< chỉ trách mình quá ngu
bạn Quang Huy còn cả 1 năm lớp 11 để phấn đấu cho bảng điểm cơ mà ;)):-j
Làm j bi quan thế ;))
Với cả trượt shortlist thì ta appeal ;))Tỉ lệ appeal thành công cao cực :)

đỗ acs i rồi ghi tên mình vào đâu anh minh cu ơi

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên