Du hoc Singapore

huh??? :)) mình quen nhau ko em :))

ghi tên mình vào đâu là vào đâu hả em :))

anh thì chắc chắn là ko biết em nhưng mà hồi em sang đó thấy mặt anh rồi, có phải anh là người nổi tiếng cầm đầu học sinh VN bên đấy đúng không hồi năm ngoái em sang có 1 hôm anh bị sạc vì tội ko đi ra ngoài tập trung khi đang tập dượt chữa cháy thì phải :eek:)
Trông mặt anh quen quen hình như là hồi em học cấp 1 thì nhà anh ở gần khu Phương Mai đúng ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em yêu quý cho anh biết tên tuổi địa chỉ sơ yếu lí lịch để hôm sang anh ôm hôn chào đón nào :x:X. Mà các chú hôm nào sang đấy?

@ e khuyến : phương mai là chỗ nào :)) anh cả đời chưa ở đấy và có lẽ sẽ ko ở đấy :))
mà anh có cầm đầu ai đâu hả em.. đầu chúng nó ở trên cổ chúng nó làm sao mà cầm đc, với cả có cầm thì cũng chỉ có 2 tay cầm đầu cùng lắm đc 2 đứa ... ?
mà sao có mỗi 2 đứa em lên đây thế, gọi hết chúng nó lên, a và em có list ko , cho anh cái list name đc ko. thnx thằng em trc :)

@ e khuyến : phương mai là chỗ nào :)) anh cả đời chưa ở đấy và có lẽ sẽ ko ở đấy :))
mà anh có cầm đầu ai đâu hả em.. đầu chúng nó ở trên cổ chúng nó làm sao mà cầm đc, với cả có cầm thì cũng chỉ có 2 tay cầm đầu cùng lắm đc 2 đứa ... ?
mà sao có mỗi 2 đứa em lên đây thế, gọi hết chúng nó lên, a và em có list ko , cho anh cái list name đc ko. thnx thằng em trc :)

list thì có nhưng mà nhiều người không sử dụng mạng hoặc là vào HAO bao giờ thì phải anh ạ. Giai thoại về anh nhiều vô kể :eek:
còn cái Phương Mai kia chắc em lộn rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
có e k11 k12 nào cho a PL xem cái này rồi thì giơ tay lên nào :))
hay là bạn ý có acc HAO mà mình ko biết nhờ :-? Hnay được bạn ý nhắn cho cái tin thật là vl =))
@PL nếu có ở HAO: píp píp nhà cậu đấy :> tớ viết gì kệ píp nhà tớ chứ :> liên quan cái píp gì đến cậu :)) tớ rảnh tớ làm píp gì kệ píp tớ chứ hahah cậu là píp tớ à :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hiện giơ bên topic ACS đã có list ( em type chứ ai :>) ai quan tâm thì sang xem nhé , thấy được tks cho cái

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Sơn này, private info của Đô mày ném lên open topic thế này coi chừng nó bị khủng bố tin nhắn đấy...mà hỏi Đô làm gì hả em, sang đây vào hall 4 với đô khắc biết :)
edit: ko còn hp của đô nữa rồi, ai cần pm riêng

Chỉnh sửa lần cuối:
@ ANh Sơn: Anh em biết nhau rồi nhỉ
@ Khuyến: Top 9 clmm :)) Số 51 gọi thứ 9 thôi =))

mày chẳng biết gi`, 9 thằng đầu tiên được gọi vào la top đầu , >:)

Thằng Khuyến ăn rùa thôi! Ngu bm ra =)) Đừng vênh :)) Anh cho chú biết MAi lên anh 1 nghịch

Back
Bên trên