Du hoc Singapore

Ồh ồh.. chào mọi người :)
@MG: em chuẩn bị đi học đây lol

*sighs*
Mòn mỏi chờ đợi junior =P
^
|
|
Spam :))

Ồ mình ko biết có cái topic ntn :))
Từ đoạn đầu đến trang 75 76 toàn khóa 11 trở xuống spam :))
Theo nguyện vọng snr Đức :>

thằng Sơn này, private info của Đô mày ném lên open topic thế này coi chừng nó bị khủng bố tin nhắn đấy...mà hỏi Đô làm gì hả em, sang đây vào hall 4 với đô khắc biết :)
edit: ko còn hp của đô nữa rồi, ai cần pm riêng

Học prep hơi thừa cơm tí :"> Để ý thấy anh Già nói câu này xong sang đến đây Đăng Quang vào hall 4 thật =)) CÒn đc chị Kwee chấm từ đầu cơ =))

Đăng Quang vào hall 4 thật CÒn đc chị Kwee chấm từ đầu cơ

trông mũm mĩm giống mình con Kwee chọn là đúng rồi ;)), giống kiểu Đức Anh năm ngoái ý :)) =))
còn thằng Đỗ Minh vào hall đấy chắc để cho con kia bồi dưỡng cho lớn :)) :">

Ờ đúng mà :)) hôm trc Ngọc Minh bị Kwee gọi xuống phòng, tưởng là mắng tội chơi game, hóa ra cho 1 giỏ hoa quả bảo đem về bồi dưỡng =)) cái jj mà ' Mày rất gầy, phải ăn thêm vào =)) '

NJC + Raf có kq r, ai có thông tin j ko ;)) có bạn nữ NJ nào trông được mắt ko =))

Raf thì biết tên tuổi lớp trg hết rồi, còn đang add nick giả dạng làm '1 bạn trẻ đang tha thiết đi du học muốn học hỏi kinh nghiệm' đề mà vào la liếm 2 bạn dai Raf cơ =))

chết e sơn đổ đốn quá =; ACSian mà phải đi la liếm raffle àh =;
mà e học IHS bài conflict chưa vậy :-j

vầng chưa biết ai hơn ai đâu cậu trẻ Bk =,= nghĩ ac của chúng ta là cái j ? thứ 3 thôi ạ =,= chưa là cái j đâu ạ =,=

có ai học SIM bên nài ko cho làm wen cái nhểy...đang thiếu bạn trầm trọng... =.=

chị ới topic này so far thấy toàn spam của lũ học secondary + JC thôi :|

snr Minh : đúng =,= nhưng đang kể chuyện xôm tụ thì cậu ý soi soi vớ vẩn :-s buồn thảm lắm :( làm mình cụt hết cả hứng =,= thành ra ta cũng nhảm nhí lại =))

Back
Bên trên