Du hoc Singapore

Bùi Thanh Tùng đã viết:
THì anh nói rồi còn gì? RI/RGS: Trưng Vương, NJC thì nó tự tuyển, đặt 1 phòng ở ks rồi thi thôi (theo như ông phụ trách trường anh hồi trước bảo thế nhưng kô rõ sau vụ bị MOE xử lí thì nó tuyển kiểu gì)..SCGS chưa nghe thấy tuyển school based bao giờ. IJ (TP) và SJI chỉ tuyển ở HCM
chẳng phải đâu ạ :)) cái trg NJC này nó bảo là tuyển TV GV blah blah, và ko tuyển ams 8-}
nhưng tất nhiên là quen biết thì cũng móc đc form, ví dụ trong mấy đứa đỗ năm nay có 1 thằng 9D ams :D
mà cái chuyện nó tuyển j chẳng wan trọng đâu ạ :D như chú bé Nguyennie LTV vẫn thi ầm ầm :>

con này láo :D chú bé nào hả muốn ăn đòn không ;;)
Anh lúc đấy lấy form là theo Tổng Hợp mà :D có khi trong hồ sơ bên này nó cũng ghi mình TH thì bỏ mother =))

Các anh ơi! cho em hỏi 10 người là trên cả nước hay là chỉ HN đã 10 người?

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Minh Cu: hehe, anh mày trước là RI thì tất nhiên là để thế rồi:p..

chú Nguyên:)) :))
anh cũng muốn ăn ... hả :)) h chú bé Tùng ở ACJ rồi , đổi signature
@Hiếu : 10 người miền Bắc thôi ku ạ :))

Không rõ bây giờ xin form có chưa? Tao chưa thấy biển quảng cáo! Cứ xông thẳng vào phòng thấy Điện ah?

Xông vào phòng thầy Điện á? Nhưng để nhận form trường nào?

xem ở tiền sảnh ý, bao h có thông báo thì vào lấy! Nhưng như năm ngoái thì form ở ams chỉ có trước khi thi 1 tuần thôi nên các em/bạn ko phải vội j` đâu. Yên tâm vào năm học chắc chắn có :D

Sao thằng bé Nguyên bảo tớ là phải tìm từ bây giờ.
ID của ấy là gì? hehe

ai biết ams thế nào được , ngày xưa tao có lấy form ở ams đâu .... Với lại mày tìm sớm thì chắc chắn hơn, đến lúc muộn quá đêk có form thì sao ??

em có nên thi ko nhỉ :-? đang cân nhắc :-? /:)
mà chắc chẳng đỗ đâu :)) ;;) :">

Ở Ams năm ngoái có form trước 1 tháng. Mặc dù sau có đổi, nhưng đăng kí form cũ vẫn được thi.

Còn được hay không thì tùy. Năm ngoái có 1 đứa lớp 9 đỗ ACS đấy.

Còn mỗi 2 tháng để học! chắc là ở VN gap year roài! cái số nó khổ!

em Na nhiệt tình wa' nhỉ ....
có những ng như em thì mình cầm chắc về we chăn vịt rùi |-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên