Du hoc Singapore

Mày ngu rồi con ạ 8-X: thằng Mỡ Lợn đè mày ra, thằng Tèo giữ chân , còn tao thì >:) >:) >:)
mày nghĩ mình mày chống đc 3 thằng à

Thế mày nghĩ là tao 1 chọi 3 ah? Còn thằng Trống với thằng Minh nữa
Mà còn cả hội VN ở đây nữa, mày có muốn bị lột sạch ko?>:) >:) >:)
(Lần này ko có chuyện a Hải bị đẩy ra đâu)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bik: thế nào, tờ đề dùng đc ko cô Bik? photo thứ 2 đưa cái Thủy giả tớ nhớ. :X Ngồi ngắm càng thấy anh zai cute :X
Lại thứ 2, chuẩn bị đón chờ ôm ấp em 6 1 tiết Anh X-(
@Nguyên ka: vừa qua blog anh đọc, có cái video clip piano bài Tonghua ý, ai đánh thế anh? Có bản nhạc ko em xin. Dạo này cuồng piano rồi8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mày nghĩ là tao 1 chọi 3 ah? Còn thằng Trống với thằng Minh nữa
Mà còn cả hội VN ở đây nữa, mày có muốn bị lột sạch ko?>:) >:) >:)
(Lần này ko có chuyện a Hải bị đẩy ra đâu)

1. Ko chơi gay
2. Sinh nhật hết lâu rồi nhé, nên bây giờ có lột thì cũng vì lí do là " THÍCH THÌ LỘT THÔI " vì vậy , mày cũng cẩn thận đi con >:) mày cũng không thoát khỏi lưới zời đâu ^^

thnx anh nhưng mà thôi, em kiếm đc rồi, bài đấy trông lằng nhằng móc đủ các thể loại mà cũng ko khó lắm nhỉ
Mà anh đánh hay thế :X:X:X

từ từ mà của a chỉ la sound thôi, video clip có khi là bản gốc đấy em =))

ack, bó **** rồi. À mà này, nếu anh biết bài đấy, cái Tạ nó có hỏi j nhờ đừng có help nhớ. tụi em đang thi, ko chơi gian :)):)):))
Hôm nào tập xong bảo con em thu cho phát rồi up hố hố

tuy là hứng thú nhưng mà mấy anh í thik lột $$ lắm đấy :))
thx bạn Chuối, hình như là đề bọn sing nó ko giống thế này đâu, các cậu có làm đề trên chỗ ông Thủy ko? vứt cho tớ mấy tờ IQ :(( hix hix
lo nhất essay.

1. Ko chơi gay
2. Sinh nhật hết lâu rồi nhé, nên bây giờ có lột thì cũng vì lí do là " THÍCH THÌ LỘT THÔI " vì vậy , mày cũng cẩn thận đi con >:) mày cũng không thoát khỏi lưới zời đâu ^^

Kể cả thích thì lột thì cũng bắt đầu ở những thằng chưa làm thủ tục bước sang tuổi mới nhá con giai. Nói chung la lưới trời lồng lộng, có trốn tránh cũng vô ích0:) <):)
À mà đi EL có gì vui ko con?

Đề nghị mọi người ko post những chuyện l** ở trên diễn đàn như thế chứ.
Có gì tối ra track mà nói chuyện, mang máy ảnh theo cho có vật chứng đàng hoàng.:D
P.S ảnh hôm trước chụp có ai up lên đi 8->

Thằng Sơn toàn nói chuyện linh tinh trên diễn đàn, đề nghị thôi đi nhé. Dạo này 'máu' quá đấy, chắc công ty xi măng BS dạo này phát đạt quá hả?:D
Lại còn thằng Minh nữa, toàn nói nhảm. Xem đến tháng 4 mày còn cười được không? >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
còn cái loại mỡ lợn kia xía vô vào chuyện của bọn tao làm gi?
Năm nay Đinh Hợi, cả nhà làm thịt lợn đê, thằng này chắc nó hồi phục lại cân nặng rồi
>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
:mad:) :mad:) :mad:) Đúng rồi đúng rồi năm con lợn phải làm thịt lợn :mad:) :mad:) :mad:)
Người ta gọi là Naked Pig

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy đứa spam vừa thôi, không thì không ai hứng thú vào đây đọc nữa.

Khổ thân, đã bảo rồi ko nghe, người khác vào đọc cái topic Du học Singapore tưởng j béo bở, ai dè toàn thấy "lợn", "bỉm" với "lột" :))
@Bik: iq test thì khó j, lên google search IQ test ra cả đống
@Dog ghẻ: ấy cũng chả đang spam còn j?
Chán nhỉ, vẫn chưa thấy bạn tớ lên HAO

Chỉnh sửa lần cuối:
nope. >__< hùi đầu tháng 9 tớ search đc 1 trang y hệt cái bài thi iq của nó luôn. bi h muốn tìm lại cái web đó mà khó wa'. hình như tớ thấy ông Thủy có

Các em nghe anh Phong nói rồi đấy, có chuyện bài vở j thì hỏi thôi, còn bớt bớt mấy cái nhảm nhí kia đi, nói thì cũng phải có chừng mực, đừng để người khác vào đọc người ta ngao ngán :)
@ Mai : em vẫn đi được chủ nhất tới chứ huh ;)) có gắng lên :-" rồi anh lại sang thăm ;))

Thôi được, nói chuyện nghiêm túc nhé
Kiểm tra IQ tớ thấy chả khác mấy cái câu ở đường lên đỉnh olympia đung ko? Cái hồi tớ làm test là y hệt.
Thế bên SCGS tại sao lại phải học English? Term one đã có điểm chưa? Chị Mai học IP hay Express?
Anh Phong ở bên JC thế nào rồi?
(Một loạt câu hỏi phủ đầu)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên