Du hoc Singapore

Ờ mà các bạn bao h về nhỉ, mà ko thấy ai lởn vởn ở trường tớ còn lì xì
Khổ, còn nợ bạn Sơn với bạn Dog ghẻ tiền cát sê ;((

à mà em hỏi, trong số huynh tỉ ở đây có ai học đại học chưa?

Mọi người ơi cho em hỏi cái ạ. Năm nay em muốn apply sang SMU.Co ai bit' ji` hông chỉ bảo cái ạ.!!! Em phải gửi ji` kèm theo application form???

@Nguyên ka: ko , up lên đi, em xem với, định ăn mảnh với nhau à? :(:)(:)((
@chị Kiều anh: hình như phải send thêm 1 bài luận jj hay sao chị ạ, để em hỏi thêm chị em đã

KHổ thân Mai e :)) cố gắng đi :-" đợi vài hôm nữa là March Hol rồi, up 1 thể :))

thích quá , thích quá , :D khổ thân em mai :)) hourly report , lí ra hôm đấy đi luôn ... đằng nào chả bị :|

Xin chao cac anh chi va cac ban. Hom nay post bai dau tien. Thi term 1 xong rat vat va, nhung cung sap den ki nghi rui :D . Em de nghi moi nguoi bat dau post cac kinh nghiem thi cho term 2 8-X:

bạn nè là bạn nào? :-/ em no' ko biết ;)) :))
Mà em hỏi, châu Âu có học bổng cao nhất là bao nhiêu? có loại 100% ko?

ak, chú đô nói đểu anh đấy ah [-x hừm, march holiday đi chơi ko ?

@ Đminh : hừm , em muốn hỏi j thì cứ hỏi , chứ cứ bảo viết kinh nghiệm chung chung thì ai mà nói đc :| tóm lại có vấn đề j thì hỏi , các anh sẽ cố gắng trả lời , chứ bảo bọn anh kể kinh nghiệm thì khó lắm. thế đã nhưa

Em $ láo quá, dám nói anh Minh ku thế à, để anh ấy đỏ mặt thế đấy :))
Topic đặt là Du học Singapore chứ đâu phải Kinh nghiệm du học Singapore, nói về j chả đc.
Bảo cuối tháng 2 này mới bạn thi sing mà chả thấy động tĩnh j, im phăng phắc chả đứa nào biết bao h thi mới lạ
@Bik: tớ đã mượn cho ấy xong 2 tờ đề Sing, mai tớ đưa cho cái Thúy cho ấy :D

Back
Bên trên