Du hoc Singapore

Khổ thân, Bik ơi, trêu chứ có j đâu, mình ko có thì ai làm j đc. Hic hic, he he, ặc ặc :)) :)) (Hiệp gà còn thiếu hớ hớ với hố hố nữa :)) )
Mọi người Happy new year
Lâu lắm mới thấy Cường huynh

Đô dạo này ở voi Tim Lim thế nào rồi?
Hôm nay vừa gặp nhau o nhà cô Hằng xong, bon nó đang chửi cậu đấy
Tớ còn nghe một tin đồn độc ác từ 1 thằng rằng Đô cóc coi Tạ Trang ra gì nữa rồi, có thật thế ko nhỉ? :D
Ah, còn thằng Mỡ Lợn, từ lúc về Tết đến giờ toàn thấy offline
Lại làm chuyện gì mờ ám rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi ng ăn Tết zui zẻ ko? :D bao h có ảnh up lên nha :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bỉm Sơn: toàn tin đồn vớ vẩn, cá với ấy là bạn Đần vẫn còn lởn vởn bạn Tạ lắm :))
Mà này, Mỡ Lợn là Ngọc Hưng hả? Dám bảo bạn tớ thế đấy. Uh mà công nhận ko thấy mặt mũi đâu missing đâu rồi ý
Khổ thân huynh để tỉ muội bên đấy ko đc lì xì nhỉ ;)) ;)) :)) =))
@Bik: lần đầu thấy chị bik để ảnh toàn thân ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
^:)^ ặc ặc, thì hùi trc nhà ko có máy ảnh, ko có đt, bi h có thì mới chụp chứ sao ^:)^ tốt nhất chị Chuối tha cho em đi ^:)^
p/s: mọi ng đừng bàn luận chuyện dodo nữa. Chuyện tc private mà cứ lôi ra nói này nọ trên public ko hay đâu

Ờ thì chị đã làm j Bik muội đâu, chỉ khen thôi mà.
Có ai biết trường SHA bang Kentucky ở Mỹ ko? Vừa mới chat với bà chị xong, bà ý gợi ý apply vào trường này, lưu ý là trường nữ sinh. Với cả chị ý quảng cáo là có thể nó cho học bổng 80% nữa

A Minh ku độ này Dota thế nào rồi? Thắng dc e thì e cho bánh chưng :D
Mỡ lợn là thằng Anh Đức, nhưng lúc về nó bảo đã sút 7 kg nên giờ gọi là mỡ bò
B-) :))
Ngọc Anh mà thi dc Nanyang thì sang với bọn này cho nó vui nhà vui cửa
sang Mỹ sớm ko hay lắm đâu ---> xa lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Sơn: Đã bảo đợt này tớ ko thi mà, mà sang bên đấy, lại bị bọn ấy rủ rê vào con đg` Dota thì chết tớ à
Với cả chị tớ bảo, trg` đấy apply là đc cho nên đang nghĩ. Theo tình hình, thì cả nhà đang khuyến khích con gái cấp 3 đừng thi vào Ams :(:)(:)((
Mà qua Tết có ai sụt cân ko, tớ giảm 1,5 kg nè, trình, vì cái tội , chán ăn :))
P.S: Bỉm Sơn sinh nhật ngày bao nhiêu?

Chỉnh sửa lần cuối:
tháng 3 march holiday đi chơi tiếp , đầu tiên đi iceskate sau đó đi ăn trưa , và sau đó đi ra ecp chơi patin. có thể có bbq ^^ :p

Back
Bên trên