Du hoc Singapore

Lâu lắm mới gặp mọi người. Sắp Valentine rồi, chúc mọi người, chưa có người iu sẽ có người iu, có rồi thì sẽ tốt đẹp với nhau, trg` hợp used to thì mãi used to :))
@Chị Mai: có j chị hỏi hẳn bạn ý, chứ chị cứ ạ ờ thì cũng chả ai biết đâu, del rồi mà. Mà mặt bạn Đô chị nhớ ra chưa? Bà chị.... phải gọi là j nhỉ, cẩn thận ko thành dại trai đấy. À, chuyển lời chúc mừng Valentine của mình cho bạn Ngọc với bạn mít chị nhớ. mà đặc biệt cái ngọc dạo này phớt lờ bạn bè lắm, mình comment cho nó, nó thì bỏ rơi mình
Đây là topic du học sing nhỉ, thế mà bây h nó thành j rồi ko biết. Hic, hồi đầu mình cũng chủ trương ko câu bài, h thì theo huynh tỉ Anh cúc Sơn với SCGS(yêu cầu chị mai đặt tên mới cho trg` này đi), câu bài liên tục. Chết chết [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Topic này cần phải làm cho trong sạch không nên để mọi người câu bài như thế mất uy tín
Bây giờ đang là kì thi term 1 nên em nghĩ mọi người nên bàn chuyện thi cử và chia sẻ kinh nghiệm ôn thi ( làm sao để những junior như chúng em làm bài thi cho tốt ) vì tương lai tươi sáng của đất nước việt nam , nâng cao hình ảnh người mình trong con mắt các bạn nước ngoài 8-> <:p và giúp chúng em có đc 1 cái tết đầu tien xa nhà vui vẻ hơn
thx các anh các chị :D

acac, dodo vui tính zữ. =)) ;)) chẳng bít có thực hiện đc ko. thôi ủng hộ bạn hiền fát. :))
btw, chúc mọi ng thi tốt nha :X

Em chào các vị đại ca đại tỉ.
Lần đầu tiên lên viết trên trang này( mặc dù đã có nhiều năm nghiền ngẫm cái hay cái đẹp trong văn chương các vị tiền bối để biết được cách câu bài) nên có gì sơ suất xin các vị bỏ quá cho.
Em đồng ý là cần làm trong sạch cái topic này. Việc học là quan trọng nhất, là ưu tiên hàng đầu. Nhưng mà như thằng đô thì ghê quá, cái gì cũng phải có giới hạn chứ.Anh em chơi hoài mà vẫn thi được đó thôi.
Nghe bác đô nói cứ như Minh ku đại ca vậy, chán quá. Mà dân acs ai lại đi lấy khẩu hiệu của raflles bao giờ. Không có chút sáng tạo nào cả.
Chúc mọi ngươì đón tết vui vẻ!!!!!!!!!!!!

yeah, take it seriously
ặc, thi xong language art voi bio rồi thì cần gì phải lo thế nữa hả Đô?
anyway, vẫn còn cái IHS essay khá xương đấy
thôi thì ủng hộ ý kiến của bạn Đô vậy
À, dạo này ở với Thiên Lý Kim Sinh đạo nhân thế nào rồi?
có còn quý lão ấy nữa ko đấy?
(câu bài lộ quá?

Em chào các vị đại ca đại tỉ.
Lần đầu tiên lên viết trên trang này( mặc dù đã có nhiều năm nghiền ngẫm cái hay cái đẹp trong văn chương các vị tiền bối để biết được cách câu bài) nên có gì sơ suất xin các vị bỏ quá cho.
Em đồng ý là cần làm trong sạch cái topic này. Việc học là quan trọng nhất, là ưu tiên hàng đầu. Nhưng mà như thằng đô thì ghê quá, cái gì cũng phải có giới hạn chứ.Anh em chơi hoài mà vẫn thi được đó thôi.
Nghe bác đô nói cứ như Minh ku đại ca vậy, chán quá. Mà dân acs ai lại đi lấy khẩu hiệu của raflles bao giờ. Không có chút sáng tạo nào cả.
Chúc mọi ngươì đón tết vui vẻ!!!!!!!!!!!!

(Câu bài, tập 2)
Thằng Mỡ lợn câu bài cái kiểu này thì đúng là ko thẻ chấp nhận dc(còn skillful hơn cả mình)8-X:
Anh Minh ku mà nhìn thấy bài thằng Đô lại chả bất tỉnh luôn (vì quá ư là serious trong khi a Minh ku lại rất là ham chơi)
Thôi Đô gà gà cứ cố gắng nhé :D =))

Topic này cần phải làm cho trong sạch không nên để mọi người câu bài như thế mất uy tín
Bây giờ đang là kì thi term 1 nên em nghĩ mọi người nên bàn chuyện thi cử và chia sẻ kinh nghiệm ôn thi ( làm sao để những junior như chúng em làm bài thi cho tốt ) vì tương lai tươi sáng của đất nước việt nam , nâng cao hình ảnh người mình trong con mắt các bạn nước ngoài 8-> <:p và giúp chúng em có đc 1 cái tết đầu tien xa nhà vui vẻ hơn
thx các anh các chị :D

đơn giản thôi em, bàn thì sang gõ cửa phòng anh , anh chỉ cho, còn forum là cầu nối đất nc con người vietnam và đất nước con người việt nam ... ở sing :D nên có các câu truyện phiếm giúp cho giảm căng thẳng đầu óc sau những h học (chơi dota) căng thẳng ...

haha :)) okay , nhưng mà nói thật , bàn chuyện đấy ở đây như kiểu khoe khoang í :-< có j vui đâu
@ mọi người ở sing : thứ 7 đi ăn tât niên ở Marina Bay 12$ 1 người .

:)) =)) =)) Ko nhầm thì topic này mình lập nhỉ :)) Chúng ta bắt đầu câu bài từ khi nào nhỉ? Hình như là từ khi biết tin thi về SCGS với ACS. Chúng ta đã cố gắng ko câu, chúng ta đã cố gắng ko nói về cái lăng nhăng, nhưng chúng ta càng cố gắng, thì lại càng muốn câu .
Chuyện câu bài này anh Minh "thiếu hiệp" đầu têu nhớ.
Hôm nay là 14/2
Hôm qua mấy bạn dự định thi Sing đã xong xuối hết form phiếc rồi, h là đếm từng ngày đến hôm thi

Anh Minh ku toi nay Dota ko?(mang giao vien, ar)
Anh em minh di cung rank de xem ai dap chet ai bang ultimate nhe?

Back
Bên trên