Du hoc Singapore

$$ . Hay nhỉ, :-? bi h mình mới bít. $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
cám ơn bạn Chuối, mai đưa tớ nhá. iu ấy lắm :* :x

cái philosophy ở sign em Banana :)) anh tận hưởng khoảng 100% :>

Chỉnh sửa lần cuối:
các em , gọi anh là DuyĐô là đc rồi, không cần kí hiệu loằng ngoằng thế đâu nhé :D

hình như có mỗi ở đây là $$ post nhìu chữ nhất :)) :p
hix, ở đây có ai bé hơn cả $$ mà dám xưng anh em hả :-L . Võ Duy Đô type rất là khó khăn. bạn Chuối thật đáng khen vì có tinh thần sáng tạo :x

Đô lên lon thành senior rồi còn gì nữa
Nó muốn được gọi là anh cũng đúng thôi, đây lạ gì tính nó nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái gì 'anh' 15 tuổi rồi 'em' Sơn 'em' Chuối 'em' Bik nhé
Nhưng thôi nể tình cho gọi là bạn
Nhưng mà phải lễ phép ;)

b-( láo nhờ, sinh tháng 2 nên lên mặt ah tớ cũng sắp 15 òi [-x
hình như ở acvn phải strip rồi mới tính là 15 tuổi ;;)

thằng Đô hôm hawker's fare chốn lên nhé :-" rồi sẽ có lúc bị lột e giai ạ :-" không trốn mãi được đâu

@anh Nam: ack, nếu đã gọi là banana thì ít ra cũng phải là Banana chuối nghe nó tây tây giống kiểu Mary Tí với Peter Tèo ai lại để ko thế, chết con nhà người ta.
@Bik: khổ, cứ quá khen, tớ ngượng :)) ;)) , trông Ava anh zai đẹp ko? :X Mấy hôm làm thực hành Sinh quên ko mang cho ấy, mai mang
@anh Cường: anh cứ đặt khẩu hiểu "buôn là chính, spam là chủ yếu" lên hàng đầu là biết đang nói về j
@Đần: láo, láo, láo quá. Anh em j với $? Ăn với chả nói. Thôi, thông cảm cho ấy. Chắc vừa bị đá nên đầu óc có vấn đề :)) :)) :))
À mà mọi người cũng buôn ít thôi, liệu mà giúp đỡ mấy bạn và anh chị đang hỏi về học bổng. Khổ người ta vào đây xem, tưởng tìm đc kinh nghiệm béo bở j, ai dè toàn thấy "lột" với "giật điện"

Chỉnh sửa lần cuối:
Dự báo là hôm đi chơi tháng ba này Đô em gái sẽ bị strip, cả thằng mỡ lợn với thằng Tèo nữa. >:) Cả ba cùng lớp với anh đây là ko trốn được đâu. B-)

Mấy em cấp 2 máu du học thế :)) Mai anh thi một trường ĐH công lập Sing :-ss ko biết kq thế nào... :D

hi, cố lên anh :D
btw, mọi ng dọa vừa vừa thôi, để $$ bỏ ăn bỏ uống, bỏ đi chơi để trốn khỏi strip thì wa' đáng wa' >__< nói chung là miễn ko ảnh hưởng đến sức khỏe và học hành và vui chơi của $$ thì em ủng hộ nhiệt liệt :)) ( cho đỡ vênh hí hí)

Dự báo là hôm đi chơi tháng ba này Đô em gái sẽ bị strip, cả thằng mỡ lợn với thằng Tèo nữa. >:) Cả ba cùng lớp với anh đây là ko trốn được đâu. B-)
Mày ngu rồi con ạ 8-X: thằng Mỡ Lợn đè mày ra, thằng Tèo giữ chân , còn tao thì >:) >:) >:)
mày nghĩ mình mày chống đc 3 thằng à

ah ah 8-| bi h mới bít nhá 8-| thế này thì ko nên tha mọi ng ạ :)) anh Nguyenie cứ thẳng tay đàn áp nhé :* khỏi thương xót

Bạn Bik cũng dã man với bạn $ nhỉ (công nhận phát minh ra từ $ này tiện lợi thật ;)) )
@anh Xuân PHong: trường j anh? NTU ? NUS? SMU?
à, con bạn em cứ gọi là mê anh lắm, rõ dở hơi

Back
Bên trên