Du hoc Singapore

chủ nhật này mọi người batch outing ECP BBQ . time to be confirmed later

Em đồng ý là thôi nói nhảm( mặc dù mình cũng nói nhảm hơi nhiều:D )
A, bao giờ thi Hwachong với Nanyang ấy nhỉ? Sao lâu thế?
Phải công nhận là học chỗ thầy Thủy cũng chả có mấy tác dụng, đi cho biết từ thôi. Còn IQ thì down trên mạng xuống mà làm, thầy toàn down xuống đấy. Thế mà học trò vẫn đõ mới lạ?
Thế nên thi ko khó lắm đâu, anh chị hay bạn nào muốn thi thì cứ thi, thi sang đây cho vui:D ( chán wa, ở đây mình là bé nhất, chả có em nào:(( )
Ở bên SCGS thi term 1 thế nào? Làm ji mà để phải đi học tiếng anh vào holiday? Holiday phải đi chơi chứ!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thấy post bài nói thi dễ ơ đây chẳng mấy tác dụng (chỉ người đỗ mới vào xem)
Anh Phong nói đúng đấy, ko nên post việc học ở đây, đọc rất nản
Chủ Nhật tuần này đi chơi thế nào hả các anh?

tầm chiều chiều em ah , chắc là tầm sau lunch chắc 1h đi , để a confirm sau cho.

@ acvnfc-ers : thứ 7 này đá với RI ở RI boarding , h sẽ là 4 h mình sẽ đi từ AC tầm 2h30 :)) < vì sợ lạc đường :)) >

cn đi từ sáng sáng nhé, SC ko đi đc đến tối muộn đâu, sáng sau còn phải dạy đi học tiếng Anh mà /:)

@ mai : kế hoạch là đi từ tầm trưa trưa em à, vì ra đấy BBQ mà ? còn buổi sáng hình như chưa có kế hoạch j thì phải :-/ :|

A, bao giờ thi Hwachong với Nanyang ấy nhỉ? Sao lâu thế?
Phải công nhận là học chỗ thầy Thủy cũng chả có mấy tác dụng, đi cho biết từ thôi. Còn IQ thì down trên mạng xuống mà làm, thầy toàn down xuống đấy. Thế mà học trò vẫn đõ mới lạ?

có phải em học ông Vũ Kim Thủy ở chỗ khu tập thể ĐH Thủy Lợi, phố Chùa Bộc hok... :-?

29 thi rùi >____<
học ông Thủy chỉ để lấy mấy cái đề :)) :p
hehe

tập trung 2h ở Bedok Mrt, anh tính rộng rãi ra trừ trường hợp các e thik cho nổ bomb \:D/ Mang theo ít nhất 20$ và nên mang quần áo thay :D ăn mặc thoáng mát nhẹ nhàng phù hợp nhé :D gọi tất SC đi nhé e :D

Thằng Đô ngu này, học xong IB thì lên đại học chứ đi đâu?=)) Nghe anh Tòng đẹp jai bảo là đi Mĩ hoặc đi Sing thôi.

hí hí , đi đâu mà chả đc :)) còn tùy khả năng nữa chứ :))

haha
One of the most famous pop singers in Vietnam, Lam Truong is in Singapore for a one-night-only concert to mark his 10th anniversary in his music career.

Having earned numerous music awards throughout his career with hit songs like Katy, Mua Phi Truong and Tinh Thoi Xot Xa among many others, Lam Truong had toured Thailand, Japan and the US. This will be the first time the Vietnamese singer is performing in Singapore.

Don't miss this one great opportunity to be introduced to Vietnamese pop music at its best.

Performed in Vietnamese.

120mins, no intermission
Ticket Pricing:
$35#, $40, $50
#Concessions for students: $30

đi đi:)) hí hí đi đi cho vui :))

----------

esplanade 2/4 on monday :)

hơ, Lam TRường tớ thik giọt sương ban mai cơ, ko hát thì thôi, ko thèm đi :))

Cái này Mai e phải bảo Cường trym thôi :-" bọn anh nói chưa chắc nó đi ;))
Đô e cứ bỏ 1 bữa tối xem nào :-L

Uh, đúng là em đã học thầy Thủy ở chỗ Chùa bộc trước khi đi, nhưng thấy chẳng hiệu quả lắm.
Hôm sau có party, có party!!! Đề nghị mọi người có mặt đầy đủ.
29 này thi à? Cảm ơn nhé( vì báo lịch cho tớ). Chúc mọi người ở nhà ai thi thì thi cho tốt, ai chưa thi thì chuẩn bị tốt cho cơ hội sau, làm thế nào để tăng dân số vn ở sing+ giảm bớt tình trạng quá tải dân số ở hà nội:D :D :D

Back
Bên trên