Du hoc Singapore

Lâu lắm mới gặp lại các anh chị , để các anh chị tung hoành nói toàn chuyện ko đâu. Gia đình chị Mai có nói j cũng ít thôi đuợc ko? Làm j mà chuyện gia đình bí mật thế mà cũng nói tuốt tuồn tuột.
Thôi em hỏi này, mấy cái form thi đã phát hành chưa ạ?

Anh nghĩ là bắt đầu có rồi đấy, em thử đi hỏi xem .. cái này tùy thuộc vào trường thôi, không có thời gian cụ thể mà ...

hum nọ đoàn ams qua AC, bà Oanh bảo là ko giới hạn người thi :) ko bít bà ý nói thế có đúng ko nhưng chắc form năm nay nhiều :)

Sao cơ!:(( không giới hạn người thi ấy hả? Thế hóa ra năm ngoái giới hạn người thi ah? Trời ơi lo qua!:-s
Đừng dọa nữa:-s trượt rồi!:-s :-s Thật không thế? hí hí! yeah!
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) uh! hí hí!

mọi ng chúc em đc thi và thi đỗ đi :)
bb mình bb anh Ừng bb anh Con TRym... :-h mọi ng học giỏi và chóng lớn em về đây :-h :D
con` 11h nua~ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ới chị Mai ơi, gặp ai để lấy form hả chị, mà lấy rồi thì bao h thi?

----------

Chị Mai ơi thế form thì cũng ko hạn chế à?

Tóm lại là: bao h thấy trên bảng có thông báo (sẽ có cả ngày h, địa điểm thi cụ thể), thì đọc cái thông báo đấy, chắc chắn nó sẽ bảo là gặp bác Điện để xin form, sau đó thì đi xin, rồi về nhà điền, rồi mang đến nộp cho bác ý, rồi sẽ có 1 cái danh sách candidates dán trên bảng, thế là đi thi.
Thường thi cái thông báo nó sẽ xuất hiện vào khoảng tầm cuối tháng 8, đầu tháng 9(khoảng tuần tập quân sự), cuối tháng 9 thi. MÀ nghe nói năm nay thi ở Ams, ngày 3-4/10

sao em NA câu bài giỏi thế, cứ tằng tằng 1 bài 1 câu... :-< như tiểu liên ý :-<

Thì chị Mai cũng tằng tằng mỗi bài 1 câu còn j ? :D Em học theo chị thôi, su fụ ạ. Đùa thế chị lấy form chưa?

:)) chết mất , em ngọc anh anh nghĩ nên vào phòng ban giám hiệu mà hỏi . ở đây cứ ngày nào cũng chờ đợi , đợi chờ thế ... nó hơi ngại :D

Em hỏi rồi! và lần đầu tiên bị " xui xxui.."! may mà mình chưa táng cho ông ấy 1 cái!

mk, đã bảo là bao h có thông báo thì sẽ có form, ngồi đấy mà đợi.
Ngày nào cũng lên hỏi linh hỏi tinh, sốt cả ruột

Nguyễn Thụy Cường đã viết:
mk, đã bảo là bao h có thông báo thì sẽ có form, ngồi đấy mà đợi.
Ngày nào cũng lên hỏi linh hỏi tinh, sốt cả ruột

hung dữ quá 8-| 8-|
nếu ko có form thì anh Hiếu già rồi ở nhà thi đh, em NA thì để năm sau thi =;
xồn xồn xấn xổ làm j cho nó già ng :))

Các chú điềm đạm thôi, có form sẽ có thông báo. Đời bon chen lắm làm gì cho mệt.

com trym:)) đã viết:
Tóm lại là: bao h thấy trên bảng có thông báo (sẽ có cả ngày h, địa điểm thi cụ thể), thì đọc cái thông báo đấy, chắc chắn nó sẽ bảo là gặp bác Điện để xin form, sau đó thì đi xin, rồi về nhà điền, rồi mang đến nộp cho bác ý, rồi sẽ có 1 cái danh sách candidates dán trên bảng, thế là đi thi.
Thường thi cái thông báo nó sẽ xuất hiện vào khoảng tầm cuối tháng 8, đầu tháng 9(khoảng tuần tập quân sự), cuối tháng 9 thi. MÀ nghe nói năm nay thi ở Ams, ngày 3-4/10
Tao thấy mày mở màn mà Cường[-x
Nói thì nói vậy thôi chứ có ai ngày nào cũng lên đâu em!:)) anh mới lên đúng 1 lần! còn nhiều việc để làm mà!

Lại bắt đầu giở trò câu bài rồi, hay em cũng bon chen nhỉ?
Chị Mai nói thế cho em nó đau lòng, chờ đến năm sau làm j, cứ thử luôn năm nay

Back
Bên trên