Du hoc Singapore

:)) mẹ thằng Con trym non này sủa lăng nhăng :)) Cái trường Anglo Chinese của mày thì hơn je`? Cái đồng phục SCGS mặc trông yêu lắm :x:x
Nguyễn Trung Hiếu đã viết:
Cái em này! không thì nói là không cần gì phải cho thêm 1 loạt những câu hỏi mọi người đã hỏi và trả lời.:)) :)) :)) :))
Anh ý cứ cười thế thôi chứ lòng thì đau lắm đấy :)):)) Mình nói được câu như trên là anh rất mừng ;;);;) :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
nói tóm lại là đừng sồn sồn wa, cái j đến nó phải đến , em ngọc anh ngày rộng tháng dài , cứ tà tà mà tiến , vội làm j cho hoang phí tuổi thanh xuân . . . lời khuyên của anh là , nếu em thấy interview skills của mình ko tốt lắm thì đến các tt du học , thi mấy cái học bổng đi anh rồi interview để tăng confidence với mấy cái khác :)

Tô Xuân Nam đã viết:
:))
Anh ý cứ cười thế thôi chứ lòng thì đau lắm đấy :)):)) Mình nói được câu như trên là anh rất mừng ;;);;) :)):))
:)) :)) :)) đừng đùa. Lòng anh chẳng có mà đau:)) :)) :))
@@: em chưa đi học cua nói nào! nói chuyện thì không đến nỗi mất bình tĩnh hay sợ. Nhưng mà nói ít luyện( gần như không:)) :)) :)) ) Nên sợ không nói được. Mấy ông vừa app được sang Mẽo bảo là cứ nghe nhiều rồi nhắc lại khắc nói sẽ lên. Minh, làm thế nào bây giời ạ?

Nguyễn Trung Hiếu đã viết:
LÝ HIỀN NGA_1 cái tên vừa lạ vừa quen.
NGUYỄN TRUNG HIẾU_1 cái tên lạ hoắc mà quá quen (vì nhan nhản khắp nơi) b-)

-------------------------

"em" Ngu(yên) dạo này lanh chanh lắm ý [-x CHỊ đang ở VN x(

tớ đang ở VN đấy bạn Cu ạ ;;) cũng nhớ cái hồi Vườn hồng lắm cơ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
lạc chủ đề 1 tí :)) bạn nga just engaged ah :D , đi làm (mer)maid cho ai đấy :p

@ mọi người : ai học ở sing thì vào box danh sách dhs ở sing đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
anh con trym nói thật đấy ah :eek: :((
phải xem cái trg đấy thế nào chứ sang sing đã chán rồi lại còn vớ phải trg dở hơi nữa thì chết mất :-s
nghe nói bọn TÀu học giỏi lắm ah :(
@anh Ừng :)), em anh anh1 nhưng mà dốt lắm :))

Tô Xuân Nam đã viết:
:)) mẹ thằng Con trym non này sủa lăng nhăng :)) Cái trường Anglo Chinese của mày thì hơn je`? Cái đồng phục SCGS mặc trông yêu lắm :x:x
Yêu thì cho mày mặc :)) :))
em MAi đã viết:
anh con trym nói thật đấy ah
phải xem cái trg đấy thế nào chứ sang sing đã chán rồi lại còn vớ phải trg dở hơi nữa thì chết mất
nghe nói bọn TÀu học giỏi lắm ah
Thật em àh, trường đấy nhiều Tàu, trường anh nhiểu Arap, hay lắm.

hehe tàu thì còn tùy trường thôi em a. , như RGS hay RI thì thấy nói khủng lắm :D

ACJC, đừng có vớ vẩn anh Tùng nhá :)) cái signature thay đi được rồi đấy :D

em bảo là TQ bên RGS với RI thì giỏi , còn vietnam bên RG với RI cũng giỏi < trừ anh ra :)) chết mất , mutant . . . >

anh Tùng 20 tuổi rồi ah ^^ già wa già wa... ^^
Arap có đen ko anh :D có hôi ko :D
mà VN ở SCGS học giỏi ko :D
mình, nhớ chỉ em Arap với con rồng chất lượng cao nhá !

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Mai: anh đoán chồng em thế nào thì bọn Arap thế đấy! hehe :))

@ anh Híu : chồng em vừa trằng vừa thơm ;;) Arap xách tông đuổi ko kịp ;;)
cái này hơi ngoài lề 1 tí xíu : có ai biết học TOEFL ở đâu tốt ko, chỉ dùm em cái :D

Thằng Cường nói lung tung, arab cái gì mà arab.
Các cô các chú nên lo học thi đi, đừng lên đây tán nhảm mà phí thời giờ.

@ Mai: Nếu em thích nghe political sience, economics thì đi học NGhiêm đại gia.
Còn nếu em muốn bị chửi lên bờ xuống ruộng, như chó với mèo + đốt thời gian thì đi học Mạnh. Nếu em muốn cưỡi ngựa thần tốc thì đi học Hà thằng cha. Thích những giấc ngủ sâu và thoải mái thì có Vân bà bà .... hết. đấy là the most noted.

oa... hôm wa ngủ có 2 tiếng , sáng nay dậy ko buồn ngủ , về lăn quay ra ngủ từ 3h--> 7h :)) may mà pack

mà thực ra học TOEFL thì cũng ko cần phải đi học ở đâu cả , học nghiêm thì phải self disciplinary 1 tí :)) ko thì mạnh ai nấy làm . . . hồi mình đi học đc 1 tháng rồi bỏ vì đến toàn bàn chuyện gái gú :))

Phạm Quang Minh đã viết:
oa... hôm wa ngủ có 2 tiếng , sáng nay dậy ko buồn ngủ , về lăn quay ra ngủ từ 3h--> 7h :)) may mà pack

:eek: :eek: anh Hưng ơi em bắt quả tang câu bài cho anh này :)>-
chuyện vớ chuyện vẩn ko ăn nhập j hết mà lại càng vớ vẩn hơn khi cái record thế mà cũng đem khoe :eek: :))
chưa biết vua ngủ là j rồi :))

----------

đúng là em nghe kể học thầy Nghiêm toàn tán chuyện phiếm thôi :D
thôi thế mua sách về tự học chắc ok nhỉ :-? với học cô cn nữa, thôi đc rồi tính sau :-?

Back
Bên trên