Du hoc Singapore

Thế là kết quả chỉ trong có mỗi 2 ngày thôi ạ? Sao chấm nhanh thế?

Tại vì nếu đỗ thì 3 tuần sau đó em đã phải sang Sing rồi.

Làm xong Iq sẽ đến làm Toán, Toán xong sẽ đến Ta. Trong lúc trông thi Toán, họ sẽ chấm Iq. Trong lúc trông thi TA họ sẽ chấm Toán. TA họ sẽ chấm vào buổi tối.
Rồi dựa vào điểm họ sẽ liệt kê ra danh sách những đứa có thể đỗ.
Sáng hôm sau phỏng vấn, những đứa làm bài chán sẽ nhanh chóng bị đuổi về.
Những đứa có khả năng sẽ bị bảo là ra ngoài đợi.

Uh, phỏng vấn xong mày phải đợi 1 lúc , rồi nó công bố luôn 10 người trúng tuyển :D

Em yêu! ngủ sao được hôm đó. Nếu trượt thì chằn chọc nghĩ cách học cho năm tới. Nếu đỗ thì nghĩ đến 1 tương lai đau khổ không xa...

Well, đến vòng phỏng vấn là vòng của "chosen ones" rồi, cho nên cùng lắm là chỉ 1,2 người bị out thôi. Tất nhiên là nhanh.
Mà thôi, các chú cứ lo ôn thi cho tốt, có gì khó khăn thì lên đây hỏi, đừng tán phiếm, bác Hồ Hưng là bác ý ko thích tán lung tung.

Nguyễn Trung Hiếu đã viết:
Em yêu! ngủ sao được hôm đó. Nếu trượt thì chằn chọc nghĩ cách học cho năm tới. Nếu đỗ thì nghĩ đến 1 tương lai đau khổ không xa...
Anh yêu! Nếu trượt thì ngủ cho quên đi cho đỡ buồn |-). Nếu đỗ thì ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp |-) ;;)

Tô ơi, vợ mày ngoại tình tao đã bảo rồi mà không nghe ...
Chú Hiếu nếu trượt thì ở nhà mà lo học nốt rồi ĐH têk đi đâu chứ năm sau thi lại để mà ốm à :))
Asean đã thi xong rồi ... các bạn các em thi ACS với SCGS chuẩn bị tinh thần nào ....

Mơ giấc mơ đẹp nào hả em? về em yêu ah?
@ Nguyên: uh! trượt thì chắc tao phải gap year! đau lòng!

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
Anh yêu! Nếu trượt thì ngủ cho quên đi cho đỡ buồn |-). Nếu đỗ thì ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp |-) ;;)
Nguyễn Trung Hiếu đã viết:
Mơ giấc mơ đẹp nào hả em? về em yêu ah?
@ Nguyên: uh! trượt thì chắc tao phải gap year! đau lòng!
:eek: Bắt quả tang nhá :eek: :(:)(( Bọn này dám đong đưa nhau ngay trước mặt mình :(:)(( Chú bé Hiếu sang năm mà có sang đây thì đừng nhìn mặt tao [-x[-x Thằng Ng, vợ tao từ xưa đến nay vốn lẳng lơ tao biết rồi, để hum nào anh phải dạy mới được >:)>:) <anh sẽ dạy mình làm thế nào để đong zai cho nó có hiệu quả ;;):))> <lạc đề tí cả nhà thông cảm>

Nói chung là cái form của ACS chả có dấu má j` đâu, bác nào có form mà muốn cho bạn bè thi với thì ra ngoài hàng photo mà photo cho đẹp thôi. Nhớ chọn giấy cứng, mực đẹp, photo chuẩn là chả ai nhận ra đâu <theo nguồn tin của anh Cường con trym :p, năm ngoái anh ý điền form hỏng thế là xóa đi ra hàng photo lại :)) hết 10k :)) >
Form của SCGS chắc <chắn> cũng thế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Tô nó bảo em là "nẳng nơ" kìa em. Bó quách nó đi cho rồi! theo anh đây này!:x :)) :)) :))
uh! Ai cũng bảo la phải photo 5-10 bản. Điền thử rồi đem đi hỏi.(đặc biệt form đại học càng cẩn thận hơn)

em đùa tí thôi mà ;;)
anh Híu ơi em ko bỏ chồng em theo anh đc đâu :(( tình sâu nghĩa nặng rùi ;;)
mọi ng` nói lại cho em thi thố nó thế nào nào :-?
toán tiếc có j khó ko, dạng bài thế nào
anh thế nào :-/
iq dun care :D
cái trường SCGS đấy nó như thế nào :-?
thank ya

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái em này! không thì nói là không cần gì phải cho thêm 1 loạt những câu hỏi mọi người đã hỏi và trả lời.:)) :)) :)) :))

từ trước đến h nó vào đây để câu bài chứ có đọc xem ai viết gì đâu....
Nói lại lần cuối này :)) IQ dun care, Toán lớp 8 và 9, dun care luôn ... Tiếng anh thì anh thấy cũng khó, không biết SCGS thế nào .. nhưng mà ANh 1 mà lại không làm được thì hơi kém ;;) Phỏng vấn thì... thi được 3 cái kia đi thì nói tiếp ...

Back
Bên trên