Du hoc Anh, A level

đc 50% của Abbey và MPW :)>- :)>- :)>- quyết định đi MPW vì nó chuyên về ngành thời trang hehehe - em thik ngành này :)>- :)>- :)>-
có ng` nhà bên đấy nên ko lo tiền ăn ở cho lắm :D:D:D
MPW tốt đúng ko mọi ng` :-? hỏi bao nhiêu anh chị bên Anh rùi nên quyết định học MPW .Tháng 8 sang năm đi heheh ( còn lâu )
Abbey chuyên về Y & Dược 8-} 8-} 8-} mà ghét nhất mấy cái môn kiểu khoa học như thế , học VN đã ngu mấy môn này rồi sang đấy mà học mấy cái này chắc bị đuổi về VN luôn :)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
biết đâu đấy, bao giờ có mà chị không biết thì báo chị 1 tiếng Hà nhá.
Gấu định đi thật đấy à? Thế thì chán quá, cán bộ lớp mình sang năm biến hết, hết Quỳnh rồi lại đến ấy :(. Chết thật, thế này thì tớ cũng phải tếch sớm thôi.

ko CTC 100% đấy nhưng hiếm ai được :p chị Zang mà được em sùng ái chị lun :)
@anh Hưng: hùi a level a học trg nào thế ah! Còn bi h thì đại học nào :p
E thix tự do nên ngại vào bromsgrove lém.k chịu được mất.Fa?i tìm mọi cax để thoát ra mất.
Thực sự thì chưa mún đi bi h.Mún hít lớp 11 đi cơ! :-< ko bít nên thế nào thì tốt đây! :(

@ Hà: ANh tưởng ở trên svuk anh đã trả lời em rùi con gì, nhưng mà em nói em thích học ở London mà , prefer Abbey với cả Ash.. mà :p, còn hiện tại thì anh đạng học ở UEA năm 1, trường này người VN mình ko biết mấy đâu
p/s: có thấy pm của anh ko dzay ?>

Brighton có phải cái trung tâm của EF đúng ko
CTC phải học chậm 1 năm so với các trg` khác
tức là 16 tuổi thì phải học thêm 1 năm GCSE nữa
sau đó mới học A-level

CTC thì chăc mình chả vào được òi :-j
ặc anh Hưng,em pm lại rùi,a ko nhận dc ah!CÓ j` để em add anh vào ;)

CTC cũng ko khó vào lắm đâu, cái chính là đủ " vốn" để bám trụ lâu dài :) thui mà

CTC cũng ko khó vào lắm đâu, cái chính là đủ " vốn" để bám trụ lâu dài :) thui mà

đủ vốn thì cũng chỉ khoảng 16000 P thôi
nhưng trg` đó đòi hỏi cao quá

Mẹ đang bắt học ở Padworth nè. Có ai học ở Pad rùi thì cho em thông tin được ko?

16k với anh là cả 1 vấn đề sinh tồn đấy, mà anh nhớ lần trước có các thứ discount mà CTC vẫn đòi tầm 40k mah :(, đào đâu ra cơ chứ, tầm 1k 1 năm thì may ra :(

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
16k với anh là cả 1 vấn đề sinh tồn đấy, mà anh nhớ lần trước có các thứ discount mà CTC vẫn đòi tầm 40k mah :(, đào đâu ra cơ chứ, tầm 1k 1 năm thì may ra :(

Có trường nào 1k 1 năm để chị học A level cho rẻ nào :D;;) :>

Chu Thuc Hien đã viết:
Có trường nào 1k 1 năm để chị học A level cho rẻ nào :D;;) :>
Hix. Nếu 1k 1 năm thì ở bên đó đã có vô số học sinh VN rồi. 1k thì học ở nhà cho nó lành chị ạ, đi làm j cho khổ.

Thì chị thấy em Hưng nói có trường 1k pa, cứ tưởng thật, định học Alevel thôi :D, học xong rồi đến Norwich học Uni cung đc nhờ :D

Hì, em thấy các pác nói chiện xôm quá, cũng nhảy vào nói ké tí cho vui!Từ trước đến giờ, em chỉ thích mỗi trường Bellerbys, nhưng mờ trường nah đòi hỏi hơi cao nên sợ không vào được<----chẹp, có nên tùe bỏ không nhỉ?Còn lại thì đâu ra em khoái mỗi David Game với lại Concord(toàn boarding school neh).Có pác nào học ở đêy ròi thì làm ơn cho em tí kinh nghiệm nhá!
Khíp, em thấy các pác amsers nói chiện đi du học mà em hãi hùng.Sao các pác đi sớm thía?Em còn đợi đến hết 11 ròi mới đi cơ!Vào topic nah, cảm giác hơi tủi thân thì phải(chẹp, dù cũng bit la đi trước hay sau gì thì cũng thía, nhưng mờ nó cứ làm seo).

Hết 11 đi thì hơi muộn. Nó chỉ cần mình học hết lớp 10 thôi mà. Mà em Giang sao toàn chọn trg đắt tiền mà thik vậy? Như chị biết thân biết phận có đi thì chỉ chọn công lập để học thôi (VD: Chichester chẳng hạn)

em ơi học Bellerbys Oxford ý, lớp ít hs, gần city centre, trông cũng đẹp phết. Trường đấy đối diện trường chị hồi xưa :D

hihi moi nguoi`, em moi jion vao dien dan ah`,=> mong cac bac tien boi' chi em zoi..co ai hoc Abbey ko ah, sao ko ai da dong den Abbey, ma toan Ashbourne ko zay :(, may anh chi cho em thong tin ve Abbey zoi, em tinh w do hoc A level, neu tra loi duoc thi ce'm on anh chi lam lam :D

HỌc Bellerbys Cambridge, bảo đảm ko sai lầm, có gì thỉnh thoảng anh xuống Cam dẫn đi làm quen các địa điểm
@Hiền: đấy là ước mớ nhỏ bé, nói chung 1k thì ko có, nhưng mà tầm 4k một năm thì cũng có, mấy trường ở Nott ấy , nhưng lỡ học xong rồi mới biết , hơi có chút buồn :)
Còn nếu H muốn thì cứ đến Norwich thôi, cần gì phải học ở Norwich mới đc đi norwich :-"

Back
Bên trên