Du hoc Anh, A level

uh BH nghe nhiều ng` nói ko tốt lắm
tỉ lệ đỗ chỉ có hơn 50% 1 ít
Giang năm sau cứ xin đi có khi đc
ko thì đi MPW cũng tốt mà
vừ rồi thi ở ISCU

quái nhỉ, sao không xem được trang 3 cua topic này :-? X(
MPW chỉ cho HB 50%, tao tìm là tìm trường nào cho 100%, có hỗ trợ thêm ăn ở thì càng tốt, nhưng chắc là chẳng có đâu nhỉ, chán :(

Chỉnh sửa lần cuối:
thi ISCU được 50% Abbey + MPW rùi.Nhưng vẫn thix Ash hơn húc!!!
Chị Zang đừng có mà giành Ash của em :p
CHị ra Bosworth cũng tốt đấy.Có cả ăn ở lun mè cũng rẻ!

Bosworth cơ sở vật chất hơi chán
lại hơi nhiều ng` VN
xem thế nào đã
có khi em lại sang Bosworth
nhưng mẹ em lại thik CC hơn mới đau
CC chẳng có môn Business nhỉ
chán thế
ko thì đã chọn thêm đc môn thứ 4 rồi :(:|

huhu khổ wa' bi h bị bắt học boarding school nè!!! Boarding thì cool nhất là bromsgrove ,đg vít thư xin học bổng đây! Có vẻ khó.Vào broms là ko được tự do rùi! Dù sao vẫn thix học ash ở với chị hơn!!!

broms kỷ luật cao lắm! K dùng net được này ngủ muộn này ,ko đc sang fofng nhau chơi quá giờ đi ngủ!!!Ko được tự do :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc cái j mà ko đc dùng net
lệnh đâu đó Hà
trg` nào quái vật thế :(

ah` được dùng net nhưng chỉ được check mail limited time,còn YM thì ko bao h thì fa?i.Nó ko có wireless trong khuôn viên trường ma`

thế là đc rồi
trg` nào mà chẳng thế
nhưng học xong
là đc dùng YM :D

dù sao thì tao thấy ở homestay vẫn thoải mái hơn, không kỷ luật cao quá mà vẫn được gia đình ấy chăm sóc như con.
@ Hà: có thông tin gì nhớ bảo chị đi với nhá, chị chỉ đi thử thôi, chứ tiền đâu mà học:( Có lẽ sẽ cố vào MPW để học với anh DA đẹp dzai :D

uhm công nhận là broms rất tốt! Cố mà vào ( k bít người như mình có chịu được 2 năm ko :( )
@Chị Giang MPW chỉ cho có mỗi 50% thui,mà tiền học thì đắt vãi gần 16k 1 năm thì fa?i! )

MPW tột thật
nhưng ở nhà dân thì hơi chán
thik boarding hơn :D

quên đi, ở nhà dân thoải mái hơn chứ.
chẹp, trường nào cũng đắt lòi mắt, hôm vừa rồi thi Brittin College, gọi hỏi kết quả, giọng 1 chị rõ ngọt:" em được 50% em ạ, nhưng vẫn phải đóng thêm 32.000 bảng cho 2 năm học, tính cả tiền ăn ở" ~> 8-}8-}8-} Em vái cả hai tay 2 chân luôn, bố mẹ em đi cướp ngân hàng lấy tiền cho em đi học 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
thế,đắt lòi mắt,em mà vít thư xin học bổng của bromsgrove thì cùng lém đc 50%,còn thi Ash cố đc toàn fa^`n .hihi chị Zang ko dc tranh của e đâu nhé!
mong dựa vào vấn đề tài chính để đc học Ash!

thôi Giang nhường HÀ đi
chưa đi thì nhường cho Hà
năm sau thi cũng đc mà :D

tầm hơn 1 tháng nữa CTC với cả 1 trường công ở gần birmingham nó về đấy cho 100% tuition.Chị zang cố gắng học mà 100 % CTC .Oh ,impossible 4 me ! ;))

hì, boarding thì phải hơi khắt khe một tí, đi lại khó khắn với cả ko đc đi làm :( , còn học trường thường thì đc thoải mái hơn, nói chung là cũng tùy trường, nhưng mà có điều hình như học boarding rẻ hơn học trường tư ( chắc là tại trường anh học đắt quá ), hi`, CTC có cái 100% tuition fee scho cơ à, cái này hay đấy, có gắng đi em, thực ra kiểm tra cũng đâu khó lém đâu, hồi trước anh cũng suýt soát đc, tại vì nó cho cái scholaship tháng 9 thì mình lại thi cho tháng 1 đi, nên là đã already given, ko thì giờ mình học ở Croydon roài ( ko 2 năm trc chứ ), trường CTC thì ngon rồi, nổi tiếng Alevel, nhưng mà cũng ko phải là các trưong khác ko bằng đâu.
Cái trường gì mà đc 50% mà còn 32k thế, hehe, chắc là Royal à, :),

Back
Bên trên