Du hoc Anh, A level

Liên e ko đc tranh hàng của a [-x
bellerbys nổi danh ầm ầm, việt thì đông rồi còn phải chiêu dụ thêm làm j :-w. Phải thương a mày ở nơi hẻo lánh ng` Việt này chứ :((

@ Huy: e lên web của nó có hết mà :D. Các trường công thì học phí đều khoảng tầm hơn 5k/năm :D. Việc ăn ở thì e sẽ phải ở với host :D. Trường cũng có 1 khu dorm self-catering vừa mới xây to và đẹp vãi chưởng nhưng tiếc là lại for student aged 18+ thôi :(

@ a VA: ôi anh ơi, trường e năm nay chả có mấy mống VN, anh bảo đông là nhầm lẫn to lớn rồi đấy ạ +________+. Riêng A2 nhé, no Vietnamese. Còn lại là 2,3 đứa j đấy học Foundation nhưng mà người miền Nam chả chơi được. Có mỗi e, Liên vs 1 đứa nữa là AS thôi.
Thật ko ngờ là Bellerbys lại hiếm Việt thế này

Bristol một đống người Việt còn gì :-w Bellerbys Brighton chắc mới đông chứ London có mấy anh miền Nam: Em tên Li(ê)n hả, anh là Min(h) =)

p/s: taxi ơi có thằng VN chơi với thằng nói nhiều là A2 còn gì, nhưng thằng đấy chả nói tiếng việt bao giờ

Chỉnh sửa lần cuối:
1 đống nào :(( ... toàn các a c ở Uni of bristol nhưng chả thấy mặt mũi bao h :(
Thì e Liên cứ: e tên là Lin có sao đâu =))... nghe cho nó tây ;))
Bellerby tưởng đông ng` Việt chứ nhở :-? Chắc tại nghe bảo học A levels ở London dễ hư ng` nên ít ng` đi :-"
Ngày trước cũng mơ ước Bel lắm nhưng với gia đình a thì bố mẹ cho đi đã là cả 1 may mắn rồi :D, ko muốn thấy cảnh năm sau về bố mẹ ra đê ở nên chỉ dám chọn trường công thôi :))

thằng Vietnam chơi vs thằng nói nhiều học foundation, vs lại hình như cũng ko phải là ở Vietnam đi, kiểu Việt kiều hay thế nào chả hiểu
mấy bẹn mìn Nam là hem có chơi được =))

Em dốt physics vs chemistry lắm:(:)((
ICT là môn j vậy:-@
btw,sang đấy học hành căng thẳng lắm ko ạ:-s

ICT= Informatic Computer Technology. đại khái là học tin đó e :)
sang bên này á, căng hay ko là tùy môn học tùy giáo viên e ạ.

@e Vân:chả căng thẳng mấy đâu :)
anh cứ tối thứ 6 vs thứ bảy là đi chơi điên cuồng :D
cn ngồi làm bt :(
lần trước đi covent garden tí bị móc túi :-ss

covent garden làm gì đông đến mức đấy :-b Chinatown hôm trung thu nó mới gọi là đỉnh điểm móc túiiiiiiiii =)

Nhu cầu gì thế Tuấn Anh? Mà tháng 12 có đi xem Coldplay không? Vì là chưa chắc tôi đã đi nên có khi nếu ông đi thì tôi bán lại vé cho.

Nhu cầu đi loanh quanh thôi, không thì thể dục thể thao.

E Tashie có tư tưởng (về 'mí bẹn mìn Nem') giống a đấy.
£"&%*(^£"($*&!%^"£$()!"_%(£("&$)!&(^%"_!($!"(*$)&.

Ủa,thế nó học cả buổi hay nửa buổi ạ:|
Ko học thứ 7 hả anh,sao mà đi chơi dữ vậy :-o

Các bác thấy Castle thế nào, hôm trước nhận đc giấy báo học bổng của Castle với Newcastle lên BC thì thấy Castle đứng đầu bảng, còn New thì chả thấy tăm hơi:(. Sang đấy mình định học Politics, vào thestudentroom thấy hay quá:)(

Chỉnh sửa lần cuối:
covent đông mờ :-B sao hồi trước mình ra chinatown hôm trung thu lại chả thấy đông mấy @-)
em Minh học pồ lit' tịc cơ à :-s mà thấy bảo castle khá đông vn :-?

Minh e học Castle làm j e :)). Vào lớp toàn china, malay và VN :)) ... chả khác giáo viên đi "du dạy" :))

Nói thế thôi cũng tùy ng`... muốn đông đúc vn thì đến đấy cũng đc :D.
Nhưng kinh nghiệm bản thân cho thấy là vn cứ ở đâu đông là lại chia nhóm ra chơi, chán lắm :p
@ Trang: a tưởng ICT = Information Communication & Technology chứ :p

Đừng nên học politics, mấy bọn hay tham gia politics section trong thestudentroom toàn là .. phản động (đùa thôi :)) ), thường thì những người chưa học politics thì mới thấy hứng thú với nó, chứ học vào rồi thì.. kiểu như mình ko học computing lúc nào cũng thấy dân tin học thật đáng nể, nhưng mà take cái đó thì cả năm lại đọc sách pascal zzz

e cũng chả rõ lắm, chỉ đoán thôi mà.
mà sao anh Tuấn Anh biết e tên Tashie? +_+
@ Zan: you're mocking me :-B.
Castle có phải là trường public ko nhỉ?

A học tập chú Việt Anh thôi, có gì đâu.

Mà e cũng đang học ở Bellerbys London à ?
Mấy đứa học London bao giờ giao lưu đi.
Cho mấy đứa chọn chỗ, a chẳng biết chỗ nào ăn uống, chơi bời.

Hjx. khổ thì em có biết về mấy trường đấy đâu, học bổng thì cao nhưng em cứ thấy ghê ghê, thi ở trung tâm, qua vòng phỏng vấn được luôn học bổng mới sợ chứ :(.
Học Polittics đấy là dự định của em, chứ sang đấy học A-level là biết mình thích csai gì ngay ý mà. Mà em chưa politics vội, làm cái eco đã rồi tính sau. Kinh tế khỏe thì mới lo chuyện kia được.
P\S: A chị tư vấn cho em mấy cái A-lvel với, trường toàn càng ít các bác Vịt nhà ta càng tốt. Học phí đừng chém quá(dễ xin học bổng càng tốt:p). Castle kia được cái rẻ nhưng thấy n` người bảo học chán. Hay là h chuyển sang Scot với wale cho nó rẻ:-ss

Thế chú e có coi nặng chuyện accent lắm không ?
Nếu không thì hẵng tính lên Scotland hoặc qua Wales học.
England thì càng lên phía Bắc càng rẻ (cả học phí lẫn chi phí sinh hoạt).
Cỡ Manchester với Nottingham được đấy.

A có đứa bạn ở Manchester, học bổng 100%, cả thành phố toàn Trung Quốc, Hồng Kông với người bản xứ, không có 1 mống Việt Nam nào.
Đáp ứng yêu cầu của chú e chưa ?

Back
Bên trên