Du hoc Anh, A level

bell thì cứ nã anh Xòe mà hỏi em ah :D ... địa chủ Brighton chứ đùa đâu :> .. :">... :mrgreen: ....

.. dạo này Amsers sang Uk càng ngày càng đông nhỉ ... :| ... dễ đến 3-4 trăm rồi ý chứ ... :| :| .....

em có biết anh Xòe là anh nào đâu :(. Ôi trời ơi. Thế chị Thủy đang học ở đâu thế ạ? À mà em nghe cái chị ở chỗ tư vẫn học bổng bảo lúc mình apply vào đại học thì đừng có dại mà khai bố làm giám đốc hay mẹ làm gì đấy to to, nhìn chung là phải giả bộ hoàn cảnh khó khăn thì mới mong nó cho học bổng. Nghe cứ điêu điêu thế nào ý.:|

cũng tùy vì làm giám đốc ở VN chứ có phải giám đốc city bank bên này đâu :mrgreen: hihi cái chính là nguyên nhân gì làm em cần tiền ý chứ cứ nghèo khổ chung chung thì ai nó cho >:)

cái chính là mấy trường nổi ở VN là do quảng cáo - rót nhiều tiền cho bọn agent, bố mẹ hs nào đến cũng lôi mấy trường đấy ra tâng bốc thì nổi là đương nhiên, còn thật hay ko phải chiến đấu rồi mới rõ. Mà cuối cùng thì cũng là mình thôi, cứ yên tâm đi học đừng có băn khoăn nhiều quá :D chọn trường rẻ thì càng sướng :biggrin:
hôm mình nghe người VN bên này tầm 30k suýt ngất :|

Dân Bell Cam chính cống 2 năm đây, có gì thắc mắc ko cả nhà (hi`)
Thấy mọi người bảo học Brighton tốt hơn, nhưng mà học Cam cũng đc, thành phố yên tình --> tu nhanh thành chính quả :)

Hơ,anh Đinh Trọng Dũng có hân hạnh đưoc làm hotb trên galworld hử chị?Em bit anh nà ròi, nhưng mờ cũng chẳng dám chuyện trò gì...He!

;;) đúng rồi em ạ. Anh Xòe nhiệt tình lắm đb là các em gái :D :mrgreen: em hỏi gì cứ hỏi đi ;;) cả anh Hưng nữa này ;;) các anh đều sẵn lòng giúp mà :D :D :x

hehhe em Giang này cũng vào gal ah .. :)) .. anh Xoè hot boy chính hiệu đấy ... :D ...

.. các em cần gì cứ hỏi anh Xoè anh Xoè nhiệt tình giúp đỡ cho cả về vật chất lẫn tinh thần :> .. yên tâm :"> :p :mrgreen: .. đẹp zai hot boy nhất ở Man đấy :"> :mrgreen: ... :x ...

..

@Bạn Giang:) ((ơ, tên mình)):Bell nó tăng tuition fees lên đến 4600 ròi bạn ạ!Hum nọ đến điền cái applycation form,xem cái list của nó mới té ngửa ra.He he, thế là sợ lun!Ohm, còn Bell chất lượng thế nào thì tớ cũng chả bit, he he...Nhưng mờ vẫn thấy thik cái trường này8-| , chả hỉu seo.CÒn có cái gì đâu mà phải confused,trường nào cũng tốt:D:D:D, trường nào cũng hay((ơ, hình như là trừ trường Brookhouse thì phải)).
@Chị Thuỷ:EM mún apply scho. qua net chị à.Chế thì phải làm chế nào hả chi?Hơ, nghe chị nói em mới nghĩ ra cái trò nà...Có kin nghiệm gì, chị bẩu em một câu nhá;;) ;;) .Ohm, mà chị cũng ở Man với anh Xòe hả chị?Ka ka, hum nọ em cầm tờ Club UK trên tay, mở ra đã thấy anh Xòe đứng cầm cái Cup cười phớ lớ((hình như dùng từ này không chuẩn:)) :) :x ))).Anh nà học A3 01-04, học cùng lớp với chị Link:x :x bi h đang học LSE trên London phải hông chị?

khà khà đúng rồi em, chị Linh xinh đẹp dễ thương đang học LSE :mrgreen: 2 anh chị đều học a3 0104 :biggrin:
khiếp anh Xòe còn có cả ảnh trên club UK nữa à. nhớ ngày xưa có bạn gì rất xinh trên bìa của tờ đấy làm mình :x mãi ;;)

em Giang dùng từ phớ lớ là rất chuẩn đấy em ạ :D

Vũ Hoàng Yến đã viết:
khà khà đúng rồi em, chị Linh xinh đẹp dễ thương đang học LSE
khiếp anh Xòe còn có cả ảnh trên club UK nữa à. nhớ ngày xưa có bạn gì rất xinh trên bìa của tờ đấy làm mình :x mãi ;;)
CHị Yến dùng từ gì với chị Linh đấy?:-? Xinh đẹp dễ thương hử?;) Hay là em nhìn nhầm nhỉ?Nhưng mờ được cao ráo....:| Mới hum nào em đọc cái "Nhật kí lớp onl" của A3 thấy mọi người bẩu chị Link cao 1m67 đã ghê răng ròi, he he, hum nọ chat với chi Link, lại thấy pà ý bẩu lên những 1m70 roai`.Ôi ôi8-| 8-} ;;) .
Mà có ai bẩu cho em cái màn apply trên net cái.Hơ, hỏi mờ chả ai nói gìb-) ...Em lên BC nhìu nhưng cũng không để ý đến "cái đống"mà chị Thủy nói lắm:)) .Vào IC thì chỉ thấy mỗi quyển Hướng dẫn chọn trường Cao đẳng và Đại học bên UK, nhưng mờ chắc là không được mang về.Mà mọi người ở BC hơi kiêu tí,mấy lần em hỏi thông tin toàn bị trả lời theo kỉu bâng quơ((hay là ra vẻ ta đây đang vô cùng bận bịu, không có time trả lời mấy câu hỏi của mài nhể:-? :D:D)).
À, add nick chj Yến với chị Thủy vào cái nhá.Hờ hờ, chả có ý gì cả, làm wen thoai:x .....Ơ, có bit nick là gì đâu!Cho iem cái nick nèo.;;) Nick iem là White_stoppers nhá;;) ;;) ;;) .Thanks chị Yến+chị Thủy ((nếu cho em add nick;;) ;;) ;;) ))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Thi Huong Giang đã viết:
@Bạn Giang:) ((ơ, tên mình)):Bell nó tăng tuition fees lên đến 4600 ròi bạn ạ!Hum nọ đến điền cái applycation form,xem cái list của nó mới té ngửa ra.He he, thế là sợ lun!Ohm, còn Bell chất lượng thế nào thì tớ cũng chả bit, he he...Nhưng mờ vẫn thấy thik cái trường này8-| , chả hỉu seo.CÒn có cái gì đâu mà phải confused,trường nào cũng tốt:D:D:D, trường nào cũng hay((ơ, hình như là trừ trường Brookhouse thì phải)).
Ờ, tớ cũng biết thế :|. Hôm đấy đi thi cũng được 50% nhưng là 50% của năm ngoái tức là 2050p. Tớ cố xin thêm đến 2300p cho tròn 50% nhưng ông hiệu trưởng nhất quyết không cho. Ki đến thế là cùng.:|

CHị Yến dùng từ gì với chị Linh đấy?:-? Xinh đẹp dễ thương hử?;) Hay là em nhìn nhầm nhỉ?Nhưng mờ được cao ráo....:| Mới hum nào em đọc cái "Nhật kí lớp onl" của A3 thấy mọi người bẩu chị Link cao 1m67 đã ghê răng ròi, he he, hum nọ chat với chi Link, lại thấy pà ý bẩu lên những 1m70 roai`.Ôi ôi8-| 8-} ;;) .
À, add nick chj Yến với chị Thủy vào cái nhá.Hờ hờ, chả có ý gì cả, làm wen thoai:x .....Ơ, có bit nick là gì đâu!Cho iem cái nick nèo.;;) Nick iem là White_stoppers nhá;;) ;;) ;;) .Thanks chị Yến+chị Thủy ((nếu cho em add nick;;) ;;) ;;) ))

em gặp chị Linh chưa? chị Linh chắc cũng cao đến 1m7 thật. Chị Linh rất trắng, và dễ thương - theo chị nghĩ :) ko giả nai giả vịt, rất tự nhiên (ko có nghĩa là vô duyên :D) và thẳng thắn + nhiệt tình. well...

chị ko chat mấy nên em xin nick cũng bằng ko thôi b-) cứ hỏi ở đây đi :D

Vũ Hoàng Yến đã viết:
em gặp chị Linh chưa? chị Linh chắc cũng cao đến 1m7 thật. Chị Linh rất trắng, và dễ thương - theo chị nghĩ :) ko giả nai giả vịt, rất tự nhiên (ko có nghĩa là vô duyên :D) và thẳng thắn + nhiệt tình. well...
Tiếp đi chị;;) b-) :-? .EM chưa gặp, chỉ chat thui!Ui, chị Link trắng á;;) :x :x :x .Iu nhể?:x Ohm, hè năm nay về chắc là gặp đây8-| .Ơ, mà chị bẩu em hỏi cái gì cơ?Thế nhỡ em mún hỏi mấy câu "không sát với chủ đề"thì bác mod lại del bài em đi à?:)) :)) .Thôi...cứ cho em cái nick, em cóa làm gì chị đâu:> :-s ;;) :| ;) :x .
@Bạn Giang:gì cơ?Bạn nói gì tớ chẳng hỉu?Bọn Bell nó rắc rối thế cơ à?CHo học bổng lừa con người ta đi học ròi tăng giá ầm ầm:)) :)) .MÀ bạn Giang đi thi ở đâu thế?Đừng có dại mà mò vào GET của LL để thi nhá.Làm ăn ở đấy...không tốt[-x .CÓ thi thì lên Baltic mà thi, không thì vào cái trung tâm Prudential ở..đâu ý--túm lại là nó hợp tác với BC nên tin tưởng được ạ((he he, em trik nguyên văn lời chị Link))

tình hình là chị thấy em Giang có vẻ rất thích làm quen với hot boy Xòe đúng ko =)) =)) :)) :)) ... anh Xòe sướng nhé hơi bị n` em muốn quen đấy .. >:) >:) .. :)) ...

mà club uk là gì thế hả chị Yến .. :shock: ...

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi hè em vào Intello có mấy tờ năm trước đấy ;;) kiểu một tờ magazine của BC nó làm ý mà về du học UK blah blah...có cả về điểm hẹn v..vv còn lại toàn tin văn hóa xã hội UK thôi ko có gì đặc sắc :mrgreen: soi xem có ai ng quen ko thôi :x :D

Trần Bích Thủy đã viết:
tình hình là chị thấy em Giang có vẻ rất thích làm quen với hot boy Xòe đúng ko =)) =)) :)) :)) ... anh Xòe sướng nhé hơi bị n` em muốn quen đấy .. >:) >:) .. :)) ...

mà club uk là gì thế hả chị Yến .. :shock: ...
;;) CHị Thủy nói gì thế?Suy bụng ta ra bụng người là không tốt đâu nhá8-} ![-x ...;)
@Chị Yến:hơ, Intello có phải cái quán cafe sách mà do chị gì đi du học UK về xong ròi mở phải hông ạ?Bố em vào đấy một lần ròi về cho câu xanh rờn:Không hấp dẫn...8-} Em cũng chưa vào đấy, nhưng mờ thấy mọi người nói thì có vẻ hay hay.Mà cần gì lên Intello, lên BC bi h nó cũng phát mấy tờ cũ cũ.Mang về đọc cũng thấy hay hay:) !
HUm nay em đi cái Educational Exhebition của BC, đầu tiên bị chuếnh vì có một chị nhìn không khác gì chị Link a3 01-04 là mấy((mỗi tội mặt ngắn hơn, còn cái mắt thì y hệt cứ nhìn em chằm chằm)).Giống đến mức em lại cứ tưởng là chị Link thật:)) :)) .Mà chị đấy cũng khá là nhiệt tình, lúc em nói chuyện với representative của trường Sutton Colfield College chị ý cứ vừa nhìn em vừa cười.He he;;) ;;) ;;) .
@Bạn Giang:hum nọ gặp bạn Vân gì đó học cùng lớp với ấy, thấy nó bảo là ấy có một cái học bổng chắc chắn cuối năm đi cơ mờ.SAo bi h lại thấy "ong đong"thế này?;;)Chẹp, bạn Vân gì đó đấy , nghe đến tên bạn Giang một cái là dựng cả lên, xong một loạt tính từ được sử dụng triệt để để miêu tả về ấy;;) .Những người tên là Giang thì đều tuyệt vời thế seo?b-) /:) :x :) ;;)

thì chị cứ đoán thế :-" .. đúng thì đúng ko đúng thì thôi :-" ... :mrgreen: ;;) ...

mà sao lại suy bụng ta ra bụng ng` ;;) .. chị quen anh Xòe rồi cần gì phải làm quen nữa .. ;;) ;;) .. :-" .. :))

Mọi người có ai bit trường Sutton nó là cái trường nào không ạ?Hum qua đi cái hội thảo thấy bà representative cứ nhấn mạnh mãi là trường bà ý tuy là trương công nhưng mờ nằm trong top 10 nè, chất lượng hàng đầu nè.Lại cả cái trường Newcastle college nữa...Nó bẩu nó là Number 1, nhưng mờ em chưa nghe tên bao h:d.Với lại mọi người bẩu em là ENglish accent ở newcastle không "xịn" lắm phải không các pác?
@Chị Thủy:hơ, em thấy hơi nghi ngờ đấy...:-?.Chị Thủy cứ Xòe là phải đi kèm cái từ hotb...Là thế nào đây?:))

@Bạn Giang:hum nọ gặp bạn Vân gì đó học cùng lớp với ấy, thấy nó bảo là ấy có một cái học bổng chắc chắn cuối năm đi cơ mờ.SAo bi h lại thấy "ong đong"thế này?;;)Chẹp, bạn Vân gì đó đấy , nghe đến tên bạn Giang một cái là dựng cả lên, xong một loạt tính từ được sử dụng triệt để để miêu tả về ấy;;) .Những người tên là Giang thì đều tuyệt vời thế seo?b-) /:) :x :) ;;)
:)):)):)) Vân nào hả ấy? Lớp tớ 2 Vân. Đúng là được học bổng, của Bell đấy:)). Nhưng do phải đóng quá nhiều tiền với cả bố mẹ tớ cũng nghĩ là tớ còn bé quá nên không đi nữa, để năm sau:))

Có em Giang co cái chữ kí đầy ambitious ---> LSE thiệt ra cũng không quá khó đâu em ah ;) ---> gluck

Back
Bên trên